rip faza_nelly
JF-Expert Member
- Feb 19, 2018
- 6,895
- 9,715
Sema Dark matter inaumiza kichwa alooo, nzuri ila inachanganya balaa
Hii App ni mbovu mnoKwanza kabisa naungana na baadhi ya wadau wengine app ya Jamiiforum ni mbovu sana nimefuta nimerudisha web version😄
Huu mwaka unaishia vizuri sana aisee
Mpaka resurrection ikiwa hewani naimani Mobland season 2 itakua imesogea and Slowhorses itakua imekamilika.
Noma mno jason kibao tatizo noma mno kuna yule jason ambae yupo na mkewe nazani yule sio yeye😄😁Sema Dark matter inaumiza kichwa alooo, nzuri ila inachanganya balaa
Sahihi, Kuna mda ana mawenge kuliko wale wengineNoma mno jason kibao tatizo noma mno kuna yule jason ambae yupo na mkewe nazani yule sio yeye😄😁
Naunga mkono hoja kaka huyu mwana huu mwaka wake nimeicheki leo hii noma sana ila kuna kipande kimeniliza mno kile mwana kamtaja isabela dah!Watu wanafanya kazi bana halafu sisi huku na GB moja unashusha muvi nzima hadi unawaonea huruma waigizaji kwanini hukununua hiyo muvi kali
Hii muvi ni best kwa 2026 so far. Labda unitajie nyingine ambayo unadhani inaizidi hii hadi sasa
View attachment 3683873
Kile kiboxi kinaleta mizozo aliyetengeneza ile series katuliza sana akiliSahihi, Kuna mda ana mawenge kuliko wale wengine
Chuma kalii sana hiiKuna kipindi nilidownload hii na niseme tu kwa ujinga wangu niliifuta bila kuipa nafasi ya kuitazama.
View attachment 3683917
Itoshe kusema wadau mlo recommend hii kipindi cha nyuma huko mnisamehe sana!
What a master piece 🙌🙌🔥🔥🔥
NB: Sio ya kila mtu, kuna watu wana haraka zao watasema imepoa.
Mwamba mwenyewe kalia na sijawahi kumwona akilia 😁😁😁Naunga mkono hoja kaka huyu mwana huu mwaka wake nimeicheki leo hii noma sana ila kuna kipande kimeniliza mno kile mwana kamtaja isabela dah!View attachment 3683910View attachment 3683911View attachment 3683912
Kaka haya mambo jau mimi mwenyewe mwaka huu mwezi wa 6 nilimlilia mama fulani hiviMwamba mwenyewe kalia na sijawahi kumwona akilia 😁😁😁
Tamka Chinobo😀, Mini-series hiyo kali sana, based on true event. Wale wazee wa action nying hii haiwafai.Kuna kipindi nilidownload hii na niseme tu kwa ujinga wangu niliifuta bila kuipa nafasi ya kuitazama.
View attachment 3683917
Itoshe kusema wadau mlo recommend hii kipindi cha nyuma huko mnisamehe sana!
What a master piece 🙌🙌🔥🔥🔥
NB: Sio ya kila mtu, kuna watu wana haraka zao watasema imepoa.
Series za aina hii zinahitaji utulivu mnoTamka Chinobo😀, Mini-series hiyo kali sana, based on true event. Wale wazee wa action nying hii haiwafai.
Hii ni website au APP gani, naomba namna ya ku-stream movies kwenye website kupitia Samsung smart TV.
Mbona mimi niliangalia HD yake wiki moja baada ya kuwa releasedView attachment 3684595View attachment 3684598mzigo umevuja hd yake
Nilivyo sichekeshi nimepita nayo 1080p mie sio mwema hata kidogoView attachment 3684601
Hii ni website au APP gani, naomba namna ya ku-stream movies kwenye website kupitia Samsung smart TV.
Mimi mwenyewe nashangaa kwanini inaleta hivyo na wakati muda si mrefu nimetoka ku stream series ya Paris has fallen.