Invisible
Joined
Likes
602

Profile posts Latest activity Postings About

  • K
    naomba nione hayo mnayoita mambo ya kikubwa ni mambo gani?
    Mazingira
    Acess ya kwenda jukwaa la dini na mambo ya kikubwa
    H
    Hallow dear member of the jamiiforum, I think you are doing well. I'm anew member so I want you to share your opinion and other important news.
    Thanks all of you,
    yours
    Hamad
    Mau
    Kaka kiranja mkuu JF naomba unisaidie nina composite video nimeconvert kutoka kwenye mkanda wa vhs sasa ninayo kwenye computer kila nikiburn kwenye dvd nikipelekwa kwa dvd player unaplay katikati ya tv sehemu nyingine inaacha nifanyeje kaka
    Invisible
    This' NOT my PM, send me a PM not a Public message for further communications.

    Invisible
    MaxShimba
    note. Your pm is readable to every one and not clandestine/secretive.
    Invisible
    Sawa kabisa mkuu MaxShimba,

    Nitarejea kwako kesho
    MaxShimba
    Mkuu Invisible.

    Greetings, I hope all is well, in the name above all names. I am just making a follow up regarding Jukwaa la Dini.

    In the interim, please feel free to contact me, so that we can expedite, the reopening of the JLD. If I can be of any use and/or help, please let me know.

    Be blessed

    Max Shimba
    Invisible
    Kyachakiche,

    Niliposoma ujumbe wako nikaamini unaonewa SANA! Lakini, nikatembelea hapa:

    JamiiForums |The Home of Great Thinkers - Search Results

    Nikakuta kumbe michango yako ipo tu, ukianzisha mada ambayo ina nyingine mama (existing thread) basi huunganishwa na moderators (viranja) wetu. Ukiona kuna tatizo usisite kunifahamisha via PM au email juu ya topic gani ulianzisha na huioni nami nitakuonesha ilipo!

    Niponipo....
    K
    Mkuu salama? Kuna baadhi michango yangu ya mawazo nimekuwa naipost lkn huondolewa hata kabla ya siku kuisha kwenye post husika. Inakuwaje?
    FDR.Jr
    I mean maswali ya waandishi kwa RA na majibu toka kwake
    FDR.Jr
    Mkuu nipatie hizo video clip za maswali ya Rostam
    Invisible
    Yeah Jennifer,

    Pole na safari. Mimi nawatumbulia macho tu hawa, wacha wachokoane labda tutaambulia kitu :). Welcome back Mama
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…