Salamu za Valentine toka kwa Erickb52

Salamu za Valentine toka kwa Erickb52

Erickb52 asante,
Pokea zawadi yako

21NDHTDJCCL._SX300_.jpg
 
Last edited by a moderator:
Kwa niaba ya Amyner ;
Nimeona niwarushie salamu za valentine mapemaa kwa kuwa nimewakumbuka sana na siwezi kusubiri hadi siku hiyo ifike! Kwa upendeleo naomba Kipipi uzipokee salamu zangu za dhati kwa upendo wako ambao hausemeki!
Rafiki zangu Chimbuvu TANMO Baba V noahism watu8 BAGAH Slave kapsitrano Nicas Mtei Smiling Saint Katavi moto2012 Mwanyasi KakaKiiza C6 na Young Master nawasalimu sana.
Pia kwa wana Arusha Mr Rocky PakaJimmy Preta sweetlady Preta Mzee wa Rula Lily Flower Filipo na mkeo marejesho Mungi LiverpoolFC Blaki Womani Arushaone Tonykp na Kabakabana nawamiss sana aisee.
Chit chat ladies bila shaka you are the best! Salamu kwa Remmy (I miss your love) Arabela (Ntakuja Tanga) KOKUTONA (Mtunze Erick) AshaDii Smile Madame B (Tukutane kuleeee kwa Evelyn Salt na kisukari ) YNNAH (Nakumiss) nivea King'asti Mamndenyi gfsonwin FP BADILI TABIA (Umepotea sana) CUTE (Long time) ladyfurahia passion lady (Pamoja mdada) Kongosho (Ushazeeka) The secretary (Usinizoee) mwaJ beibe nasty Paloma

Babu zangu Dark City na Asprin na mzee Bishanga na mzee Mtambuzi salamu zenu!
Special greetings kwa charminglady Roulette Judgement Invisible

Ujumbe wangu: Tuishi kwa upendo na mshikamano...Upendo hauna gharama!

Copy kwa Amyner

Asante kwa salamu Erickb52. Ukimwona my huzbend Mwita Maranya mwambie kama hatoonekana nyumbani wiki hii asirudi tena. Pia wasalimie msiri wangu Kaizer na na binti Maranya Zion Daughter. Salamu za pekee zimfikie mzee wa ISO Allien huko space town!
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
maskin mimi nimezaliwa kwa bahati mbaya naishi humu jf kwa makusudi hata wewe shemu wangu erick52 umezira na kuwataja wengine front page kweli jaman hii ni haki? sioni jina langu nimerudia list mara 100 kama matokeo ya kidato cha sita sawa tu!
Dah jamani shem nisamehe sana aisee nilipitiwa si kosa langu!
Nilimwambia Kipipi awe ananikumbusha ila nahisi nae alichanganyikiwa siunajua akinionaga tu anaishiwa nguvu!
Mzima lakini ummu kulthum ?
 
Last edited by a moderator:
na mm natamani nienjoy lakini Mungu ananinyima mwanya huo
Mungu hanaga hiyana mkuu huyo ujue ni shetani kemea na utaona mambo yamekaa vema!
Mungu alisema hakuna atakayeomba mkate akapewa jiwe yan yeye anakupa ukiombacho Fidel80
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom