Rostam aibukia kanisani!


Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Ni lile anaposali Spika Samwel Sitta... (KKKT Kinondoni).

Aichangia kwaya Tshs Milioni 7...

Amalizia na kuwaomba waumini kuiombea nchi kwani iko kwenye kipindi kibaya cha watu kutafutana uchawi na kuonesha hali si shwari nchini.

Zaidi tusubiri kutoka vyombo vya nyumbani kwani walikuwepo wengi. Wasipoandika tutaandika!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
hakya mungu
kumbe hell inawafundisha watu kuipenda mbingu?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,447
Likes
117,338
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,447 117,338 280
Ni lile anaposali Spika Samwel Sitta... (KKKT Kinondoni).

Aichangia kwaya Tshs Milioni 7...

Amalizia na kuwaomba waumini kuiombea nchi kwani iko kwenye kipindi kibaya cha watu kutafutana uchawi na kuonesha hali si shwari nchini.

Zaidi tusubiri kutoka vyombo vya nyumbani kwani walikuwepo wengi. Wasipoandika tutaandika!

Huyu fisadi naona ana wasiwasi mkubwa. Kanisa linastahili kuzikataa fedha zake zilizotokana na ufisadi. Huyu jamaa kwanza ni mkristo au ndiyo mfa maji...?
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
kanisani nao wakapokea za ufisadi, Yesu na Maria na Yosef!
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 136 160
kwa kweli hilo kanisa lilipokea fedh ya rostam, ambayo ni ya wizi, watajuta. ni kama vile vipande thelathin yuda iskariote alivyomuuza navyo Bwana wa uzima, YAANI YESU, JINA KUU KUPITA YOTE
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Hiki ni kiji part tu cha 'operation jisafishe' ya mafisadi lakini mwizi ni mwizi tu, tule hivyo vijisenti vyetu wanavyoturudishia kiaina lakini 2010 sanduku la kura lifanye kazi yake.
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Hiki ni kiji part tu cha 'operation jisafishe' ya mafisadi lakini mwizi ni mwizi tu, tule hivyo vijisenti vyetu wanavyoturudishia kiaina lakini 2010 sanduku la kura lifanye kazi yake.
Hela chafu itabakia kuwa chafu. Ukiipokea wakati mwingine yaweza kukutia nuksi tu. Lakini simhukumu mheshimiwa moja kwa moja ingawa sijui kama naye ni muumini wa KKKT au kakaribishwa kwakuwa 'anazo' ili awe mwezeshaji kwa shughuli ya kwaya naye akaamua 'kutuma salaam' kwa kumalizia ili waumini waifanye kazi ya kuiombea nchi...!

Angerahisisha angetutajia mchawi nani... Fuatilia Majira la kesho kwa habari zaidi
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
This proves how these people are ready to go to cleanse themselves. But they are wrong, as always
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Hela chafu itabakia kuwa chafu. Ukiipokea wakati mwingine yaweza kukutia nuksi tu.
Mkuu hii ni hela yetu wenyewe tuliyoibiwa sasa kuna ubaya gani kama mwenyewe ameamua kuturudushia kiaina?
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 136 160
Arudishe Kanisani? Hili Bado Litaendelea Kuwa Chukizo Mbele Ya Mungu Wetu, Na Kamwe Hakuna Takayesalimika!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,447
Likes
117,338
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,447 117,338 280
Kanisa lishinikizwe lirudishe hizo pesa za fisadi haraka sana, juzi juzi tu makanisa yalikuwa yanakemea mafisadi na ufisadi na kutaka JK awashughulike mafisadi. Leo wanatizama pembeni na kuchukua pesa kutoka kwa fisadi. Viongozi wa Kanisa hilo waache unafiki na kuzirudisha pesa hizo haraka sana au wazipeleke kwenye vituo vya watoto yatima.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,054
Likes
4,854
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,054 4,854 280
Nilshawashauri wakiri makosa yao, Waombe msamaha kwa watanzania na warudishe mali zetu!

Kwenda kanisani tu na kutoa pesa ni kuomba huruma bila ya ukweli kuwekwa wazi!

Bado wanaendelea kukataa USHAURI na wasidhani kuwa hiyo kwaya itawasaidia lolote na kudai amani iombwe bila ya kutoa UFAFANUZI WEWE KAMA MTUHUMIWA NI SAWA NA VITISHO!

Na huyo aliyemwalika huko ni nani?

Tunataka HAKI...Tumewapa OPTIONS wao wakafikiri sisi ni wajinga!

Tafadhali viongozi wetu eleweni hilo na kama ni kweli mnataka amani...Then mnajuwa cha kufanya!

Mkiendelea kugangamala na kudai kuwa mnaonewa na huku mkidai amani itapotea na hivyo nchi iombewe na bila kutoa ufafanuzi...

Then naomba nchi iuombee UHURU WETU ILI TUUPATE BILA YA KUMWAGA DAMU!
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 136 160
Kuna Mwenye Simu Ya Askofu Dr Malasusa! Huyu Askofu Anachukia Sana Ufisadi, Na Kama Zimetolewa Kkkt Manake Ni Kwenye Himaya Yake. Tumpigie Tumpe Live Kuwa Hili Halikubaliki
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,054
Likes
4,854
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,054 4,854 280
Kanisa lishinikizwe lirudishe hizo pesa za fisadi haraka sana, juzi juzi tu makanisa yalikuwa yanakemea mafisadi na ufisadi na kutaka JK awashughulike mafisadi. Leo wanatizama pembeni na kuchukua pesa kutoka kwa fisadi. Viongozi wa Kanisa hilo waache unafiki na kuzirudisha pesa hizo haraka sana au wazipeleke kwenye vituo vya watoto yatima.
Nakubali kuwa zirudishwe kwa masharti kuwa zitapokelewa tena MARA BAADA YA RIPOTI ZOTE KUSOMWA NA RAIS KUTOA UAMUZI!
 
kkiwango

kkiwango

Senior Member
Joined
Aug 27, 2007
Messages
168
Likes
12
Points
35
kkiwango

kkiwango

Senior Member
Joined Aug 27, 2007
168 12 35
Hiki ni kiji part tu cha 'operation jisafishe' ya mafisadi lakini mwizi ni mwizi tu, tule hivyo vijisenti vyetu wanavyoturudishia kiaina lakini 2010 sanduku la kura lifanye kazi yake.
Nina wasiwasi hata 2010 watanzania watarudia yale yale, tusidanganyike na ufahamu wa watu wachache hapa JF tukajua kuwa ndio mawazo ya watanzania, si kweli. Asilimia kubwa ya wapiga kura wako huko vijijini wasikujua ni nini kinaendelea, (rejea watu wote wanaotaka kujisafisha wanarudi kujisafishia vijijini maana wanatambua kuwa kule watu wana imani na chama na viongozi, maana hawajui kilicho na kinachotokea). Hivyo basi usitegemee maajabu sana 2010 unless jitihada za hali ya juu zimefanyika kuwafahamisha wote kuhusu ufisadi huu.
Na hii inatakiwa iwe ni wito kwa wapenda maendeleo wote,vyombo vya habari na watu binafsi kuhakikisha kila Mtanzania ana taarifa sahihi kuhusu ufisadi, mafisadi na madhara yake.......
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,524
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,524 280
Huyu fisadi naona ana wasiwasi mkubwa. Kanisa linastahili kuzikataa fedha zake zilizotokana na ufisadi. Huyu jamaa kwanza ni mkristo au ndiyo mfa maji...?
Kama ni Hivyo yule kama sikosei ni Zakayo ama Zakaria aliyekua Fisadi wakati wa YESU ,basi kama ni hivyo YESU angewaambia wale Masikini wasipokee zile fedha za fisadi zakayo.

ILa Yesu alimwambia nenda kawagawie mali zako zote za kifisadi masikini na uje unifuate.

KKKT ni moja ya kanisa linalosaidia masikini/yatima moja kwa moja mie bado sioni misingi ya kuzikataa fwedha hizo.
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 136 160
Mnakumbuka A Bible Story, Wakati Akina Mitume Walipokuwa Wanatoa Mapepo Na Kukemea Mashetani, Akatoka Mtu Mmoja Akataka Kununua Kipaji Hicho Kwa Pesa? Rostam Anatak Kulinunua Kanisa, Kama Alivyowanunua Akina Makamba, Chitaliko, Serukamba, Jk, Mamvi N.k

Kamwe Aiachwe Akaikebehi Madhabahu Ya Bwana Wa Majeshi, Kwa Visenti Vyake Vya Ufisadi
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Itakuwaje...?

Waandishi wa habari wanaeneza chuki... Huyu ni mtuhumiwa tu... Hata biblia inasema tusihukumu... Au wengine watasema 'Ambaye si fisadi na atangulie kumrushia jiwe..."

Well, heri mimi sijamhukumu
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
kanisani nao wakapokea za ufisadi, Yesu na Maria na Yosef!

ewaaa mama, labda tuestablish kwani yeye dini gani kwanza? Huenda ni muumini wa KKKT?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,447
Likes
117,338
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,447 117,338 280
KKKT ni moja ya kanisa linalosaidia masikini/yatima moja kwa moja mie bado sioni misingi ya kuzikataa fwedha hizo.
Fisadi anatenda dhambi ya kuwaibia Watanzania. Kanisa linakemea dhambi za fisadi huyo, halafu linaangalia pembeni na kupokea pesa toka kwa fisadi yule yule ambaye kanisa lilimkemea. Kama huo siyo unafiki sijui ni kitu gani. Kanisa litahalalisha vipi kwa waumini wake kuhusu kupokea pesa toka kwa fisadi?
 

Forum statistics

Threads 1,236,906
Members 475,327
Posts 29,271,945