• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Ulukolokwitanga
Reaction score
3,958

Profile posts Latest activity Postings About

  • B
    Mwenzangu leo umetoa mpya! Tumecheka familia yangu yote karibu tuzimie - naona una talent yakuandika michezo ya kuigiza si bure, mtu aweza kuamini kama hii ni adithi ya kutunga - keep it UP.
    Ulukolokwitanga
    DR SLAA VS LOWASSA 2015: Yeyote atakayeshinda urais kati yao, NAPE utaificha wapi hiyo sura yako
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top