Mupirocin
Joined
Likes
63

Profile posts Latest activity Postings About

  • Peace92
    Write something...habari dokta nahtaj kupata mapacha naomba shauri wako
    Mtego wa Noti
    Aise naomba unitumie hiyo e-mail mnayosema inamchanganya JK. pls have mercy on me, sijaisoma kabisa....am dying to read it! mtego wa noti.
    mudushi
    Nna miaka 35 na sikuwa na tatizo wakati wa kuzaliwa na pia home hakuna mwenye kifafa wala hatuna hiyo historia
    mysteryman
    am gud Dr G....did you get my PM?....
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…