Polepole: Membe alihusika kusuka mipango ya Rais [Magufuli] kuuawa
A loud mouth is not a good political leader

Type ya vijana kama hawa wapo wengi hapo CCM na wanapewa madaraka makubwa

Mwisho wa siku wanatoa siri za nchi

Kwa sasa mtamuona ni shujaa ila huu ni uasi, kwenye kazi kuna viapo how comes mtu aongee mambo mazito kiasi hiki hadharani

Kuna tatizo lipo kwenye vetting hapo CCM
Mkuu,
Kaongea akiwa na akili timamu / tena kasema anataka kwenda mbinguni/ peponiiiii.

POLEPOLE KASEMA ANATAKA NCHI IPONE

UNADHANI POLEPOLE ANGEAMUA ZAKE KUKAA KIMYA NA KULA ZAKE BATA ALIKUA NA SHIDAAAAA GANII

CREDIBILITY YA POLEPOLE KWA WATANZANIA NI KUBWA MNO

UKIFANYA REASONING NDOGO NI KWA NINI POLEPOLE AZUMGUMZE YOTE HAYO SASA NA SI WAKATI MWINGINE
 
Hatuna mengi yakusema ila Pole pole katurudisha kwenye machungu tulisha yasahau ila kaamua kutukumbusha hii weekend ilikua sio yakututoa machozi watanzania ila umeamua kufanya hivyo hatuna lakukufanya ila Asante.
Tulitegemea tutumie hii weekend kufurahi na familia ila mambo yamegeuka🙏🙏🙏🙏
 

Attachments

  • 1756551520764.jpg
    1756551520764.jpg
    134.2 KB · Views: 24
A loud mouth is not a good political leader

Type ya vijana kama hawa wapo wengi hapo CCM na wanapewa madaraka makubwa

Mwisho wa siku wanatoa siri za nchi

Kwa sasa mtamuona ni shujaa ila huu ni uasi, kwenye kazi kuna viapo how comes mtu aongee mambo mazito kiasi hiki hadharani

Kuna tatizo lipo kwenye vetting hapo CCM
Wewe ndio asili ya Watanzania halisi.
 
Maswali ni mengi sana, na kwa kuwa hakuna uchunguzi wowote uliofanyika kuhusu kifo chake, Mungu pekee anajua nini kilichukua uhai wake.

Wabaya wake walianza kushangilia kifo chake kuanzia tarehe 11. Huku wakisema kabisa akitoka adharani basi wao wafir*e.

Safari za wakuu zikawa hazieleweki.

Familia haijui kinachoendelea.

Mgonjwa kaomba apelekwe kwao, kakataliwa. KWA KUWA MGONJWA ALIKUWA NA AKILI TIMAMU, TUNASEMA KUWA AMRI YA RAIS ILIPINGWA.
 
Aliamini sana waganga wa kienyeji, na hapo hospitali alikuwa anashindwa namna ya kuwaweka.

Hakuna ambaye angebeba risk hiyo ya kumtoa Rais hospitali bila kibali cha daktari
 
Maswali ni mengi sana, na kwa kuwa hakuna uchunguzi wowote uliofanyika kuhusu kifo chake, Mungu pekee anajua nini kilichukua uhai wake.

Wabaya wake walianza kushangilia kifo chake kuanzia tarehe 11. Huku wakisema kabisa akitoka adharani basi wao wafir*e.

Safari za wakuu zikawa hazieleweki.

Familia haijui kinachoendelea.

Mgonjwa kaomba apelekwe kwao, kakataliwa. KWA KUWA MGONJWA ALIKUWA NA AKILI TIMAMU, TUNASEMA KUWA AMRI YA RAIS ILIPINGWA.
Amri ilitolewa na mgonjwa ambaye alijua zimebaki saa chache aage dunia, akapoteza kabisa uwezo wa kufikiria kwa usahihi. Tukijiweka kwenye hali aliyokuwa nayo dakika hiyo tutaweza kuona hisia za namna gani zilizokuwa ndani ya kichwa chake!.

Hakuitoa hiyo amri akiwa kasimama sehemu fulani na afya yake nzuri alikuwa hoi bin taaban.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom