Heheheheee appetizerahahaa si umeona mwenyewe? ila bwana wanaume wa siku hizi mbona mnapenda kugegeda back bencher za wenzenu hivo?
KwikwikwikwiiiiiiHA ha ha ha Smile umenichekesha sana. Wanawake mkatae usijifanye unampenda saaana kila asemacho unamfanyia eti unamridhisha hawaridhiki hawa viumbe hata ufanyeje
Hahahaaaa eti atakuwa anajiita Nabii The Finest lol waumini wote ni wadada full balaaHajui hauo wife Erickb52 umeona hapa
wacha maneno yako aise
The Finest yuko kwenye mchakato wa kuanzisha kanisa lake bado anasaka waumini na pessa ndo maana haonekani
Hujambo Smile
Kwikwikwikwiiiiii
Tunaridhika tukiwa ndani tukitoka nje wenzenu wanatutega
Halafu mnajua nyie mko wengi kwa zaidi ya nusu yan mko mara mbili yetu hivyo nusu yenu wanakosa wanaume so inalazimu sisi kuwa na wawili wawili ili kutoa huduma kwa wote. Siunajua haki sawa aisee ndio maana mi nimejinyakulia zangu Amyner na Kipipi ukiona nimehamia kwa BADILI TABIA ujue wote hawako nchini.
Dah nimemmiss sana aisee hebu mwambie namsalimia sana na namngoja arudi jamvini
Atakuja baadae
Me nazipokea zote pamoja na ya akanana passion lady
Hahahaa ndio kazi zakeutakua unanirahisishia sana bby boy wangu RUTTASHOBOLWA coz nipo busy sana!
Hahahaa ndio kazi zakeutakua unanirahisishia sana bby boy wangu RUTTASHOBOLWA coz nipo busy sana!