Rejao Uko wapi?

Rejao Uko wapi?

kijana, nimelelewa kwa malezi ya kikristo... pamoja na kukaribia sana kukamilisha muongo wa tatu... sijawahi mchezo mbaya... hapa smile kanishtua! maana nikiangalia signature nikajua tupo pamoja!
Hahahaaa mwanaume hupaswi kushtuka.....
 
hah! sasa naona unamkaribia kijana wa mtera! ndio anayokufundisha re-ja-o? nasikia hata ku-click alikufundisha yeye!
Heee hivi unaleta maneno ya kashfa kwa Canta?
Hujui yeye ndo kashika hatma ya mahusiano yako machanga kwa Smile?
 
on behalf of me and smile i salute u in the name of love, peace and tranguility... karibu dada
Safi sana dogo....enjoy love....
Ila jihadhali sana na Mtei hakawii kukumwagia Tindikali kwa kumiku kwa Smile hahahaaa
 
Heee hivi unaleta maneno ya kashfa kwa Canta?
Hujui yeye ndo kashika hatma ya mahusiano yako machanga kwa Smile?

Canta tunaelewana vizuuuri tu, ila alikuwa na ka-ugomvi na nyinyi akataka kunijumlishia na mimi huko ila tumeshayamaliza sasa nafikiria kumweka mpambe wa bi harusi
 
Heee hivi unaleta maneno ya kashfa kwa Canta?
Hujui yeye ndo kashika hatma ya mahusiano yako machanga kwa Smile?
Ndio maana nimekusamehe shemu wangu wa ukweli,
Unaakili sana aisee,
Mwambie mhudumu akuongeze kilaji lol!
taratibu tu atanielewa tu!
 
Ndio maana nimekusamehe shemu wangu wa ukweli,
Unaakili sana aisee,
Mwambie mhudumu akuongeze kilaji lol!
taratibu tu atanielewa tu!


Ndio maana na mimi nimekupropose uwe mpambe wa smile....umewasamehe wana kamati!
 
mbona ka-like hapo kwako sikaoni pokea "like"

Sasa hapo shemeji hebu tuanze mipango sasa...... niambie
Orait,
Kwa uwepo wangu hapa ni kwa hisana na ruhusa ya mme wangu kipenz Rejao,
Then labda nikuulize unafikiri ni vichwa gani vikali tukivikabidhi kamati harusi itakua ya kihistori!
 
Canta tunaelewana vizuuuri tu, ila alikuwa na ka-ugomvi na nyinyi akataka kunijumlishia na mimi huko ila tumeshayamaliza sasa nafikiria kumweka mpambe wa bi harusi
Mpambe atakuwa Amyner....Otherwise nakuharibia sasa hivi.....
Hunijui eeeeh?
 
Ndio maana nimekusamehe shemu wangu wa ukweli,
Unaakili sana aisee,
Mwambie mhudumu akuongeze kilaji lol!
taratibu tu atanielewa tu!
Sawa ila nashangaa anajipendekeza hadi anataka kukuweka eti uwe mpembe badala ya Amy...
Nimemwambia nitaivunja hii husiano faster....abaki kama Mtei na Housegirl
 
Orait,
Kwa uwepo wangu hapa ni kwa hisana na ruhusa ya mme wangu kipenz Rejao,
Then labda nikuulize unafikiri ni vichwa gani vikali tukivikabidhi kamati harusi itakua ya kihistori!
Kama kawaida Erickb52 Mwenyekiti na Amyner Mweka hazina....
Wengine jichagueni...
 
Back
Top Bottom