Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Rose Kamili aizuia ndoa ya Dr. Slaa mahakamani

Dr Slaa, maliza mgogoro na familia yako kaa chini na wanawake wako mzungumze haya maswala ya ndoa yanaitaji hekima sana nikimuangalia Rose Kamili anaonekana muungwana sana mpaka imefikia kwenda mahakamani kuna kitu kafanyiwa kibaya kuhusu watoto wake...Dr Slaa usilete ubabe sio siasa hizo.

Loh mkuu! Umeongea maneno ya hekima sana utafikiri wahenga wa kale. Kwangu mimi nadhani Dr Slaa anayaweza sana mambo ya kisiasa. Lakini kwa upande wa mambo ya kifamilia nashaka ni dhaifu. Mungu hawezi kukupa uwezo wa kila kitu, hata kwenye mambo ya ngono nahisi kama anakatamaa fulani hivi. Mtu wa hivi anaweza kutumia madaraka yake kwa ajili ya kupora wake za watu. Aisee 2015 bora Zitto, au Mbowe wagombee. Ikibidi Shibuda poa tu.
 
Hilo la Uzinzi mwenye mamlaka ya kuhukumu ni mungu peke yake....Zomba kama unahisi kuwa ujawahi kuzini na unahofu ya mungu kamfungulie Dr. slaa kesi

Kisha funguliwa na mkewe. Kwi kwi kwi teh teh teh!

Nna uhakika kila anaeunga mkono hili la uzinzi nae ni mzinzi. Dahh, mnatupeleka wapi jamani, huko ndi "Nchi ya Ahadi"?
 
Kwani tunataka baba wa familia, askofu au RAISI? hebu fuatilia hawa mwinyi, mkapa, zuma, kibaki, chirac nk nk
 
Hivi yule jamaa aliyefungua kesi ya kudai fidia ya kupokonywa mke aliishia wapi?
 
Ilikuwaje Dr. Slaa aachane na mke wake kinyume na maadili ya kanisa linasema ndoa haivunjiki mpaka kifo? Je hii haioneshi kuwa Dr. Slaa hana uadilifu? Tunaomba atuambie kwanini aliachana na mke wake?

Hujui kitu wewe khs kanisa. Kanisa linasema ndoa itavunjika endapo kutatokea kifo ama uzinzi kati ya wanandoa wa kikristo.
 
Kisha funguliwa na mkewe. Kwi kwi kwi teh teh teh!

Nna uhakika kila anaeunga mkono hili la uzinzi nae ni mzinzi. Dahh, mnatupeleka wapi jamani, huko ndi "Nchi ya Ahadi"?

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/290947-chadema-yakiri-kufata-mfumo-kristo-bungeni.html

Rose Kamili amfungulia kesi ya Uzinzi Dr. Slaa? hebu rejelea kwenye habari yenyewe...."Kamili ambaye ni Mbunge wa Viti Maalumu (Chadema), pia anaiomba Mahakama iamuru Dk Slaa amlipe Sh50 milioni za fidia aliyotumia kujihudumia pasipo matunzo ya mumewe huyo.Mbunge huyo kupitia kwa Wakili wake, Joseph Thadayo, aniomba pia Mahakama iamuru Mushumbusi amlipe kiasi cha Sh500 milioni za fidia ya maumivu aliyoyapata kutokana na kitendo chake cha kuingilia ndoa yao".Source Mwananchi
Ukisoma vizuri hapo juu utaelewa saga nzima na by the way anayedaiwa alipe fidia siyo Dr. Josephine mimi siyo mwanasheri lakini kuna vitu vingi sana ambavyo huwa vinazingatiwa unapofungua kesi ya kudai fidia uwezi tu kusema unataka milion 500 ukapewa na Mahakama haigawi pesa.

 
Utu uzima dawa,dokta atumie tu busara.amchukue mzee mwenzake wamalizie uzee wao.
 
KOMBAJR Wacha kuchakachuwa , nani aliyesema Josephine ndio kafunguwa kesi kumshitaki Slaa?, kwenye nyekundu millioni 50 wewe unaongezeza "0" na kuifanya millioni 500. Hivi nyinyi mbona mnatetea ujinga na laana na uzinifu? huyo ni mzinifu na ameshitakiwa, na huo ndio ukweli. Hata uutetee vipi, ukweli unabaki kuwa ukweli.

Josephine alifunguwa mashtaka kudai talaka, kama siyo mke wa mtu angedai talaka kwa mumewe na huku kisha zaa na Slaa? Huo kama si uzinifu ni nini? wacheni kutetea dhambi hizi.
 
Last edited by a moderator:
Dk Slaa alipochukua mke wa mtu tulisema hapa JF ni suala binafsi .....eti ni suala la kifamilia

Rose Kamili kamshitaki Dk Slaa tunasema katumwa na CCM.... what a shame!!!! si suala la kifamilia
 
Huyu mama Rose Kamili ana haki yake ya kikatiba hata kama katumwa basi ni Dk Slaa aliyesabaisha kutumwa.... Dk. Slaa hayuko makini kwenye mahusiano ya kimapenzi.

Wanasiasa wengi wameporomoka kwa sababu ya kuwachezea akina mama
 
Dokta naye vipi? Inakuwaje wanawake wanamkomalia hivyo? Au ndio mambo ya zipu nje? Ukiwa public figure, lazima kujitunza sana
 
Huyo kamili nae ni demu wa Slaa? amepewa kiti maalum? mbona siwasomi ?
 
Ninachokiona hapo ni kosa la Dk. Slaa kutotoa matunzo kwa mke wake wa awali (watoto), akili yake iko kwa Josephine. Kumpenda Josephine sio kosa, kosa ni kutowajibika kwa watoto aliozaa na Rose. Kashfa anayo
 
Kwa kweli suala la ndoa ya Dk. Slaa sasa linachefua. He has to choose Rose, because Josephine is possessed
 
Stop, ww mwenyewe ngonolist mkubwa...!!!
Mambo ya NDOA NI PERSONAL ISSUE...!!! stop mixing with politics kumchafua Dr. Slaa....!!! Je kama haridhiki na Rose ww ndio utamwamulia mwanamke?

Hata Rose hajafunga nae ndoa, so hana haki ya kudai chochote as long as Dr. Slaa anawatunza watoto wake, I REPEAT DR. SLAA HAJAFUNGA NDOA NA ROSE... hivyo Rose si mke kihalali ila ksbb wana kids na anawatunza HAKUNA KESI, period... Rose aende kumtafuta Wassira uko... keleleee



Sishangai na hiyo process inachukua muda gani, nashangaa na maadili ya Dk.Slaa linapokuja suala la ngono, tena ngono zembe at that.

Kisha nashangaa alivyomwepesi wa kusema uongo.....juzi mbele ya waandishi wa habari alitutangazia zaidi ya Mara moja kuwa Josephine ni mkewe wakati kumbe kisheria Josephine ni mke wa mtu mwengine
 
Back
Top Bottom