Salamu za Valentine toka kwa Erickb52

Salamu za Valentine toka kwa Erickb52

ngoja nibadili mbinu, ntaanza na kubadilisha avatar
Hahhahaaa badili aisee hutotoka bila FP kwanza ana mapozi utadhani miss chitchat lol
 
Last edited by a moderator:
ha ha haaaaaaaaaaaaaaaa..... unakumbuka eeeehhhh!
bado kidogo mzee mzima nipoteze step, lol!
bahati nzuri akili akarudi kumkichwa, thanx to teja, lol! (hapa asome mlongo wangu snowhite)
Dah yan siku hiyo nilishamaliza kazi nikawa najiandaa kutoka job nikawa mapitia chap jukwaa ndo nisepe ghafla TANMO akarusha uzi lol nikaudaka juu kwa juu nkauchakachua....hahahahahaaa JF bhana duh utadhani tulipanga
 
Last edited by a moderator:
ha ha haaaaaaaaaaaaaaaa..... unakumbuka eeeehhhh!
bado kidogo mzee mzima nipoteze step, lol!
bahati nzuri akili akarudi kumkichwa, thanx to teja, lol! (hapa asome mlongo wangu snowhite)
Dah yan siku hiyo nilishamaliza kazi nikawa najiandaa kutoka job nikawa mapitia chap jukwaa ndo nisepe ghafla TANMO akarusha uzi lol nikaudaka juu kwa juu nkauchakachua....hahahahahaaa JF bhana duh utadhani tulipanga
 
Last edited by a moderator:
Dah yan siku hiyo nilishamaliza kazi nikawa najiandaa kutoka job nikawa mapitia chap jukwaa ndo nisepe ghafla TANMO akarusha uzi lol nikaudaka juu kwa juu nkauchakachua....hahahahahaaa JF bhana duh utadhani tulipanga
ha haaaaa, ulimfanyia roho mbaya tu mwenzako, labda msingenichanganya akili isingerudi...... ungekuta muda huu najivinjari na TANMO, lol!
sasa hii val inakuja itakuwaje? ila sasa mwaka huu imeangukia ndani ya Kwaresma........ na ni siku moja tu baada ya majivu, hivi watu hawatatoa udhu wao kweli? mfungo wa mwaka huu sijui itakuwaje......
 
Last edited by a moderator:
18[1].jpg
wewe wacha kumdanganya zumbemkuu....
utaacha mwenzio aache kusikiliza semina usiku kucha anatafuta avatar ya kumvutia @FP

30.jpg
 
Mmh my wife mwaJ we nae una wivu mzuri sijapata kuona, yani masaa manne tu tayari ushayageuza wiki?? worry not bebi me love u sana.



Thubutuuuuuu... Erickb52 we huogopi manundu? shauri yako Kipipi atakula valentine na asiyetarajiwa!!



Bora umwambie ukweli mapema asije akakulilia bure majanga yatakapomkuta.



Ah wapi hakuna mkurya wa design yako arifu anayependa mke wa kaka yake.



Naona bado unalazimisha kupata maumivu karibia kabisa na siku ya valentine. Nimeshakuonya kaa mbali na mke wangu mwaJ!!!



Mkuu KakaKiiza huu ushirika wa kuvizia wake za watu ni mbaya sana. Sikushauri kabisa kujaribu hiyo kitu isije ikakuletea balaa mtu na heshima yako.

Mnh! Huzbend bora umetokea na kuwaonya maana hapa nilishaanza kutafuta pa kujificha! Watu maneno kibao!
 
Kwikwikwikwiiiiii
Tunaridhika tukiwa ndani tukitoka nje wenzenu wanatutega
Halafu mnajua nyie mko wengi kwa zaidi ya nusu yan mko mara mbili yetu hivyo nusu yenu wanakosa wanaume so inalazimu sisi kuwa na wawili wawili ili kutoa huduma kwa wote. Siunajua haki sawa aisee ndio maana mi nimejinyakulia zangu Amyner na Kipipi ukiona nimehamia kwa BADILI TABIA ujue wote hawako nchini.

Heheheeeeeeeeeiiyaaaaaaa
Hapo utaishia kunawa kijana.
We jiongeleshe tu!
 
Asante kwa salamu Erickb52. Ukimwona my huzbend Mwita Maranya mwambie kama hatoonekana nyumbani wiki hii asirudi tena. Pia wasalimie msiri wangu Kaizer na na binti Maranya Zion Daughter. Salamu za pekee zimfikie mzee wa ISO Allien huko space town!
Thank you very much Mamushka Mrs mwaJ Mwita Maranya .Nimezipokea salamu hizi kwa upendo mkubwa..
Me love you mama mdogo ...lakn umeharibu hapo kwa Kaizer hebu niulize nikupe data zake huyu shemeji yangu namjua mimi.
 
Last edited by a moderator:
Thank you very much Mamushka Mrs mwaJ Mwita Maranya .Nimezipokea salamu hizi kwa upendo mkubwa..
Me love you mama mdogo ...lakn umeharibu hapo kwa Kaizer hebu niulize nikupe data zake huyu shemeji yangu namjua mimi.
Kaizer ni msiri wangu wala sina tatizo na data zake maana ninazo (mie pia ni msiri wake kama ye alivyo kwangu). Yaani sie hatuna tatizo towards each other, zetu ni kufichiana tu! Lol!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom