Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 33,926
- 97,564
Over my dead pussey!Fungua pm I have a gift
Over my dead pussey!Fungua pm I have a gift
Ni kidume kwel ?Seran anachonga chonga ndevu muda huu.
Kaka kazi unayo.
Ukimjibu huyo jamaa ili nipime kiwango changu cha jealous juu yako,😁comment gani tena Rb?
Mbona nimemjibu au hujasoma comments zote😁Ukimjibu huyo jamaa ili nipime kiwango changu cha jealous juu yako,😁
Sjaona bhanaMbona nimemjibu au hujasoma comments zote😁
Tunakutaka wewe kwanza Hao baada ya kujua nani anaondoka na weweWetin be dis? Wanawake wako wengi buana!
Anza moja..Sjaona bhana
Mimi nna kendez..Tunakutaka wewe kwanza Hao baada ya kujua nani anaondoka na wewe
Nimeona aise safi sana umejibu kiufasaha sana nilikua nasema huku natetemeka😁Anza moja..
safi sanaMimi nna kendez..
Funua tuzione nywanoko bebe😏Mimi nna kendez..
Uwii ulikiwa unatetemeka wapi😫Nimeona aise safi sana umejibu kiufasaha sana nilikua nasema huku natetemeka😁
punguza AI mzeeKwenye jukwaa la JamiiForums Tanzania, Seran ni mmoja wa wanachama maarufu na wanaopendwa sana. Upendo kwake unajidhihirisha kupitia mambo makuu yafuatayo
:Ucheshi na Uchangamfu: Anapendwa kwa sababu ya vituko vyake, tabasamu, kujiamini, na uwezo wake wa kupendeza.
Ushiriki Mkubwa: Yupo karibu katika kila thread (mada), jambo linalomfanya awe maarufu kiasi cha wanajukwaa wengi kumgombania.
Utani na Matukio: Wanachama wenzake humuandalia mada maalum za kusherehekea mwisho wa wiki (weekend) na hata kupanga kutoka naye 'out' kwa ajili ya matembezi na kula bata
.Mapenzi ya Wazi: Umaarufu wake umefanya baadhi ya wanajukwaa kuonyesha hisia za wazi za kupendezwa naye, na hata kujitokeza kwa wanaume wanaotamani kuwa naye kwenye mahusiano.
Makubwa! Nikajua ww utaelewa haraka sasa hivi unataka kuziona?Funua tuzione nywanoko bebe😏
Whole bodyUwii ulikiwa unatetemeka wapi😫