Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Orodha ya Watumishi wenye vyeti vya Kughushi...

Mambo zenu wanaJF.

Zimwi la vyeti fake ndo habari ya mujini mujini Dsm na duniani kote. Hapa Dsm, ukipanda daladala au ukienda bar ,swala la vyeti fake limegusa familia nyingi sana hapa nchini.

Kuna ambao wameona watoto wao, ndugu zao, rafiki zao, waume/wake zao, wazazi wao nk na sasa habari imeshavuja.
Sasa basi, tutegemee maofisi kupwaya watu siku za karibuni. Na pia watu kubaki majumbani kulea watoto na vijukuu.

Umejisikiaje baada ya kuona mtu unayemfahamu kwenye orodha ya watumishi hewa?

Binafsi sijaona mtu ninayemfahamu.
Kwanza hiyo list mm siiamini sana naona kama kuna sample tu majina mengi ni hewa pia (yaani hayana wenyewe) maana nmechunguza nimekuta 90% ya watumishi hao ni walimu na manurse afu sehemu zilzoguswa ni manispaa, miji wilaya na mikoa sjaona majna ya board kama TRA, TANESCO, CDA etc au wote hawa ni wateuliwa?
 
Kwanza hiyo list mm siiamini sana naona kama kuna sample tu majina mengi ni hewa pia (yaani hayana wenyewe) maana nmechunguza nimekuta 90% ya watumishi hao ni walimu na manurse afu sehemu zilzoguswa ni manispaa, miji wilaya na mikoa sjaona majna ya board kama TRA, TANESCO, CDA etc au wote hawa ni wateuliwa?
Angalia upende wa chini katika hii Link hapo yote
 
Na wale waliowasilisha vyeti pungufu, na wale wanao tumia cheti kimoja watu zaidi ya mmoja (wao wameita vyeti tata) na RCs & DCs nini linaendelea. Mbona hatujaelezwa nini kinafuata.
 
Kwakweli nimehuzunishwa sana, sijui hata cha kufanya najiuliza naanzaje kumpa pole?
Alikuwa mkarimu na muadilifu sana kazini, akiwahudumia wagonjwa kwa upole na unyenyekevu.. Masikini Clinical Officer wetu, Naanzaje kumpa pole na kumtia moyo sasa?? Asije akafikiria nambashite...
 
Kwanza hiyo list mm siiamini sana naona kama kuna sample tu majina mengi ni hewa pia (yaani hayana wenyewe) maana nmechunguza nimekuta 90% ya watumishi hao ni walimu na manurse afu sehemu zilzoguswa ni manispaa, miji wilaya na mikoa sjaona majna ya board kama TRA, TANESCO, CDA etc au wote hawa ni wateuliwa?
Hao uliowataja wote wapo isipokuwa cjaona majeshi kama Polisi , jeshi , magereza, usalama, uhamiaji n.k.
 
Wenye vyeti pungufu ni zaidi ya 11,0000 na kwa wanasiasa usitegemee jipya
 
Bnafc cjafoji ila nili ibiwa cheti cha kidato cha nne. Cha kushangaza na kuskitisha nam npo kwenye orodha hyo. Cjui watu wa baraza wametumia utaratibu upi maana kama ni index number ndo hyo hyo
Kama ulipoteza au kuibiwa na umeona jina lako limetoka sawa ndio uende wizarani na uthibitisho wakupe kazi sasa
 
Mambo zenu wanaJF.

Zimwi la vyeti fake ndo habari ya mujini mujini Dsm na duniani kote. Hapa Dsm, ukipanda daladala au ukienda bar ,swala la vyeti fake limegusa familia nyingi sana hapa nchini.

Kuna ambao wameona watoto wao, ndugu zao, rafiki zao, waume/wake zao, wazazi wao nk na sasa habari imeshavuja.
Sasa basi, tutegemee maofisi kupwaya watu siku za karibuni. Na pia watu kubaki majumbani kulea watoto na vijukuu.

Umejisikiaje baada ya kuona mtu unayemfahamu kwenye orodha ya watumishi hewa?

Binafsi sijaona mtu ninayemfahamu.
Akifa ndugu yako si unavumilia, na hili livumilie!
 
nimefurahi nina mwaka wa tano sina ajira sasa nitapata maana wenye vyeti feki walikuwa wanajaza nafasi tu
Serikali haiwezi kuingia gharama kuajiri wazee kama wewe...miaka mitano huna ajira na bado unasubiri ajira,si ndo ninyi mkiajiriwa mnashinda kupiga umbeya ofisini???
 
Mambo zenu wanaJF.

Zimwi la vyeti fake ndo habari ya mujini mujini Dsm na duniani kote. Hapa Dsm, ukipanda daladala au ukienda bar ,swala la vyeti fake limegusa familia nyingi sana hapa nchini.

Kuna ambao wameona watoto wao, ndugu zao, rafiki zao, waume/wake zao, wazazi wao nk na sasa habari imeshavuja.
Sasa basi, tutegemee maofisi kupwaya watu siku za karibuni. Na pia watu kubaki majumbani kulea watoto na vijukuu.

Umejisikiaje baada ya kuona mtu unayemfahamu kwenye orodha ya watumishi hewa?

Binafsi sijaona mtu ninayemfahamu.
Ki ukweli sisi ofisini kwetu wametemwa 6,.Mimi nimeumia sana mwenzangu kwenye idara yangu ameenda na gharika,na tulikuwa wawili tu!.Na leo J2 alitakiwa akachukue gari mpya kuileta mkoani,ambayo ofisi imemkabidhi.Sijalala kwa kumfikiria pamoja na hao wengine waliopo Mikoa mingine.Ki ukweli imeniuma
 
Ni uonevu mtupu mbona wanasiasa wameachwa!!!?? Na wao ndio wana madaraka makubwa na vichwani zilo!! Mfano Bashite.. Lusi de... Maji marefu.. Mlinga na wenzie!!
Fafanua kuhusu Maji marefu na Mlinga, isijekuwa hujaelewa wewe..!!
 
Kuna wengine kunaa makosa ya logistics tu,kwa mfano kuna dad namfahamu amefanya mtihani kidto cha pili mara mbili,na kisha kufaulu na kwenda kusoma...six,kisha chuo..lakini alichkosea ni majina ya mwisho kwenye acount ya mshahara kutofautina nayaliyopo kwenye cheti si nae yumoooo...daaa lkn cheti sio cha kugushi maskiiiiniiiiii
 
Baada ya Rais Magufuli kusema majina ya watumishi walioghushi vyeti yaanikwe; sasa yamewekwa hadharani.

Orodha ni hii hapa

Nimepitia majina yote kwa haraka haraka zaidi ya theruthi mbili ni ya akina mama.

Najiuliza kama kuna uhusiano wa jinsi na kughushi cheti cha elimu au wa jinsi na kupata ajira ya utumishi wa umma pasipokuwa na cheti halali?
 
Back
Top Bottom