Rejao Uko wapi?

Rejao Uko wapi?

Nipo salama kabisa ma dia...Nimetoka nyumbani jana tu!!
mvua tu ndio nyingi...nimekumiss sana. Mzima lakini?
Kaka mbaya wewe, ndio nini kwenda nyumbani kimya kimya?


Ungenambia si ningekupa kile kitenge cha shangazi umpelekee?


Mie mzima sana!
 
Ucjali. Nlikuwa naenda bar coz nawe pia wapenda. Nazkumbuka zle mishe ze2 za Mbalamwezi, Cine, Savana. Ilikuwa raha sana.
Sasa nime2lzana kwa smile. Cna papara.

Mi bar sijawahi kukanyaga.. Usimpe presha erick wangu bure.
 
Nitawasamehe siku wakimuomba msamaha Mtei,
Kwani walichomfanyia sio poa kbs,
Bora wangeacha watu wakaachana wenyewe ingekua poa tu,
Lkn wameleta maumbea ya ajabu!!

hivi wamesema umbea au ukweli?
 
Hahahahaha! Zile zimekaa kichama zaidi, hata zikifumaniwa hazina tatizo....

Sms ina Arumeru, Lema, Nasari, Mbowe, Slaa, ina tatizo gani? lol.. Ila kuna ile moja hahahaha yaani wewe unafaa sana kupelekwa ukapambane na Lusinde lol....
Chezeya kinyeo ya kuku wewe?
 
mie wala simuogopi amy,coz yeye alikua anamkumbushia mtei mambo ya zaman ambapo mtei alikua akienda kucheza pool,ambapo ilikua rahisi kwa smile kuelewa,
nyie ndio mkayashikia bango na kumshawishi smile na mauongo mengine kibao mpaka akamtosa mwenzenu,sio fresh wala nn!!!

akili za wenzake achanganye na zake alaaa!
 
Kweli nimeaminia ugonjwa wa bao la Taifa srat umeenea sana Da slam.
Ugonjwa wa bao hasa maeneo ya magomeni huwapata watu wanaovaa msuli zaidi
Na huenda sambamba na ukaaji wa mikekani na wapenda supu ya samaki wasio na miguu.

Hebu njoo niku-diagnosize labda unao.

Nina mambo makuu matatu yananisumbua naomba kupata ufumbuzi.

1. Kutokuwa na hamu tena baada ya bao la kwanza, huku uume ukichukua mda mrefu kusimama au ukisimama uciwe strong sana napoingiza ukeni.

2. Bao la pili kuwa dogo - Sperms kuwa chache sana zisjae hata kichuchu cha kondomu kwa bao la pili.

3. Kutoweza kutoa kabisa bao la tatu.

Er? Hivi hapa tuko jukwaa gani?
 
Kaka mbaya wewe, ndio nini kwenda nyumbani kimya kimya?

Ungenambia si ningekupa kile kitenge cha shangazi umpelekee?

Mie mzima sana!
Nilienda tu galfla...usijali kabisa, next time tutakuwa wote!!
Andaa tu vitenge vya kutosaha...
 
Mie wala simuogopi Amy,coz yeye alikua anamkumbushia Mtei mambo ya zaman ambapo Mtei alikua akienda kucheza pool,ambapo ilikua rahisi kwa Smile kuelewa,
Nyie ndio mkayashikia bango na kumshawishi smile na mauongo mengine kibao mpaka akamtosa mwenzenu,sio fresh wala nn!!!

teh teh teh hivi smile alimtosa ama aliona the best alternative, akafanya decision!
 
Kweli nimeaminia ugonjwa wa bao la Taifa srat umeenea sana Da slam.
Ugonjwa wa bao hasa maeneo ya magomeni huwapata watu wanaovaa msuli zaidi
Na huenda sambamba na ukaaji wa mikekani na wapenda supu ya samaki wasio na miguu.

Hebu njoo niku-diagnosize labda unao.

Vigezo na masharti kuzingatiwa au nivue kabisa hii boxer?
 
Khaaaaaaaaaaaa,
Naona umenichoka sasa lol!
Mie na siasa tofauti kbs!

waswahili husema ukikaa karibu na waridi na wewe utanukia tuu... sasa uko na re-ja-o, what do you expect?
 
Nina mambo makuu matatu yananisumbua naomba kupata ufumbuzi.

1. Kutokuwa na hamu tena baada ya bao la kwanza, huku uume ukichukua mda mrefu kusimama au ukisimama uciwe strong sana napoingiza ukeni.

2. Bao la pili kuwa dogo - Sperms kuwa chache sana zisjae hata kichuchu cha kondomu kwa bao la pili.

3. Kutoweza kutoa kabisa bao la tatu.

Er? Hivi hapa tuko jukwaa gani?
Mi naona wanaume wote mpo hivohivo sijawai kuona watofauti na hayo maelezo yako
Tena wenzio cha pili kinatoka kiduchu ka chozi
Mi naona unajitahidi sana
 
Back
Top Bottom