Salamu za Valentine toka kwa Erickb52

Salamu za Valentine toka kwa Erickb52

Kwema kaka tupo ais etunapambana
Afadhali umerudi maana kuna watu humu walikuwa hawana raha haswa Kipipi
kariibu sana mkuu Arushaone nae kapotezwa na nani aise
Heheheheee yan alikuwa ananisumbua sana eti kanimiss nisiporudi na yeye anaondoka mh nikaona isije kuwa balaa nikampoteza swthrt ndio nimerudi Mr Rocky siunajua valentine kuwa na familia muhimu aisee
 
Last edited by a moderator:
Erickb52 yalonikuta ni makubwa
siku ya white party Paloma na mashostito wake walimdaka juu kwa juu
kilichofuata alinitumia sms ya kunirudisha kijijini eti nikajifunze maadili
hapa nimeamua kurudi town kwa mabavu.

laiti ungelijua.......wala usingenena unayanenayo hapa!!! anyway tulimdaka kumnusuru na...............maana alikuwa anatumbukia kwenye tope......mphh
 
Heheheheee yan alikuwa ananisumbua sana eti kanimiss nisiporudi na yeye anaondoka mh nikaona isije kuwa balaa nikampoteza swthrt ndio nimerudi Mr Rocky siunajua valentine kuwa na familia muhimu aisee


Mchanga wa macho huo Erickb52 mbona aliwamiss wengi tuu
Mhh wewe kuwa na familia basi nenda kawatafute watoto wako kule Meatu aise maana wanakuhitaji sana na wanahitaji upendo wa baba
copy to Mamndenyi
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky ile ya mirungi aliacha mtaji ulikata baada ya mzigo kukamatwa
akaamua ajaribu hii ambayo haina mtaji Arushaone vipi hii kazi eti ni ngumu?

Duh Arushaone kaanzisha lini hii biashara maana ninayoijua mimi ni ile ya kuuza mirungi pale mitaa ya pangani Mamndenyi atafika kweli kijana wa watu huko mlimani maana jamaa afya mgogoro sana
 
Last edited by a moderator:
Paloma mi sijakataa
sasa Vin Diesel mlimpeleka wapi tokea pale haonekani tena home wala mtaa wa jf,
hapa kuelewana ni mmrudishe walau hapa jamvini.

laiti ungelijua.......wala usingenena unayanenayo hapa!!! anyway tulimdaka kumnusuru na...............maana alikuwa anatumbukia kwenye tope......mphh
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky ile ya mirungi aliacha mtaji ulikata baada ya mzigo kukamatwa
akaamua ajaribu hii ambayo haina mtaji Arushaone vipi hii kazi eti ni ngumu?
Mamndenyi tutamkosa kijana wetu huyu Arushaone maana afya yake ni mgogoro kabisa na akipandisha na mzigo hata kile kilima cha Suye pale hawezi sasa kwenda kupanda mlima Meru au Kilimanjaro kijana mnamtafutia matatizo
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky wala usimwonee huruma
mbona anabeba mizigo mikubwa zaidi hata ya mabegi ya hao wazungu
acha apate hela kwa shida na tutaimaliza siku moja tena bila huruma.

Mamndenyi tutamkosa kijana wetu huyu Arushaone maana afya yake ni mgogoro kabisa na akipandisha na mzigo hata kile kilima cha Suye pale hawezi sasa kwenda kupanda mlima Meru au Kilimanjaro kijana mnamtafutia matatizo
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom