Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

nimemuelewa saana, ila kwanini apitie magumu yote yale halafu anayasema kwa lugha ya uficho?
huu ndio uoga ninaousema, angechana tu yaani ukisikia unaelewa direct
twende tu na ukweli, ungekua wewe ungeimba direct? kama bashite ndo mtekaji, faru aki supavaizi na kamanda naniliu ndo alipokea order.???? acha utani mkuu we utaishia ku comment R.I.P mtandaoni.

by the way hiyo ndo kazi ya fasihi usitake utafasiriwe kila kitu
 
hivi anaposema anaenda Zimbabwe anamaanisha kwa Mugabe maisha ni afadhali kuliko hapa kwetu?
 
Roma ni bora angeacha mziki. Nimesikiliza huo wimbo haujanivutia kabisa. Binafsi nilikuwa shabiki wa Roma ila kama kwa sasa staili ndio hii, mimi sio shabiki wake atafute wengine
Pole kwakushindwa kumuelewa.

latest edition
 
Tulisema kwamba "Roma Mkatoliki Usiposema ukweli utatukosea Sana... " leo umesema kwa njia ya Sanaa

Roma Mkatoliki ameniliza si Kidogo bora angeacha kuuimba huu wimbo. Roma ameamua kuihama Nchi anakwenda Zimbabwe. Anaona ahamie Zimbabwe kwenye utawala wa kibabe. Ukihoji hata Kama uko jela unaongezewa Miaka huko huko. Vyovyote vile tutakavyotafakari. Roma anayo Mengi Sana Moyoni mwake. Issue ni je akasemee wapi?

Roma anawaomba na kuwataka watesi wake kwamba washushe bunduki wapingane Kwa hoja. Yaani Roma hapo alipo naye anaye Mungu ambaye ndiye Mungu wa Paul, ndo Mungu wa Daudi, na ndiye Mungu wa John mnayemwita Yohana wa Yahudi.

Roma anasema mengi Lakini anasisitiza kuwa Mpinzani si uhaini maana ipo siku mtawala naye atakuwa Mpinzani. Inafikirisha Sana. Anaendelea kusikitika kuwa yeye alitabiri Urais wakati huo. Ndiyo maana analalamika na kuwashukuru waliotabiri kuwa Roma ataonekana kabla ya Jumapili, Utabiri wao ulitimia.

Hakika wimbo una ujumbe Mzuri na mzito si Kidogo. Analia Roma kufungwa vitambaa Usoni siku tatu huku mikono yake wameifunga Kwa nyuma. Aise so sad. Anasema amevunjwa vibaya Sana. Mungu mkubwa Leo hii Roma tumemsikia tena.
Kijana amelalama wameufanyia ubaya sana.
 
Leta difenda leta wajeda, roma nmejitoa sadaka...

"Nikisema walchonfanyia kila mtu angeniogopa" - Roma

Sent using Jamii Forums mobile app from my Android phone
 
imezoeleka msanii Roma mkatoliki kila anapoachia wimbo hutoa ujumbe pasi na kuficha chochote lakini kwa huu wimbo wake mpya (zimbabwe) hali imekuwa tofauti, si Roma tuliyemzoea kwa kweli

Roma katawaliwa na hofu na uoga wa hali ya juu, lugha ya kisanii aliyotumia inaonesha uoga na hofu, kama si hivyo basi itakuwa ni unafiki kama anaoufanya mrisho mpoto

Roma alitakiwa kufunguka hasa baada ya ile awamu ya kwanza kufail, sasa ndio ilikuwa nafasi yake kuwachana live waliofanya tukio na sio kuwataja kiuficho (RC & polisi)

ila hongera ni wimbo mzuri, tunahitaji harakati za wazi, umerudi zama kwa hili kwa kweli
Utalea mke na mtoto wake na mama ake kama alivoulizaa? ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
This artist ni idiot kabisa. Badala ya kutunga nyimbo za kumuingizia hela yeye anatunga nyimbo za kutukana? Hivi anajua ni watanzania wangapi wamekufa kwa sababu ya rushwa na yeye anashabikia rushwa? Yaani namaanisha anapopingana na serikali anamaanisha nini? I think inabidi tufikie pointi ya wale wote wanaopinga hatua za serikali wafe tu, hakuna namna, nchi hatuwezi kuwa na wasaliti, tunataka tufikie uchumi wa kati kabla ya 2025, hatuhitaji watu wa kutukatisha tamaa. Hata Mungu hakuruhusu wanafiki kufika nchi ya ahadi, walikufa wote isipokuwa wawili tu na kizazi kipya walifkia.

Ajifunze kwa Diamond. Diamond ni kijana mzuri sana, yaani kwake muziki ni kazi, na ni ujasilia mali. Hawezi kufanya kitu kinachoweza kuharibu biashara yake.
Nawewe imba nyimbo za kukupatia pesa kama diamond.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilikutabiria utaitwa Rais kipindi unaitwa Waziri japo maisha siyo rahisi
Huyu muhisika aliwahi mtaja kwenye moja ya nyimbo zake kipindi cha jk
 
Hii Nyimbo ya ROMA,si kwa ajili ya kila mtu,ni kwa wale wenye uelewa mpana,kama uelewa wako ni wakisingeli,au wa wabana pua huwezi kuelewa.-""Ni rahisi kumkumbuka Roma mpaka kwa vizazi vijavyo kuliko kuwakumbuka wakata viuono wenu."

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom