Rais huyu kiboko. Mweeeeeh


M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35



Rais Jakaya Kikwete akijiandaa kumzawadia fedha, mtoto Liano Adamu (7) ambaye ni mwanafunzi wa Shule ya Msingi Ruaha Wilaya ya Kilosa mkoani Morogoro baada ya kuvutiwa na uchezaji wake wa ngoma ya Lizombe ya kabila la Wangoni. Rais yupo mkoani humo kwa ziara ya kikazi ya siku tatu. Nyuma ya Rais ni Mkuu wa Mkoa, Joel Bendera. (Picha na John Nditi).

RAIS AKITOA MSHIKO BAADA YA MTOTO KUKATA MAUNO KWENYE NGOMA. SWALI LANGU, HUYU MTOTO KWA UMRI WAKE ANAHITAJI FEDHA AU ELIMU BORA?
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
25
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 25 0
Anahitaji kila kitu, fedha na elimu bora. Kwahiyo sioni tatizo lolote kwa JK kumpa zawadi ila nina wasiwasi na uwezo wako wa kufikiri
 
Kumbakumba

Kumbakumba

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
222
Likes
0
Points
0
Kumbakumba

Kumbakumba

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
222 0 0
Rais wangu mkarimu kweli
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,390
Likes
1,198
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,390 1,198 280
rais anayetujali
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Pesa aliyopewa itamsaidia kupata Elimu.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,483
Likes
29,603
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,483 29,603 280
Mcheza kwao hutunzwa.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
99
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 99 145
Hahahahah JK bwana kwa nini asiseme nakupeleka Bagamoyo ukasome chuo cha ngoma lakini pia next to that nitakulipia Elimu y msingi ?
 
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
2,790
Likes
128
Points
160
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
2,790 128 160
View attachment 38500 View attachment 38500


Rais Jakaya Kikwete akijiandaa kumzawadia fedha, mtoto Liano Adamu (7) ambaye ni mwanafunzi wa Shule ya Msingi Ruaha Wilaya ya Kilosa mkoani Morogoro baada ya kuvutiwa na uchezaji wake wa ngoma ya Lizombe ya kabila la Wangoni. Rais yupo mkoani humo kwa ziara ya kikazi ya siku tatu. Nyuma ya Rais ni Mkuu wa Mkoa, Joel Bendera. (Picha na John Nditi).

RAIS AKITOA MSHIKO BAADA YA MTOTO KUKATA MAUNO KWENYE NGOMA. SWALI LANGU, HUYU MTOTO KWA UMRI WAKE ANAHITAJI FEDHA AU ELIMU BORA?
Ingependeza kumwachia mkuu wa mkoa taarifa kuwa akiludi ikulu Dar amuone mtoto huyo ikulu,na yeye Presidar akifika ikulu pia awaite mkuu wa chuo cha utamaduni na tajiri mmoja muadilifu awakabidhi mtoto huyo kuwa asomeshe na kuendelezwa kipaji chake hicho cha ngoma za jadi anawakabidhi watu hao jukumu la mtoto huyo kufikishwa kwenye ndoto ya kuwa mwendeleza jadi ya Tanzania lakini mwenye elimu tena elimu kwa nguvu ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.Anakuwa akiwa na bonge la uzalendo kuwa alitayarishwa kuwa Mwananchi mwenye uzalendo kulinda utamaduni wa Taifa kwa lungu la matakwa ya Rais.
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
View attachment 38500 View attachment 38500


Rais Jakaya Kikwete akijiandaa kumzawadia fedha, mtoto Liano Adamu (7) ambaye ni mwanafunzi wa Shule ya Msingi Ruaha Wilaya ya Kilosa mkoani Morogoro baada ya kuvutiwa na uchezaji wake wa ngoma ya Lizombe ya kabila la Wangoni. Rais yupo mkoani humo kwa ziara ya kikazi ya siku tatu. Nyuma ya Rais ni Mkuu wa Mkoa, Joel Bendera. (Picha na John Nditi).

RAIS AKITOA MSHIKO BAADA YA MTOTO KUKATA MAUNO KWENYE NGOMA. SWALI LANGU, HUYU MTOTO KWA UMRI WAKE ANAHITAJI FEDHA AU ELIMU BORA?

mi chichemi, kwetu ntwara bha ngoma na chamak nchanga tunapenda kwel!
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
9
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 9 135
hapana tatizo hapo JK ana mmotivate mtoto ili apende zaidi utamaduni wa Kitanzania siyo kama wanao iga tamaduni /ngoma za nje na kudharau za kwao
 
moblaze

moblaze

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
231
Likes
6
Points
35
moblaze

moblaze

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
231 6 35
Anahitaji kila kitu, fedha na elimu bora. Kwahiyo sioni tatizo lolote kwa JK kumpa zawadi ila nina wasiwasi na uwezo wako wa kufikiri
duh..! ukilinganisha uwezo w kufikiri humu jamvini nadhani ww ni wa mwisho wa pili
 
Malipesa

Malipesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
310
Likes
0
Points
33
Age
34
Malipesa

Malipesa

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
310 0 33
View attachment 38500 View attachment 38500


Rais Jakaya Kikwete akijiandaa kumzawadia fedha, mtoto Liano Adamu (7) ambaye ni mwanafunzi wa Shule ya Msingi Ruaha Wilaya ya Kilosa mkoani Morogoro baada ya kuvutiwa na uchezaji wake wa ngoma ya Lizombe ya kabila la Wangoni. Rais yupo mkoani humo kwa ziara ya kikazi ya siku tatu. Nyuma ya Rais ni Mkuu wa Mkoa, Joel Bendera. (Picha na John Nditi).

RAIS AKITOA MSHIKO BAADA YA MTOTO KUKATA MAUNO KWENYE NGOMA. SWALI LANGU, HUYU MTOTO KWA UMRI WAKE ANAHITAJI FEDHA AU ELIMU BORA?
Hicho ndicho alichoweza kufikiri haraka haraka.
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,610
Likes
47
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,610 47 145
Wahehe huwa tunasema "uluhala kumtwe" yaani akili kichwani tu, sasa jamaa yetu kichwani kweupe ndo maana anapenda sana degree za kupewa, ndo maana hata yeye anajitahidi kugawa hela akidhani ndo anatatua matatizo ya wananchi baadala ya kuwapa miundo mbinu ya kuwapeleka kwenye upeo wa mbali zaidi.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,709
Likes
49,493
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,709 49,493 280
Anahitaji kila kitu, fedha na elimu bora. Kwahiyo sioni tatizo lolote kwa JK kumpa zawadi ila nina wasiwasi na uwezo wako wa kufikiri
Hapo kwenye Red umejibu swali ambalo hujaulizwa.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
316
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 316 180
Leo kapiga picha na Njohole yule alokuwa mchezaji wa simba, kule mbingu
 
B

betty marandu

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
830
Likes
365
Points
80
B

betty marandu

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
830 365 80
View attachment 38500 View attachment 38500


Rais Jakaya Kikwete akijiandaa kumzawadia fedha, mtoto Liano Adamu (7) ambaye ni mwanafunzi wa Shule ya Msingi Ruaha Wilaya ya Kilosa mkoani Morogoro baada ya kuvutiwa na uchezaji wake wa ngoma ya Lizombe ya kabila la Wangoni. Rais yupo mkoani humo kwa ziara ya kikazi ya siku tatu. Nyuma ya Rais ni Mkuu wa Mkoa, Joel Bendera. (Picha na John Nditi).

RAIS AKITOA MSHIKO BAADA YA MTOTO KUKATA MAUNO KWENYE NGOMA. SWALI LANGU, HUYU MTOTO KWA UMRI WAKE ANAHITAJI FEDHA AU ELIMU BORA?
Hilo lilikuwa tukio ambalo hakupanga halikuwa k wenye ratiba zake ghafla akajipapaa musofe.
We acha tu rais wetu akili zinafanya kaz fasta hata akistukizwa.
 

Forum statistics

Threads 1,251,863
Members 481,917
Posts 29,788,114