Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Binafsi nimeona jina langu,na sijawahi kufanya kazi serikalini wala kumpa mtu vyeti vyangu
Hahahah dah hata mm nimeona jina la rafiki yangu nae hajawahi kufanya kazi serikalini na tumesoma wote A level na chuo.
 
ZOEZI kwangu lingeleta tija kama kingehakikiwa cheti popote kipo... bila kujali ni cha mwalimu mfanyabiashara mwanasiasa au mpiga debe.


Maana kama ni Athari za hicho cheti feki zipo kwa popote kinapotumika.
 
Kuna mtu nimesoma nae olevel ameonewa alimaliza mwaka mmoja mbele yangu yaani roho inaniuma sana Nina uhakika hajafoji sijui namsaidiaje?
Mi mwenyewe Kuna ka mdada ka mwalimu nina hakika hakakufoji vyeti ila jina limetoka,dah hadi huzuni.
 
Baada ya Rais Magufuli kusema majina ya watumishi walioghushi vyeti yaanikwe; sasa yamewekwa hadharani.

Orodha ni hii hapa
Mbona silioni...!!!!!!!!! 😳 😳 😳 😳 😳
 
Duh afu walikuwa wanasema watu wa dini flani hawajasoma lakini nikiangalia hyo orodha napatwa mshangao
9000 tu?? na majina yangekuwa ya upande mmoja ungekaa kimya? au majina yameandaliwa na dini yako?

wewe ni maskini, mdini, Inferior na una chuki moyoni
 
Kwa majeshi kuachwa naweza kumuelewa hao wakiachwa mtaani hapatakua sehemu salama pakuishi, sasa hawa wateuliwa na wanasiasa wanaachwa kwa vigezo gani
 
Back
Top Bottom