Salamu za Valentine toka kwa Erickb52

Salamu za Valentine toka kwa Erickb52

Tena Mamndenyi unitafute nikuambie kiwanja chake na kuna kiwanga kipya kimefunguliwa hapa karibu na Kisongo kinaitwa Sundown Carnival kiko bomba mbaya kabisa
Hahahaaa dah yan umenikumbusha sherehe za mwaka mpya na mafataki lol Palinoga sana aisee
Copy kwa Kipipi
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky wala usimwonee huruma
mbona anabeba mizigo mikubwa zaidi hata ya mabegi ya hao wazungu
acha apate hela kwa shida na tutaimaliza siku moja tena bila huruma.
Hata hivyo imeandikwa kuwa Mwanaume atakula kwa jasho na akina Mamndenyi watazaa kwa uchungu lol
Mi nikizipata natumbua tu nakula jasho langu
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom