Rejao Uko wapi?

Rejao Uko wapi?

Mi naona wanaume wote mpo hivohivo sijawai kuona watofauti na hayo maelezo yako
Tena wenzio cha pili kinatoka kiduchu ka chozi
Mi naona unajitahidi sana
Hahahaaaa aiseee
Hii mupyaaaaaa
 
waswahili husema ukikaa karibu na waridi na wewe utanukia tuu... sasa uko na re-ja-o, what do you expect?
Poa tu na hayo ni maneno hata kwenye keki yapo na tunayala tu source;Kongosho,
Mie na Rejao,Rejao na mie!hata km nitanukia samli i dont care!!
 
Mi naona wanaume wote mpo hivohivo sijawai kuona watofauti na hayo maelezo yako
Tena wenzio cha pili kinatoka kiduchu ka chozi
Mi naona unajitahidi sana

Hahahahaaa kiduchu ka chozi!? Na huyo nae anahesabika kwani..
 
Kwa sisi wenye mapenzi mema kwa Smile tuliamua kumpatia Smiling Saint ili watuletee mtoto safiiii kama wao

teh teh teh ... mnikumbushe malta zenu baadae pale mcmoodys
 
teh teh teh ... mnikumbushe malta zenu baadae pale mcmoodys
Hivi wewe la kwako sio kama chozi?
Usije tutia aibu...ikibidi hizo malta kunywa wewe ili kuficha aibu za kiduchuuuu kama chozi
 
Nasepa kwakuwa mods wanafuta posts zangu!

Hamtaniona tena hapa.

Nimesusa!

Kwaherini.
 
Poa tu na hayo ni maneno hata kwenye keki yapo na tunayala tu source;Kongosho,
Mie na Rejao,Rejao na mie!hata km nitanukia samli i dont care!!
Teh shem hata sisi tukinukia maziwa poa tu.....pamoja daima
 
Nasepa kwakuwa mods wanafuta posts zangu!

Hamtaniona tena hapa.

Nimesusa!

Kwaherini.
Hahahaaa
Pole aisee....
Kama vipi tuhamie jukwaa husika analolipenda Bagah tukajiachie....Teh
 
Poa tu na hayo ni maneno hata kwenye keki yapo na tunayala tu source;Kongosho,
Mie na Rejao,Rejao na mie!hata km nitanukia samli i dont care!!

dah umenikumbusha dada yangu ninayempenda sana, kongosho... wa kunyumba kabisaaa
nashukuru umekubali kufanana kwako na wasira uwe makini ukizidi sana utakuwa kama "Kazi loose-nde" sawa shemeji?
 
Nasepa kwakuwa mods wanafuta posts zangu!

Hamtaniona tena hapa.

Nimesusa!

Kwaherini.


Shem haya ni ya kweli haya? Umepost nini? Watafutaje post ya MoY bila taarifa? Hebu nitonye ukute na zangu zafutwa sian habari.... Mzim lakini?
 
Back
Top Bottom