Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Huyu mama Rose Kamili ana haki yake ya kikatiba hata kama katumwa basi ni Dk Slaa aliyesabaisha kutumwa.... Dk. Slaa hayuko makini kwenye mahusiano ya kimapenzi.

Wanasiasa wengi wameporomoka kwa sababu ya kuwachezea akina mama

Kupenda ile kitu kila mtu apenda, ubaya ni kudanganya na kuishi a double life.
Kudanganya hakuna mipaka, maana hata ngamia huanza kuingiza kichwa kisha mwili mzima!
 
Kisha funguliwa na mkewe. Kwi kwi kwi teh teh teh!

Nna uhakika kila anaeunga mkono hili la uzinzi nae ni mzinzi. Dahh, mnatupeleka wapi jamani, huko ndi "Nchi ya Ahadi"?
Umesikia huko Lumumba Mukama kaandika barua anataka kuachia ngazi lichama lisimfie Kwi! kwi! kwi! kwi! ha! ha! ha!
 
Usiseme uongo hajaoa mke wa pili, anaishi na mke wa mtu na amemuweka kama kimada hawara yake, hajaoa. Ki kanoni hakuna sababu za siri za kuwacha mke, usipotoshe umma.
Sasa yote hayo yana kuhusu nini? Ndio yatalipa hilo deni lililoanza mwaka 2005-2012 linalifikia Trilioni 23?
 
Stop, ww mwenyewe ngonolist mkubwa...!!!
Mambo ya NDOA NI PERSONAL ISSUE...!!! stop mixing with politics kumchafua Dr. Slaa....!!! Je kama haridhiki na Rose ww ndio utamwamulia mwanamke? Hata Rose hajafunga nae ndoa, so hana haki ya kudai chochote as long as Dr. Slaa anawatunza watoto wake, I REPEAT DR. SLAA HAJAFUNGA NDOA NA ROSE... hivyo Rose si mke kihalali ila ksbb wana kids na anawatunza HAKUNA KESI, period... Rose aende kumtafuta Wassira uko... keleleee .....

Si juu yako kuamua chochote kwenye suala hili, mahakama ndio itaamua

Dk.Slaa ameendekeza ngono zembe kiasi cha kuzaa watoto wa wawili na mwanamke ambae hajawahi kukaa nae hata miezi sita!


Na kama alikaa nae miezi sita, basi hakuendekeza ngono zembe, lakini kisheria Rose Kamili ni mkewe


Chagua moja


Tanabahi: Sifa ya kusema uongo anayo; Josephine si mkewe lakini yeye anapita akimnadi hivyo
 
Gaijin, naona hapa kuna mkanganyiko juu ya hii dhana ya kuishi miezi sita ama zaidi. Kama tunaweza kusema Rose alikuwa/ni mke wa Dr Slaa kwa kigezo cha kuishi nae kwa miezi sita ama zaidi (na kuzaa nae watoto wawili!), ni kitu gani kinafanya dhana hiyohiyo isitumike kwa Josephine ambaye naye pia ameishi na Dr Slaa kwa zaidi ya miezi sita (na kuzaa nae mtoto mmoja)?

Dhana ya kuwepo kwa ndoa, haiamuliwi kwa kigezo cha muda tu au uwepo wa watoto. Inaenda mbele zaidi, je jamii (majirani, ndugu nk) wanautizamaje uhusiano huo (mke na mume, mtu na hawara, mtu na mchumba, wazinzi tu etc)? Hata kama mwanaume na mwanamke wakiwa kwenye mahusiano ya kingono kwa miaka kumi lakini kama jamii haitizami/haitambui uhusiano huo kama ni wa mume na mke, then dhana ya kuwepo kwa ndoa pia inakuwa haipo.

Ni bahati mbaya Dr Slaa (kipenzi cha wengi) ameingia/amejiingiza kwenye mitafaruku hii ambayo kwa kusema ukweli inachafua taswira yake mbele ya jamii ya kitanzania. Katika haya kuna kila dalili ya kukosa umakini kwa upande wa Dr Slaa (maana tofauti na watoto ambao huwezi kuchagua, mke unaweza kuchagua). Mimi kama mtanzania ningependa mtu anayetarajia kushika madaraka ya uongozi wa umma awe mfano bora wa uadilifu si katika kazi lakini pia katika maisha yake binafsi.
 
kwenye hii thread hakufai kuna moderator wawili wanasoma kwa makini kwaajili ya kutupatia ban kwaherini nitarudi baadae
 
Personal issues......,everyone has his own skeleton in the closet just being a public figure doesn't make you less human.
 
Pamoja na kumkubali Dr Slaa kama kiongozi anayeweza kutuongoza kwa uadilifu mkubwa kuliko viongozi wengi wa kizazi hiki lakini lazima niseme wazi,kwa nafasi yake na imani kubwa ya watanzania kwake lazima ajue anapaswa kuwa mfano kifamilia pia.Jamii za Kiafrika hasa Tanzania maisha ya familia ndio heshima kubwa kwako.

Dr Slaa asipuuze mwenendo wa maisha yake binafsi na familia yake ambayo lazima yawe public.Dr Slaa make this issue short and clear lisizidi kukuzwa ili kumeza hoja mlizoibua juzi na mikakati yenu mingi.

Tunakuombea uvuke salama wimbi hili linalogusa hisia zako ili uendelee kuwapigania wanyonge ukiwa na utulivu wa kutosha kiakili.All the best my President Dr Wilbroad Slaa!
 
Back
Top Bottom