Paloma
JF-Expert Member
- Jan 22, 2008
- 5,331
- 4,956
mhhhh ngumu sana kunitosa! ila hujui tu ni jinsi gani ninavyomwambia akutafute japo roho yako itulie manake nayajua haya mambo....yana mengi ati!!!
mhhhh ngumu sana kunitosa! ila hujui tu ni jinsi gani ninavyomwambia akutafute japo roho yako itulie manake nayajua haya mambo....yana mengi ati!!!
Mungu hanaga hiyana mkuu huyo ujue ni shetani kemea na utaona mambo yamekaa vema!
Mungu alisema hakuna atakayeomba mkate akapewa jiwe yan yeye anakupa ukiombacho Fidel80
Hahahaaa dogo kahamishiwa Zanzibar kinyumba yan hakamatiki tena lol unacheza na LIMAMA la Tanga ooooh
HeheheheeeeMi nimemuomba Mungu anipe mpenzi kanipa makengeza sasa hapo ndipo napo choka kuwa Mungu hayupo fair kabisa
Hivi na wewe Mamndenyi vip kuhusu Vin Diesel ?
Hahahahaaaa walikuona bado uko ulimwengu wa Analogy ndio maana waambie na wewe unataka kuhamia Digitali aisee