Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Mkuu Buchanan Naomba uihamishie hii thread kwenye jukwaa la habari mchanganyiko au Mapenzi hii sio Siasa

Mkuu Buchanan naomba usimsikilize Lynix hii habari ni ya kisiasa kabisa kwa kuwa inawahusu wanasiasa wawili. Mmoja mbunge na mwingine katibu mkuu wa chama kikuu cha upinzani hapa Tanzania/Tanzania Bara
 
Last edited by a moderator:
fmpiganaji suala hili me nadhani ni la wa2 wawili, na sio jamii nzima ya kisiasa
 
Last edited by a moderator:
Rose hajawahi funga ndoa na Dr Slaa bali alizaa naye watoto.

Rais Mtarajiwa huyu, anaezaa na wanawake bila kuwaoa, hivi akiwa Rais huyu si atawazalisha mpaka na watoto wa shule huyu ?! maana naona kazi yake kuzalisha wanawake na kuwatelekeza! je sisi wananchi tutegemee nini kutoka kwa Rais DHAIFU WA NAFSI kama huyu.

Kwanza Upadre ulimshinda akauvua ili kukidhi haja zake za nafsi, tena akaiba mwanamke wa watu na kuzaa nae, kumbe na alozaa nae kwanza ALIMTELEKEZA ! WHAT A SHAME ! UDHAIFU MKUBWA HUU , halafu mseme RAis Kikwete Dhaifu mie mtazamo wangu UDHAIFU WA SLAA WA KUTISHA NA WA KUOGOPWA KAMA UKOMA ! ppppphweeeeh!
 
Rais Mtarajiwa huyu, anaezaa na wanawake bila kuwaoa, hivi akiwa Rais huyu si atawazalisha mpaka na watoto wa shule huyu ?! maana naona kazi yake kuzalisha wanawake na kuwatelekeza! je sisi wananchi tutegemee nini kutoka kwa Rais DHAIFU WA NAFSI kama huyu.

Kwanza Upadre ulimshinda akauvua ili kukidhi haja zake za nafsi, tena akaiba mwanamke wa watu na kuzaa nae, kumbe na alozaa nae kwanza ALIMTELEKEZA ! WHAT A SHAME ! UDHAIFU MKUBWA HUU , halafu mseme RAis Kikwete Dhaifu mie mtazamo wangu UDHAIFU WA SLAA WA KUTISHA NA WA KUOGOPWA KAMA UKOMA ! ppppphweeeeh!
Hilo ni suala binafsi kwani Mwanaasha na Ridhwani wamezaliwa na mama mmoja kwi! kwi! kwi! ahaaaaa!!!!!!
 
Gaijin, naona hapa kuna mkanganyiko juu ya hii dhana ya kuishi miezi sita ama zaidi. Kama tunaweza kusema Rose alikuwa/ni mke wa Dr Slaa kwa kigezo cha kuishi nae kwa miezi sita ama zaidi (na kuzaa nae watoto wawili!), ni kitu gani kinafanya dhana hiyohiyo isitumike kwa Josephine ambaye naye pia ameishi na Dr Slaa kwa zaidi ya miezi sita (na kuzaa nae mtoto mmoja)?

Dhana ya kuwepo kwa ndoa, haiamuliwi kwa kigezo cha muda tu au uwepo wa watoto. Inaenda mbele zaidi, je jamii (majirani, ndugu nk) wanautizamaje uhusiano huo (mke na mume, mtu na hawara, mtu na mchumba, wazinzi tu etc)? Hata kama mwanaume na mwanamke wakiwa kwenye mahusiano ya kingono kwa miaka kumi lakini kama jamii haitizami/haitambui uhusiano huo kama ni wa mume na mke, then dhana ya kuwepo kwa ndoa pia inakuwa haipo.
.

Mkuu hapo sijakupata vyema, hebu nifafanulie

Ya kuwa; hata kama sheria inasema mkiishi pamoja kama mke na mume kwa miezi sita (kwa nchi za wenzetu wanaangalia kama mnatumia address moja, au mki-file kodi pamoja) hamtahesabika kuwa mke na mume kama jamii haiwahesabu hivyo?
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Alikuwa kimya kipindi kirefu sana...aliibuka miezi miwili au mitatu kabla ya uchaguzi wa 2010 baada ya magamba kumpa bulungutu la nguvu na kisha akapotea kabisa, sasa inaelekea kishachukua bulungutu jingine la magamba ili amchafue tena Dr Slaa.
BAK Sidhani kama kuna suala la kupewa mlungula na ccm, binafsi bado naamini kwamba huyu bibie anajaribu kupigania kumrudisha Dr. Slaa kwenye himaya yake. Ama vinginevyo anataka Dr. Slaa azuiwe na mahakama kufunga ndoa na bi. Josephine ili pengine afikirie "kurudisha majeshi nyumbani". Bado ni mapema sana kuligeuza suala hili kuwa na motive ya kisiasa.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu hapo sijakupata vyema, hebu nifafanulie

Ya kuwa; hata kama sheria inasema mkiishi pamoja kama mke na mume kwa miezi sita (kwa nchi za wenzetu wanaangalia kama mnatumia address moja, au mki-file kodi pamoja) hamtahesabika kuwa mke na mume kama jamii haiwahesabu hivyo?
Hiyo kuishi "kama mume na mke" ndio haswa inayofanya jamii iingie (kutoa ushaidi kama kweli mliishi kama mume na mke au ilikuwa ni mtu na mpenzi wake au vinginevyo). Na katika kesi za namna hiyo mara nyingi ndugu/marafiki/majirani ndio mashahidi muhimu (for/against).
 
japo ni mshabiki wa slaa kisiasa, pia mshabiki wa mitazamo mingi ya chadema siungi mkono kabisa public life ya huyu slaa, ni bora aifunge ndoa na huyo jose, je ndoa yake imeisha? Ila huyo rose anapoteza muda wake, atafute kazi afanye,
dr slaa pls maliza hii issue, najua upadre umekushinda, je hata ukristo au uaminifu pia unakushinda?
Ukijua kuwa personal life yako ni public, na tunakujudge kwa hilo pia, jirekebishe




Usisahau kua na yeye nae ni binadamu kama wewe ana matamanio kama wewe. Hawa watu wanajuana sana kuliko sisi tunavyowajua. Inabidi ukubaliane na maamuzi yake.
 
wewe ndio nyoka kabisa,inaezekana ww ndio unamshauri vibaya slaa ndio mana anatelekeza familia.hoja hapa ni slaa kumrudia mke wake rose



Hilo suala siyo rahisi kama unavyofikiria yawezekana tatizo lipo kwa Rose ndio maana mwanaume akamkimbia.
 
Naomba kukumbushwa hivi Mzee Nelson Mandela anayeheshimika sana duniani kote, ameshafunga ndoa na huyo mke wake wa tatu aliye naye?
 
Sina tatizo na Rose kamili kudai haki yake, ila nina wasiwasi na kwa nn adai sasa hivi baada ya ndoa kutangazwa kufungwa wakati hayo madai ni ya siku nyingi?? Lazima kuna siri nzito hapo zaidi ya madai.... Tusubiri uamuzi wa mahakama!!
 
Well, if that is the case, then ana haki ya kudai matunzo ya watoto. Mahakama itaamua kama ni kwa kiasi gani.

acha kukurupuka,madai ya matunzo ya mtoto hayapelekwi mahakamani yanapelekwa ustawi wa jamii, kama rose kamaili kapeleka madai ya matunzo ya watoto mahakamani ategemee kupata preliminary objetion(p.o) na hiyo p.o itapelekea kufutwa kwa kesi
 
Ni mbinu za kumchafulia Dr. Slaa tu,
Hata ningekuwa mimi Rozi Kamili ningefanya hivyo.
 
Hiyo kuishi "kama mume na mke" ndio haswa inayofanya jamii iingie (kutoa ushaidi kama kweli mliishi kama mume na mke au ilikuwa ni mtu na mpenzi wake au vinginevyo). Na katika kesi za namna hiyo mara nyingi ndugu/marafiki/majirani ndio mashahidi muhimu (for/against).

Hiyo labda ni Bongo, lakini kwa nchi za wenzetu, the minute mmeanza kutumia address moja au mki-file kodi pamoja, majirani, ndugu, jamaa na marafiki hawahusiki tena. Sheria inafuata mkondo wake.
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Hii ishu ya ndoa ukikurupuka kama mwendawazimu hutoweza kuelewa.
Hii ishu kuna kipindi ilishajadiliwa sana mpaka tukapata kuelewa kuwa kisheria mtu ukikaa na mpenzi within a 6 mnth basi huyo atahesabika kuwa mke wako kihalali na hata siku mkitengana basi utalazimika kugawana nae mali mlizochuma.

So kwa hilo hapo juu nililokudokeza linaweka wazi kuwa swala la Ndoa iwe Kanisani au Msikitini si kitu cha lazima ktk sheria za nchi hii...
Kwa sababu mnaweza kukaa bila ndoa lakini baada ya miezi hiyo kupita basi Sheria za kiserikali zinawahalalisha.

Pia unapoanza kuzungumzia maswala ya Sacrament ukae ukijuwa sio woote ni wa imani unayoifuata wewe, au hao wenzio ambao dini zenu zililetwa na Meli za wakoloni...fahamu kuwa kuna watu mpaka leo wako na Imani za asili na wanafuata ndoa za kimila.

Je unajuwa ndoa za kimila zinasemaje ktk ishu hii?

To be precise, if you live under one roof for six months, she is your wife. But if you live under separate roofs , you only met to jig and thus made one million babies, then that is not your wife.
 
Back
Top Bottom