Rejao Uko wapi?

Rejao Uko wapi?

dah umenikumbusha dada yangu ninayempenda sana, kongosho... wa kunyumba kabisaaa
nashukuru umekubali kufanana kwako na wasira uwe makini ukizidi sana utakuwa kama "Kazi loose-nde" sawa shemeji?

Teh teh teh,
Nshakustukia unapotaka kunipeleka huwezi ng'oooooo!
Najifikiria kukubali ushemeji na ww,majibu mwakani!
 
Shem haya ni ya kweli haya? Umepost nini? Watafutaje post ya MoY bila taarifa? Hebu nitonye ukute na zangu zafutwa sian habari.... Mzim lakini?
Teh aliangusha radi za hatari humu hadi nikatetemeka....
Lol muulize Smile na Amyner wanajua maana mi nilikuta keshaidunga
 
Na Rejao eeeh
Na ule unga wa ulezi uliomuomba Amyner usije kuuchukua tena.....
Na yale magazeti yangu uliyochukua jana uniletee haraka
Nampenda Rejao wangu tu basi,
Magazeti nshachoma,na Amy atabaki kuwa shosti wangu km kawa,
Ila ww na Bagah siwapendi tena!
 
Hivi wewe la kwako sio kama chozi?
Usije tutia aibu...ikibidi hizo malta kunywa wewe ili kuficha aibu za kiduchuuuu kama chozi

kijana, nimelelewa kwa malezi ya kikristo... pamoja na kukaribia sana kukamilisha muongo wa tatu... sijawahi mchezo mbaya... hapa smile kanishtua! maana nikiangalia signature nikajua tupo pamoja!
 
Poa tu na hayo ni maneno hata kwenye keki yapo na tunayala tu source;Kongosho,
Mie na Rejao,Rejao na mie!hata km nitanukia samli i dont care!!

Hahahahaaa kiduchu ka chozi!? Na huyo nae anahesabika kwani..

teh teh teh ... mnikumbushe malta zenu baadae pale mcmoodys

Hahahaaaa aisee labda ni kuku....

Smile haujambo binti yangu.



Wapendwa nawasalimu with Love....
 
Nampenda Rejao wangu tu basi,
Magazeti nshachoma,na Amy atabaki kuwa shosti wangu km kawa,
Ila ww na Bagah siwapendi tena!
Yan mi natakiwa kupendwa na Amy tu....
Wewe utabaki kuwa shemeji yangu kwa kuwa Rejao anaendeleza zoezi la kurutubisha mtoto tumboni....
 
Yan mi natakiwa kupendwa na Amy tu....
Wewe utabaki kuwa shemeji yangu kwa kuwa Rejao anaendeleza zoezi la kurutubisha mtoto tumboni....
Hata mie sikumaanisha kuwapenda kimapnz,
Hata ivo nishawasamehe kwa ushawishi wa Mtei,

Kkurutubisha muhimu,mda si mrefu nilikua nampa mme wangu cha mchana!
 
Kuna wana CCM wameripotiwa Kujinyonga. More NYUZI to come
 
Back
Top Bottom