Rejao Uko wapi?

Rejao Uko wapi?

Awapi kwa hili hata mie nitakupinga shem wangu lol!
Hata ukipinga kama kawaida utakuwa kama kule Arumeru yaliyomkuta Rejao....
Wamejitahidi kuzuia lakini imekula kwao...
Mi ndo Mwenyekiti na kuanzia sasa mi ndo mwenyekiti wa kudumu wa kamati za maandalizi
 
Orait,
Kwa uwepo wangu hapa ni kwa hisana na ruhusa ya mme wangu kipenz Rejao,
Then labda nikuulize unafikiri ni vichwa gani vikali tukivikabidhi kamati harusi itakua ya kihistori!

Mwenyekiti wa kamati atakuwa Paw, kamati ya ulinzi atakuwa Invisible, Kamati ya fedha atakuwa RR, mapokezi atakuwepo max, mapambo hiyo nitampa mwali, kuandaa watoto wa show nitamfikiria AD, kumbuka upande wa wazazi wangu utaongozwa na dada yangu KOngosho..... hapo naanza tu wewe unaonaje?
 
Hata ukipinga kama kawaida utakuwa kama kule Arumeru yaliyomkuta Rejao....
Wamejitahidi kuzuia lakini imekula kwao...
Mi ndo Mwenyekiti na kuanzia sasa mi ndo mwenyekiti wa kudumu wa kamati za maandalizi
Heee heeeeee!
Haki ya nani sijapata kuona mwanaume king'ang'anizi hivi!!!
Cheo sio kujipa subiri upewe baba lol!
 
Kuchagua mpambe au matron haikuhusu tuachie wenyewe shem mbona unataka kutuaibisha jama,
Ww labda ulinzi utakufaa!
Shem nitake Radhi....
Hivu unadhani Bi Harusi atakubali hili?
Ni bora aachike kuliko mimi kuwa mlinzi....
 
Mwenyekiti wa kamati atakuwa Erickb52, kamati ya ulinzi atakuwa Invisible, Kamati ya fedha atakuwa RR, mapokezi atakuwepo max, mapambo hiyo nitampa mwali, kuandaa watoto wa show nitamfikiria AD, kumbuka upande wa wazazi wangu utaongozwa na dada yangu KOngosho..... hapo naanza tu wewe unaonaje?
Umeona eeh hapo kamati lazma itulie sana ikiongozwa na mimi...
Safi sana Saint
 
Shem nitake Radhi....
Hivu unadhani Bi Harusi atakubali hili?
Ni bora aachike kuliko mimi kuwa mlinzi....

usihofu unaweza kuwa mwanakamati asiye na kamati maalum..... siwezi kukutupa kaka..mimi na wewe!!!
 
Mwenyekiti wa kamati atakuwa Paw, kamati ya ulinzi atakuwa Invisible, Kamati ya fedha atakuwa RR, mapokezi atakuwepo max, mapambo hiyo nitampa mwali, kuandaa watoto wa show nitamfikiria AD, kumbuka upande wa wazazi wangu utaongozwa na dada yangu KOngosho..... hapo naanza tu wewe unaonaje?
Yes hapo uko sahihi kbs shemu wangu na nakubaliana na uteuzi wako na nina uhakika,
Yani usimsahau na Mzee mtambuzi kwan ana busara zake za kutosha,
Kuna watu nimeona hapo wamejipa kamati pole zao!!
 
Ngoja aje Smile hapa tushauriane kwanza
 
Yes hapo uko sahihi kbs shemu wangu na nakubaliana na uteuzi wako na nina uhakika,
Yani usimsahau na Mzee mtambuzi kwan ana busara zake za kutosha,
Kuna watu nimeona hapo wamejipa kamati pole zao!!

Mzee wako atapeleka posa kwa kina Smile....
 
Back
Top Bottom