Salamu za Valentine toka kwa Erickb52

Salamu za Valentine toka kwa Erickb52

hahahaaaa!nilikuwa siasani kule kuna mijitu inajazba we acha tu najifunza njinsi ya kumtoa Baba V kwenye kiti chake uchanguzi ukikaribia, nataka kuweka gender equality na historia cc.af kule sijaenda muda goja nikacheki kuna lawama gani mpya maana lawama hazikwishi
Usijali ntakupigigia kampeni ummu kulthum usijali aisee
 
Last edited by a moderator:
We usifanye mchezo na mkurya wa Tanzania, wanajua kuzipiga. Muulize Mwema hadi akaamua Tarime iwe mkoa maalumu wa kipolisi. Usifanye mchezo na watu wangu!
Hahahahaaa yule muoga wewe!
Halafu mi nitakachofanya ni kukudatisha wewe na sihangaiki na yeye! Ntahakikisha wewe unamkataa na kuja kwangu bila nguvu lol
 
Ngoja Dark City aje ajibu hii


Huyu dogo anajua kuwa Babu alishastaafu....ndiyo maana hawezi kumsemea....

Na pia hayo mambo yao Babu atapata wapi ubavu wa kudeal nayo??

Eti mtu anakuwa na 3 kwa wakati mmoja....aisee hiyo kwangu ni suicidal!

Bibi peke yake anatosha...!

Babu DC!!
 
Asante kwa salamu Erickb52. Ukimwona my huzbend Mwita Maranya mwambie kama hatoonekana nyumbani wiki hii asirudi tena. Pia wasalimie msiri wangu Kaizer na na binti Maranya Zion Daughter. Salamu za pekee zimfikie mzee wa ISO Allien huko space town!

Mmh my wife mwaJ we nae una wivu mzuri sijapata kuona, yani masaa manne tu tayari ushayageuza wiki?? worry not bebi me love u sana.

Hehehehee mwaJ tena namwambia asipoonekana hizo wiki mbili nakuja mimi kukaba nafasi lol

Thubutuuuuuu... Erickb52 we huogopi manundu? shauri yako Kipipi atakula valentine na asiyetarajiwa!!

Kma una uwezo wa kupambana na mkurya njoo!

Bora umwambie ukweli mapema asije akakulilia bure majanga yatakapomkuta.

Mkurya wako ni wa TZ mi ni mkurya wa Kenya ooooh
Nimechanjiwa mwaJ

Ah wapi hakuna mkurya wa design yako arifu anayependa mke wa kaka yake.

Hahahahaaa KakaKiiza kama kawa backup muhimu ila big hausi ndio mambo yote Amyner kwanza then Kipipi hawa akina mwaJ ninawasaidia kuondoa upweke wa kuachwa na akina Mwita Maranya lol

Naona bado unalazimisha kupata maumivu karibia kabisa na siku ya valentine. Nimeshakuonya kaa mbali na mke wangu mwaJ!!!

Tushirikiane kutoa misaada unaonaje kati ya hao kama naweza kutoa mchango wangu??

Mkuu KakaKiiza huu ushirika wa kuvizia wake za watu ni mbaya sana. Sikushauri kabisa kujaribu hiyo kitu isije ikakuletea balaa mtu na heshima yako.
 
Last edited by a moderator:
We usifanye mchezo na mkurya wa Tanzania, wanajua kuzipiga. Muulize Mwema hadi akaamua Tarime iwe mkoa maalumu wa kipolisi. Usifanye mchezo na watu wangu!

aahhh acha kutishia nyau watu white patty tulikumbatia hakuna bita maranya wala nini??

Bita maranya ashakuwa nyoka ya kibisa chezea jiwe la mwadui wewe
 
Mmh my wife mwaJ we nae una wivu mzuri sijapata kuona, yani masaa manne tu tayari ushayageuza wiki?? worry not bebi me love u sana.



Thubutuuuuuu... Erickb52 we huogopi manundu? shauri yako Kipipi atakula valentine na asiyetarajiwa!!



Bora umwambie ukweli mapema asije akakulilia bure majanga yatakapomkuta.



Ah wapi hakuna mkurya wa design yako arifu anayependa mke wa kaka yake.



Naona bado unalazimisha kupata maumivu karibia kabisa na siku ya valentine. Nimeshakuonya kaa mbali na mke wangu mwaJ!!!



Mkuu KakaKiiza huu ushirika wa kuvizia wake za watu ni mbaya sana. Sikushauri kabisa kujaribu hiyo kitu isije ikakuletea balaa mtu na heshima yako.

Mwita Maranya unadhani huo mkwara wako ntauogopa?
Mi sihangaiki na wewe...kwanza we bado uko Analogia ukifika ulimwengu wa digitali ntatudi kucompete na wewe!
 
Last edited by a moderator:
ha ha haaaaaaaaaaaaa, kwa hisani ya watu wa mfaranyaki, lol!
wapi zumbemkuu
kumbe Erickb52 ndo mpango mzima?
ngoja nirudi visiwa vya shelisheli, asaiv nipo ndani kwenye kilindi cha bahari tunapewa semina hapa namna ya kujikinga na ajali za angani, nikirudi naanza na huyo umpendae, namgeuza chura tuone utafanyaje.
 
Last edited by a moderator:
kumbe Erickb52 ndo mpango mzima?
ngoja nirudi visiwa vya shelisheli, asaiv nipo ndani kwenye kilindi cha bahari tunapewa semina hapa namna ya kujikinga na ajali za angani, nikirudi naanza na huyo umpendae, namgeuza chura tuone utafanyaje.
utamwonea tu huyo Erickb52 wala siyo mpango, mpango wenyewe upo kimyaaaaaa unawasoma tu....
huyo naye alishindwa tu enzi hizooooo akiwa na arifu wake TANMO.....
wao walikuja kwa maneno matamu kweli kweli, hawakuja kwa kitisho kama wewe na ndege zako, lol!
 
Last edited by a moderator:
kumbe Erickb52 ndo mpango mzima?
ngoja nirudi visiwa vya shelisheli, asaiv nipo ndani kwenye kilindi cha bahari tunapewa semina hapa namna ya kujikinga na ajali za angani, nikirudi naanza na huyo umpendae, namgeuza chura tuone utafanyaje.

zumbemkuu mi sibadiliki kuwa chura aisee
Hebu niitie Kipipi aje hapa
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom