PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

402149_260665420661596_100001544216110_698436_1488661625_n.jpg

What a mockery!!!!! Shedding crocodile's tears!!!!!...
 
Nawapeni pole Watanzania ila niseme kuwa huu ni msiba wa kujitakia kama misiba mingi ya kujitakia inavyotukumba kutokana na maamuzi ama vitendo vyetu vibaya!

Ilikuwa vipi hata tukajenga kwnye mikondo ya maji?
Nani alibariki huu ujenzi?

Tulitumia nyenzo gani za kisayansi kukabliana na ujenzi wa maeneo hatarishi kama haya
 
Hiyo maiti itakuwa mwanaume. Kwa kawaida maiti ya kiume inapokuwa kwenye maji inalala kifudifudi ya kike ina lala chali
Eissee rijamaa rina uzoefu wa matukio ya vifo vya kwenye maji. ri maiti rinaroerea ni la mwanamme ?.
 
machozi ya kinafiki kabisa ndio maana kaziba macho yake na mkono!
 
HUO UNAITWA MTO MSIMBAZI NA SIO MFEREJI AU MTARO. HAO WATU NI WABISHI SANA.WALISHAWAHI HATA KUMROGA MKUU WA MKOA( Jina tuna lihifadhi kwa sababu za Maadili),ILI WASIHAMISHWE. WAKUU WA MIKOA WALIFUATIA WALIWAOGOPA HAO WATU. SASA WACHA WAJIFUNZE KUA MAJI HAYA SAHAU NJIA YAKE. HATUA ZA KUWACHUKULIA WATU HAWA, NI KUWAFUNGULIA MASHTAKA KWA KUISUMBUA SEREKALI AU KUWAPELEKA MILEMBE DODOMA.

kuna redio moja ya FM sitaitaja,mtangazaji aliwarekodi waathirika na kuwapa pole ambapo walikuwa wakieleza mali walizopoteza na jinsi walivyookoka kuzama. Waliotia fora walikuwa akina dada wawili,walioulizwa kwa nini hawahami sehemu za bondeni ambako msimu wa mvua huwa karaha? Walijibu kwa bashasha,mapozi na maringo kwamba hawahami hata iweje! Na wakaongeza waende wapi wakati wana nyumba nzuri,mwingine akasema ''tena full tiles!''
 
  • Thanks
Reactions: Paw
Watazania tumeshuhudia Nvua kubwa iliyonyesha mkoani DSM kwa siku 3 mfululizo ikiondoka na maisha ya wananchi wasiopungua 8 pamoja na mali zao nyingi kupotea kutokana na nvua hizo. Ni masikitiko makubwa sana kupoteza nguvu kazi hiyo hasa ukizingatia watanzania wenzetu hao pengine walikuwa katika mipango ya mwaka mpya 2012 mwenyezi Mungu azilaze mahala pema roho zao Amen ! Wakati tukiomboleza juu ya vifo vya wtz wenzetu kuna maswali mengi ya kujiuliza hapa ni kama wiki mbili tu watz tumetoka kusherehekea miaka 50 ya Uhuru wa nchi hii kwa kutumia fedha nyingi tu ambazo watanzania hadi leo hatujaambiwa ni kiasi gani cha fedha kilitumika lakini kwa mujibu wa maandiko magazetini zaidi ya sh,bilioni 64 zilitumika kufanikisha sherehe hizo ambazo waliokabidhiwa jukumu la kuongoza nchi hawakuweza kutualika pale Ikulu kula (Nvinyo) walichokifanya ni kutualika pale Uwanja wa Taifa kuungua na jua kali na kushuuhudia watoto wa masikini wakicheza ngoma na Halaiki. Nasikitika kusikia kiasi hicho kikubwa cha fedha kilitumika kwa shughuli hiyo na kama fedha hiyo ingelitumika kutengeneza miundo mbinu ya barabara, kuwajengea nyumba nzuri watu waishio mabondeni uenda maafa haya yangekuwa kidogo, cha kushangaza zaidi sherehe hizo kulikuwa na onyesho la ukakamavu wa Askari wetu hasa wakati yanapotokea matatizo askari walionyesha wakivunja matofali 3 kwa mkono mmoja, wakivunja mbao kwa mkono mmoja, askari mmoja akiwabeba wenzake zaidi ya 4 na mengine mengi ya kutia moyo kwamba endapo ikitokea shida msaada wa haraka utapatikana lakini cha kustaajabisha wenzetu wakati wanakufa na maji pale Jangwani na maeneo mengine ya jiji wanaonekana askari wa FFU wakiwa wamebeba Bunduki na Bastola na Mabomu ya kutoa machozi nimeshindwa kuelewa wakati watanzania wenzetu wanalia kwa kupoteza mali zao na jamaa zao askari anaenda kwenye maafa na mabomu ya kutoa machozi na Bunduki au ina maana huo ndio msaada kwa ndugu zao au wameona watanzania ni wagumu sana wa kulia na kutoa machozi inapotokea shida hivyo hatua ya haraka ni kwenda na mabomu ya kutoa machozi ili kuwasaidia watanzania kuweza kulia kwa haraka haraka ? Nawasilisha. Anatory Mujwahuzia.
 
Nawapeni pole Watanzania ila niseme kuwa huu ni msiba wa kujitakia kama misiba mingi ya kujitakia inavyotukumba kutokana na maamuzi ama vitendo vyetu vibaya!

Ilikuwa vipi hata tukajenga kwnye mikondo ya maji?
Nani alibariki huu ujenzi?

Tulitumia nyenzo gani za kisayansi kukabliana na ujenzi wa maeneo hatarishi kama haya

Umenena kweli ndugu yangu,
Lakini wakulaumiwa sijui ni nani, hebu tujiulize ni:-
Wananchi wanonunua ardhi bila kujua kuwa hapa panafaa au lah?????
Na wanapotaka kujenga wanajenga bila kuchunguza eneo?????
Au wanawaita hao wanaoitwa makandalasi na kuona hili eneo halifai
huwapa taarifa kuwa hapafai, nao huwahonga pesa waseme panafaa???????
OK sote ni taifa moja,
Poleni sana nduguzangu.
 
Najilaumu kwa nini sikwenda kutazama maonyesho ya miaka 50 ya wizara ya ardhi na makazi labda ningepata picha ya kile walichojivunia!
 
Nimeipenda hiyo ya kuwa wajifunze kuwa........Maji hayasahau njia yake.

Mimi kwa kweli napata shida kwa nchi yetu kuendelea kuendeleza miji pasipo upimaji. Hii kupanga miji kunahitaji misaada ya marafiki zetu wafadhili???? Hivi kauli ya Rais ikashuka kwa Waziri mkuu/serikali za mitaa, mikoa/wilaya na kufuatiliwa kwa makini haiwezi kuondoa hili tatizo??????? Tunajenga nyumba kwenye njia za mito/mifereji, hatutengenezi drainaji systems nzuri ..Tutaendelea hivi mpaka lini?
 
inasikitisha sana maana wengine waliokufa walikua wapita njia tu.... Hiyo picha ya marehemi akiwa ichi si nzuri kabisa
 
hakuta kuwa na sherehe za krismasi..

Sherehe za xmass kama kawa lakini kwa vitongoji, hakuna kuingiliana,... safi sana. Wa kunduchi - kunduchi , wa tandale hukohuko, wa mtogole ki vyao wa ilala wakusanyike maeneo ya tbl kiwandani kuna laga za bure, wa ubungo waende pale kibuku.
 
wakuu mambo ni magumu kwanza kutakuwa na ukosefu mkubwa wa sukuma wiki (mchicha) na pili mfumuko wa magonjwa, maana hivi vyoo vilivyo tapishwa mmmmmmmmmmm.
 
Huyu Mtani wangu hapa alikuwa analia nini? Ni ile wanasema Machozi ya Mamba sijui?

Nina uhakika alikuwa anatania tu kwani juzijuzi tu alikuwa akiboronga upupu na huwezi amini kuwa ana uchungu na Watanzania.

Makinda, acha kujifanya una uchungu na Watanzania.

Badala ya kujilimbikizia Posho, jumba lako kudai liwe na swiming Poool na kuikataa nyumba aliyokuwa akiishi Sita na ukataka nyumba mpya. Ubadhirifu wote mnaofanya badala ya kujenga njia bora za maji machafu, matokeo yake ni haya.

Namsifu sana huyu dada wa Kizungu (Samahani kutumia neno Mzungu) anayeonaka kwenye picha nyingi akiokoa watu.

Yaani hata Mitumbwi ya kuokolea watu ya kujaza upepo wanayotumia askari wa majini hamna. haya mamitumbwi bei yake ni ndogo sana na kwa mashangingi wanayonunua, zingelinunuliwa kwenye mikoa kadhaa na kuwa tayari kutumia kila inapohitajika.

Wee mtani wee, acha zako bana. Heri ya Kikwete ambaye tunajua huwa hajali kabisa watu wanavyosema na tunamfahamu kwa hilo kuliko WANAFIKI wanaojifanya wana uchungu lakini hamna kitu. Juzi kulikuwa na Mabomu mara mbili, mwaka 2009 mafuriko na leo mafuriko na msijifanye mlikuwa hamjui hilo linakuja.

402149_260665420661596_100001544216110_698436_1488661625_n.jpg
<!-- google_ad_section_end -->
 
mimi cjamuelewa bi mkubwa kinachomliza ni posho au misiba iliyotukuta..unafiki bwanaa...
 
DSC_4814.JPG


Hatimate FFU waonekana mitaani lakini wakiwa hawana vifaa vya kuwaokoa/kuwasaidia waliokumbwa na maafa.

Bak nawe unatuma picha nyingi bila maelezo tueleweje sasa au za enzi ya Elnino unafanya kulinganisha? picha ikiwa na maelezo inakuwa imejitosheleza.
 
kuna redio moja ya FM sitaitaja,mtangazaji aliwarekodi waathirika na kuwapa pole ambapo walikuwa wakieleza mali walizopoteza na jinsi walivyookoka kuzama. Waliotia fora walikuwa akina dada wawili,walioulizwa kwa nini hawahami sehemu za bondeni ambako msimu wa mvua huwa karaha? Walijibu kwa bashasha,mapozi na maringo kwamba hawahami hata iweje! Na wakaongeza waende wapi wakati wana nyumba nzuri,mwingine akasema ''tena full tiles!''

Clouds FM, unaficha nini sasa
 
Back
Top Bottom