Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Kwa hili dokta Slaa have to Clear his Mess before its too late ....umeishi na mwanamke kwa zaidi ya miaka 23 na umezaa naye watoto wawili, huwezi ukamuacha huyo mwanamke kienyeji tu bila kusettle Affairs zenu vizuri.
With this mashahidi watakuwa wengi Against you wakiwemo ndugu ,jamaa ,marafiki ,majirani wa Sinza ,majirani wa Karatu ,Majirani wa Bassotu ,Barua yako kwa Papa ,na barua ya Majibu ya Papa.
kwanza kwanini uliitwa kwenye Baraza la Maskofu ukakataa kwenda?
Rose amefanya juhudi nyingi sana kulitatua hili jambo nje ya Mahakama lakini hukumpa ushirikiano. this is'nt Politics ,hili ni lako Binafsi wewe ,Rose na Watoto wenu Wawili!
Msiangalie kila kitu kwenye Macho ya Kisiasa ,hili siyi siasa na kama kuna mtu anabetter Solution akasolve hili katika level yeye anayoona kuwa haitaruin Public image ya Slaa.
Slaa you see this was coming but ni kwanini hukutoa ushirikiano kwa Rose alipotaka mlimalize hili chini kwa chini kulinda Heshima zenu na Image ya chama kama kweli mnaona hili jambo ni la kisiasa ,Tuacheni propaganda kwenye Maisha binafsi ya mtu.....waacheni watu watafute solution ya matatizo yao binafsi.
 
Si dhani kama ni hivyo hasa maana hiyo dhana ya ndoa naamini sehemu nyingi duaniani ni dhana inayokanushika (rebuttable presumption).

Maana pamoja na hilo la muda, na umma unaozunguka pia kuna masharti mengine ambayo ni muhimu sana paia - kama wahusika kuwa katika umri unaokubalika kisheria wakati wanaanza kukaa pamoja, mwanamke asiwe na ndoa nyingine inayoendelea (kwa nchi ambazo polyandry haikubaliki kama Tanzania), mwanaume asiwe na ndoa ya kikristo inayoendelea au asiwe na ndoa nne za kiislamu zinazoendelea, wawili hao wawe na uwezo wa kuwa mume na mke (mf: wasiwe ndugu wa karibu - dada na kaka, baba na mtoto, babu na mjukuu nk).

Mkuu mimi nilikuwa nazungumzia kwa wale wawili ambao ni halali kisheria kwao kuoana. Ni kuwa hata kama hawataoana rasmi lakini wakaishi pamoja na kuwa na address moja au kulipa kodi pamoja, hao ni wanandoa kwa mujibu wa sheria

Opinion ya majirani, ndugu na jamaa haihusiki.
 
Hatuchagui Askofu Mkuu wa Tanzania au Shehe Mkuu...tungeangalia hayo.....Tunapaswa kuchagua mtu atakayetutoa hapa tulipo na kutupeleka sehemu nyingine ....atakayetutoa kwenye mikataba ya kipuuzi, atakayesimamia vyema rasilimali nyingi za taifa hili...swala la kuwa na mke, kutokuwa naye is immaterial.....Malawi maskini wenzetu lakini tuliowazidi kwa utajiri wana mwanamke asiye na mume...ni mtalaka..... kwa mikakati aliyo nayo huyu mama wataanza kutupumulia sasa hivi...south Africa wanaongozwa na mzinzi aliyekubuhu.....wanapeta...Hata kenya Kibasi ana Lusi na wengineo....wanasonga mbele....Hawa "watakatifu" wetu wa tanzania wenye first lady mmoja wametupeleka wapi??

Ahaaa haaaaaaaaaaaa hamkosi la kusema aibu kubwa babu yule muangalieni atakuja jifia juu ya kiuno mje mseme serikali imemua mzinifu mkubwa hana hata haya utelekeze watoto wako mwenyewe kwa sababu ya kimada lol kali hii !

Chama
Gongo la mboto DSM
 
ndoa sio kidini tu,kuna ndoa za kimila na pia zipo za kiserikali.tuiachie mahakama iamue.mwenye uhakika wa aina ya ndoa(kama ipo) kati ya rose kamili na dr slaa ni wao wenyewe tu!hata josephine hawezi kujua!maana mwanaume anaweza kuwa na ndoa hata ya kidini na akatelekeza familia na kwenda kwa mwanamke mwingine,na akaishi nae huku mwanaume akisema na kuapa hakuwahi kufunga ndoa,akafanya maujanja akakuoa,miaka inaweza kupita ndipo ukagundua hiyo ndoa fekero kumbe kuna ndoa orijinero!
 
Molemo;
Na wale wenzako mlikokuwa mkisimama kidete kumtetea Dr. Slaa hivi nyuso zenu mtaziweka wapi? Ikiwa ameshindwa hata kutunza watoto wake ataweza kulitunza taifa? Yaani watu wa umri wake hivi sasa wanaishi kwa bonus umri umeshapita badala ya kuwa mcha mungu yeye anaendekeza mambo yasiyo na msingi. Jamani upadri ulimshinda basi hata kutunza viumbe wa Mungu kweli ni haki? Kumwachia mama wa watu akihangaika kutunza watoto peke yake huku yeye akivunja amri ya Mungu na mwanamke wake mwengine kweli hii ni sahihi wanachadema?

Chama
Gongo la mboto DSM

Ukijibu swali hili nitakubaliana na wewe kuwa Dr Slaa hakupaswa kwenda Ikulu 2010.
Je, bosi wako mkulu analiyeko magogoni ana watoto wangapi na kwa wanawake wangapi?
 
Mkuu mimi nilikuwa nazungumzia kwa wale wawili ambao ni halali kisheria kwao kuoana. Ni kuwa hata kama hawataoana rasmi lakini wakaishi pamoja na kuwa na address moja au kulipa kodi pamoja, hao ni wanandoa kwa mujibu wa sheria

Opinion ya majirani, ndugu na jamaa haihusiki.
Okay, thats fair.
 
Hiyo labda ni Bongo, lakini kwa nchi za wenzetu, the minute mmeanza kutumia address moja au mki-file kodi pamoja, majirani, ndugu, jamaa na marafiki hawahusiki tena. Sheria inafuata mkondo wake.

duh we mama linapokuja suala la mahusiano ya slaa unakomaa kwelikweli..kunani??ulishawai bahatika kuolewa??nini kilitokea??
 
Dr.Slaa kwenye maisha ya ndoa ni kama anagiza, haiwezekani umwache mke bila utaratibu maalumu,hapohapo unaenda kuishi na mke wa mtu ambae kisheria hawajaachana rasmi na bwaanake...tunajua haya ni maisha binafsi ya Dr. Lakini tunaoathirika na vituko vyake ni sisi tuliojenga imani naye.!!
very true idawa ,Slaa anapaswa abebe hilo jukumu kwa uzito unaostahili kulimaliza hili jambo na siyo kuleta ushindani kwenye kila kitu.
Chonde chonde Slaa tunakupenda na cdm yetu tunaipenda ....maliza hii kitu kiutu uzima zaidi cdm tumeijenga kwa nguvu ,machozi ,jasho na damu kwa miaka 20 sasa....na bado tunahitaji kuijenga zaidi na zaidi kukamilisha ukombozi wa kweli wa hili taifa letu Tajiri yet chama cha Mabwepande wanadai maskini.
 
Ritz,
Upo hapo ! hivi kweli tumeishiwa na viongozi? Mtu mzinifu mkubwa hana hata maadili maisha katelekeza mpaka watoto wake mwenyewe, ndiye Dr. Slaa huyu huyu ambaye baadhi ya mapimbi wanadai ni mtu makini? Huku akipanda kwenye majukwaa anajinadi ni mtu safi kweli wanafiki wana mji wao na mji wao ni Chadema

Chama
Gongo la mboto DSM

Kwa lugha uliyotumia umeonekana wazi wewe ni mjinga na mpumbavu wa hali ya juu.
 
Molemo;
Na wale wenzako mlikokuwa mkisimama kidete kumtetea Dr. Slaa hivi nyuso zenu mtaziweka wapi? Ikiwa ameshindwa hata kutunza watoto wake ataweza kulitunza taifa? Yaani watu wa umri wake hivi sasa wanaishi kwa bonus umri umeshapita badala ya kuwa mcha mungu yeye anaendekeza mambo yasiyo na msingi. Jamani upadri ulimshinda basi hata kutunza viumbe wa Mungu kweli ni haki? Kumwachia mama wa watu akihangaika kutunza watoto peke yake huku yeye akivunja amri ya Mungu na mwanamke wake mwengine kweli hii ni sahihi wanachadema?

Chama
Gongo la mboto DSM

Molemo,
Usije kumjibu huyu mtu anaonekana ni Punguani.
 
Jamani em tuache itikadi za kisiasa pembeni kama mtu anashindwa kutatua mgogoro binafsi wa kifamilia kama baba, atawezaje kuja kuliongoza Taifa lenye migogoro lukuki kama Rais kutoka kila kona ya mipaka ya Tanzania.

Pia turudi nyuma kidogo huyu mzee inasemekana alikua Padri, mbona matendo yake hayaendani na maisha ya upadri alioisha kwa miaka mingi nyuma.

Hata kama aliacha kazi hiyo ya Mungu hatukutegemea kabisa kuwa na matendo machafu ya namna hii.
 
Hajawahi kufunga ndoa na Rose ila walizaa watoto.

Katika hati hiyo ya madai, mbunge huyo anadai kuwa ndoa inayotarajiwa kufungwa kati ya Dk Slaa na Mushumbusi ni batili kwa sababu kuna ndoa nyingine halali na inayoendelea kuishi kati ya Slaa na Kamili iliyofungwa mwaka 1985.
Kamili pia amewasilisha hati hiyo ya mashtaka kwa Mwadhama Polycarp Kadinali Pengo akimweleza Askofu Mkuu huyo wa Jimbo Katoliki la Dar es Salaam kuwa moja ya Parokia za Dar es Salaam zina taarifa ya ndoa hiyo.
Nakala ya madai hayo pia imewasilishwa kwa Msajili wa Mahakama Kuu, Msajili wa Ndoa na kwa Askofu Mkuu wa Jimbo Katoliki la Mbulu.

REJEA: Mwananchi ya leo(12/07/2012)

 
Mkuu Chama,

Hivi tukiweka kigezo cha uzinzi kwenye katiba mpya kuwa ye yote ambaye aliwahi kutembea na mwanamke nje ya ndoa yake hapaswi kugombea urais. Je, ndani ya ccm wewe unampendekeza nani atatimiza kigezo hicho?

Aweda.
Kila siku nasema huyu mzinifu Dr. Slaa hana credibility uzinifu uweke kando basi hata hili kulea watoto wako mwenyewe? Kama ni US huyu alikuwa keshalazimishwa zamani ajiuzulu, ndani ya CCM hakuna mke aliyepeleka kesi mahakamani kuweka pingamizi la mume wake asioe kimada kama yupo tuwekee hadharani tumseme, katika mambo ya familia hatutaki mchezo, kama alijuwa hawezi kulea kwa nini asivae mpira? Watu kama Dr. Slaa ndio wanaompka kazi ya ziada mh. Raisi imebidi aende kwenye mkutano wa mpango. Kama huwezi kulea usizae!

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Leo zimeibuka taarifa za mbunge wa viti maalum CDM na aliyekuwa mke wa katibu mkuu wa CDM kupeleka pingamizi la ndoa na madai ya fidia kwa mzazi mwenzake huyo. Hii si siasa nyepesi kama wengi wetu tunavyodhani, inatulazimu kuangalia suala hili kwa mapana yake ndipo utaufahamu mchezo ulivyo chezwa. Najua upande mmoja wa siasj chafu za CCM utakuwa rahisi mno kuuona lakini nawaasa sasa vaeni miwani yenu ya 3D kwani kuna upande mwingine wa vita ya urais ndani ya CDM. Kwa waliovaa miwani waigizaji wakuu(main characters) ni akina nani?
 
Alikuwa kimya kipindi kirefu sana...aliibuka miezi miwili au mitatu kabla ya uchaguzi wa 2010 baada ya magamba kumpa bulungutu la nguvu na kisha akapotea kabisa, sasa inaelekea kishachukua bulungutu jingine la magamba ili amchafue tena Dr Slaa.

Watu kama hawa wanakwamisha na kuchelewesha ukombozi !
Ashindwe na alegee.lol
 
Ahaaa haaaaaaaaaaaa hamkosi la kusema aibu kubwa babu yule muangalieni atakuja jifia juu ya kiuno mje mseme serikali imemua mzinifu mkubwa hana hata haya utelekeze watoto wako mwenyewe kwa sababu ya kimada lol kali hii !

Chama
Gongo la mboto DSM
Jibu hoja
 
Kwa lugha uliyotumia umeonekana wazi wewe ni mjinga na mpumbavu wa hali ya juu.

Upumbavu una nafuu lakini huu mtume wenu Dr. Slaa umezidi bado natafuta wa kumfananisha naye

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Hatuchagui Askofu Mkuu wa Tanzania au Shehe Mkuu...tungeangalia hayo.....Tunapaswa kuchagua mtu atakayetutoa hapa tulipo na kutupeleka sehemu nyingine ....atakayetutoa kwenye mikataba ya kipuuzi, atakayesimamia vyema rasilimali nyingi za taifa hili...swala la kuwa na mke, kutokuwa naye is immaterial.....Malawi maskini wenzetu lakini tuliowazidi kwa utajiri wana mwanamke asiye na mume...ni mtalaka..... kwa mikakati aliyo nayo huyu mama wataanza kutupumulia sasa hivi...south Africa wanaongozwa na mzinzi aliyekubuhu.....wanapeta...Hata kenya Kibasi ana Lusi na wengineo....wanasonga mbele....Hawa "watakatifu" wetu wa tanzania wenye first lady mmoja wametupeleka wapi??

Wewe unasema kama tunataka mtu thabiti wa kutusimamia kwenye issues zetu nyingi ikiwemo madini. Sasa bro! Ikiwa huyu mtu ameshindwa hata kuisimamia nafsi, heshima, dini yake na dhamira yake kwa:-

1) Kushindwa kufuata maadili ya u-padre mpaka akafukuzwa

2) Kuamua kukaa na Kimada (bi Josephine) bila kujali nafasi yake kama kiongozi mwandamizi wa chama ''makini''

3) Kutelekeza familia yake. Hivi kama watoto wake binafsi amewafanyia hii kitu, je atamkumbuka Mahimbo kule Kijijini kwetu!

Kikwebo.
 
Back
Top Bottom