Red black
JF-Expert Member
- Nov 29, 2019
- 18,567
- 60,049
Shukrani Malika wanguPole babeš¤£
Shukrani Malika wanguPole babeš¤£
Sasa kende zifanye nini ktk female avatar?Makubwa! Nikajua ww utaelewa haraka sasa hivi unataka kuziona?
Hiyo avatar ata wewe unaweza kuiweka tu!Sasa kende zifanye nini ktk female avatar?
So why are you doing this... Najua ww mwanaumešHiyo avatar ata wewe unaweza kuiweka tu!
Kama sijagusa maisha yako why are u hurt?So why are you doing this... Najua ww mwanaumeš
Am not hurt but concerned, is this your daily hustle? Kula vya wanaume wenzakoššKama sijagusa maisha yako why are u hurt?
Ofcourse! Thank God u gat nothing to offer!Am not hurt but concerned, is this your daily hustle? Kula vya wanaume wenzakošš
Hahaha umekuja na strategy nzuri Sana, ila umemkuta Diego jotta mwenyewš.Ofcourse! Thank God u gat nothing to offer!
Bro huwezi mpangia mtu cha kufanya, mind your business bro, I'd yake, bando lake, simu au PC yake, waachie wenyewe, utaishi vizuri sana hapa duniani ila ukigeuka mshauri wa Nini watu wafanye, utapoteza heshima Yako Bure, huwenda wao wanajuana, wanatuchora tu, be careNimekujibu tu wewe mkuu maana unalalamika sana kama unaonewa
Tofautisha kula kimasikhara na aina hii ya nyuzi maana huu Uzi wa ishirini anafunguliwa mtu mmoja na pia ni vitu vinavyoweza kuongelewa pm huko
Au sio?Hahaha umekuja na strategy nzuri Sana, ila umemkuta Diego jotta mwenyewš.
Mtoto wa Maradona, gaucho na zidaneAu sio?
ššššPhonerotica ndio nini?
Astaghā¦oh Jesus christ!š±šššš
Peleka msafu tuNilishapeleka kondoo wawili kama mahari, nangojea mwezi huu upite nichukue jiko
Mambo yasiwe mengi, nakuja kukuchukua na baiskeli hapo ulipo.Peleka msafu tu
Nimekaa nakusubiri mpendwa!Mambo yasiwe mengi, nakuja kukuchukua na baiskeli hapo ulipo.
Safi sanaa Kuna ******* wanataka wapangie watu vyakupost hapa jukwaani..kwanza sisi wengine hatuna akiliNdio mapenzi yalivyo usipangie watu namna ya kufikiri huwanunulii bando so it's non of ur bzns vya kupost ni vingi labda nikupe headings then post Uzi wako kupitia hizo headings;
1. Kilimo Bora Cha parachichi tukuyu
2. Quantum physics.
3. Jinsi ya kuvunja vaults za BoA
4. Agro mechanics
5. Adili na Nduguze.
6. Vijiji vya ujamaa.
7. Space x
7.kilimo Cha ubuyu kongwa.
8. Wimbley stadium
9. Ngugi wa thiongo
10. Uchumi wa blue.
Tiririka na mda yoyote hapo juu maisha ya wengine achana nayo.