Salamu za Valentine toka kwa Erickb52

Salamu za Valentine toka kwa Erickb52

Kaizer ni msiri wangu wala sina tatizo na data zake maana ninazo (mie pia ni msiri wake kama ye alivyo kwangu). Yaani sie hatuna tatizo towards each other, zetu ni kufichiana tu! Lol!
Sasa siri za Kaizer ninazo ndo ujue na zako zina mashaka...
 
Last edited by a moderator:
ha haaaaa, ulimfanyia roho mbaya tu mwenzako, labda msingenichanganya akili isingerudi...... ungekuta muda huu najivinjari na TANMO, lol!
sasa hii val inakuja itakuwaje? ila sasa mwaka huu imeangukia ndani ya Kwaresma........ na ni siku moja tu baada ya majivu, hivi watu hawatatoa udhu wao kweli? mfungo wa mwaka huu sijui itakuwaje......

Duh kwanza nilishasahau kuwa kesho ni kanisani lol
Ndio maana kesho kuna ishu ilikuwa iwe mchana wameiweka pembeni!
Duh huo mtego aisee ila kwani valentine hadi yale mambo yetu?
Si mnapendana kawaida then utamu baada ya kwaresma oooh
 
View attachment 82844

30.jpg
hapa umeniacha hoi kabisaaaaaa
 
issue VIWANGO!VIWANGO!VIWANGO dada mkubwa!HILO TU!NDO LINATUPA KIBURI MUJHINI HAPA!

Mh hivyo viwango vyenu snowhite mbona vinatutesa sasa?
Kama hamtaki tuvitumie hivyo viwango vyenu ina faida gani?
Heheheheee mi nataka kurudisha majeshi kwa FP kwa kuwa nimeona mpinzani kabaki mmoja ambaye ni zumbemkuu na hana ubavu wa kunishinda.
 
Last edited by a moderator:
Duh kwanza nilishasahau kuwa kesho ni kanisani lol
Ndio maana kesho kuna ishu ilikuwa iwe mchana wameiweka pembeni!
Duh huo mtego aisee ila kwani valentine hadi yale mambo yetu?
Si mnapendana kawaida then utamu baada ya kwaresma oooh
ha ha haaaaa, tatizo lenu vijana wa siku hizi bila hayo mambo yenu kila kitu kinaonekana kimesimama......
huyo mrembo atakuelewa kweli kuwa siku ya val tupate dinner tu halafu nikurudishe kwenu? si anaweza kufikiria unamrudisha then unaanzisha mtoko na mwingine? na akishafikiria hivyo basi ujue umeshapoteza namba. labda muwekane sawa kabisa kuanzia leo kuwa mfungo unakaribia na nitafunga kwa siku 40, sawa?
 
Mh hivyo viwango vyenu snowhite mbona vinatutesa sasa?
Kama hamtaki tuvitumie hivyo viwango vyenu ina faida gani?
Heheheheee mi nataka kurudisha majeshi kwa FP kwa kuwa nimeona mpinzani kabaki mmoja ambaye ni zumbemkuu na hana ubavu wa kunishinda.
he he heeee..... ungejua zumbemkuu wala si mshindani wako.... yupo winner mwenyewe katulia tu na anakusoma kila unachoandika...... niko naye hapa anatabasamu tu maana anakuonea huruma unavyotwanga maji kwa kinu
 
Last edited by a moderator:
Hujambo katotooo!
Umeamkaje?
Hivi sisi hatunaga vunja Jungu?
hofu kwako rafiki......
Namshukuru Mungu ni muzima wa afya......
vunja jungu niliwahi kuona sehemu fulani, huwa inakuwa kuanzia Ijumaa wakitoka kazini mpaka J5 ya majivu asubuhi wanapoenda kanisani kupaka majivu. yaani siku zote hizo ni kulewa, kula, kucheza, hakuna hata kurudi kwao wala kufanya kazi, ni oficially siku za mapumziko....
huku kwetu nadhani kila mtu anavunjia upande wake, unataka kuvunja jungu?
 
he he heeee..... ungejua zumbemkuu wala si mshindani wako.... yupo winner mwenyewe katulia tu na anakusoma kila unachoandika...... niko naye hapa anatabasamu tu maana anakuonea huruma unavyotwanga maji kwa kinu

Sasa wewe unakosea!
Usitushindanishe na big hausi...hapa ni ndogo kwa ndogo nyumba kubwa achana nayo!
Najua hakuna nyumba ndogo alonizidi kete FP naona huyu zumbemkuu ndio amatoa mimacho ya uchu na najua hatafanikiwa
 
Last edited by a moderator:
hofu kwako rafiki......
Namshukuru Mungu ni muzima wa afya......
vunja jungu niliwahi kuona sehemu fulani, huwa inakuwa kuanzia Ijumaa wakitoka kazini mpaka J5 ya majivu asubuhi wanapoenda kanisani kupaka majivu. yaani siku zote hizo ni kulewa, kula, kucheza, hakuna hata kurudi kwao wala kufanya kazi, ni oficially siku za mapumziko....
huku kwetu nadhani kila mtu anavunjia upande wake, unataka kuvunja jungu?
Hahahahaaaa hao walikuwa wanadata lol
Mi jungu sivunji aisee naogopa linaweza kunivunja then nikashindwa la kujibu kwa Mungu aloniumba nimtumikie then nikakimbilia kuvunja majungu yasiyo na maana oooh
Sijui siku yangu so lazma niwe tayari tayari best maisha mafupi na hizi raha zipo tu kila siku!
 
Sasa wewe unakosea!
Usitushindanishe na big hausi...hapa ni ndogo kwa ndogo nyumba kubwa achana nayo!
Najua hakuna nyumba ndogo alonizidi kete FP naona huyu zumbemkuu ndio amatoa mimacho ya uchu na najua hatafanikiwa
hivi unafikiri ukishakuwa teja kunakuwa na nyumba nyingine kweli? hayo mawazo ya kuwaza kwingine utayatoa wapi?
 
Hahahahaaaa hao walikuwa wanadata lol
Mi jungu sivunji aisee naogopa linaweza kunivunja then nikashindwa la kujibu kwa Mungu aloniumba nimtumikie then nikakimbilia kuvunja majungu yasiyo na maana oooh
Sijui siku yangu so lazma niwe tayari tayari best maisha mafupi na hizi raha zipo tu kila siku!
now you are talking..........
All the best my friend..... nakuombea sana tu
 
Back
Top Bottom