MWENDAKULIMA
JF-Expert Member
- Jul 17, 2009
- 951
- 358
Picha zako ulizoziweka hazifunguki Mkuu
Nilidhani ni kwangu tu.
Picha zako ulizoziweka hazifunguki Mkuu
huyu mama makinda ni kwamba analia ama_...aache kamba zake hapa,kamwe siwezi kumwamini kwamba ana uchungu na walala hoi huyu...pumbafuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu....i hate her
Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi
serkali iwasaidie hahanga na wanaoishi mabondeni iwahamishe kwa lazima.
Vyombo vya habari rafiki wa JK kama CNN siku hizi havizungumzii mabaya ya Tanzania. Unaona hapo pongezi ''The government have done a gret help so far, and they're still helping in the rescue''
Huku katika ground wahanga wamemnunia JK...
Sawa wazungu, tupambeni tu kwa kuwa mnachukua Almasi, dhahabu na Uranium yetu. Ila kumbukeni hata China miaka 50 iliyopita ilikuwa kama sisi na sasa inawaokoa nyie. Ngoja tu tuimwage CCM mtaona tutakavyobana kwenye rasilimali zetu ili mtuchukie kama Ghadafi.
HUO UNAITWA MTO MSIMBAZI NA SIO MFEREJI AU MTARO. HAO WATU NI WABISHI SANA.WALISHAWAHI HATA KUMROGA MKUU WA MKOA( Jina tuna lihifadhi kwa sababu za Maadili),ILI WASIHAMISHWE. WAKUU WA MIKOA WALIFUATIA WALIWAOGOPA HAO WATU. SASA WACHA WAJIFUNZE KUA MAJI HAYA SAHAU NJIA YAKE. HATUA ZA KUWACHUKULIA WATU HAWA, NI KUWAFUNGULIA MASHTAKA KWA KUISUMBUA SEREKALI AU KUWAPELEKA MILEMBE DODOMA.