Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

DAH...Mungu Wa Paulo Ndo Mungu Wa Daudi/
Na Ndo Mungu Wa John Mnaenuita Yohana WaYahudi..../ [HASHTAG]#ZIMBABWE[/HASHTAG] On [HASHTAG]#vivaRoma[/HASHTAG]....

Daudi
John
 
Wimbo ni mbaya, yaani hauwezi kumuingizia hela. Kwa sababu 2015 kila mwananchi alihitaji mabadiliko, sasa yeye kaibuka ni li nyimbo la kinafiki. Maisha kwake naamni yatazidi kuwa magumu maana anachezea system ya wateja wake. Ki ukweli sasa namchukia sana huyu kijana mnafiki
Kilichokufanya uuchukie na kuuona n wimbo mbaya ni ukweli uliozungumziwa UMEKUUMA

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ngoma kama hii ndo inastahili kuitwa fire fire na sio zile katuni za wale
 
Kila kitu kimezingatiwa na pini zilozotumika kufungia tafsida ya wimbo huu,ukizifungua tu utajikuta unabadilishwa jina,ni bora kuwa muoga na kukaa kimya kama Roma

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sikia hii " nasimama na unga hoja kwenye uchumi wa viwanda, nanasi linaoza msoga, tikiti linaoza shamba"

Roma kaimba fasihi sana kwa haraka hapa wawezahisi anasifu uchumi wa viwanda.

Kiharaka tu anasema bila kilimo hakuna viwanda maana tunahtaji raw material(malighafi) ili twende kwenye processing factories then transfomation to light industry.. Uwezi enda uchumi wa viwanda kwa kuruka stage ya agricultural revolution

Viva Roma Viva naenda Zimbabwe

-Dumelang
Nimekuelewa sana
 
Screenshot_2017-08-11-10-06-59.png


Huyu dada kapodolewa vizuri,,wengine sijui mnapakwa mpaka mnakuwa kama masanamu na mnapoteza sura zenu halisi,,mfano hamisa mobeto na mama yake huwa hawapendezei kabisa make up zao,kuna gigy money huyu anajipodoaga anakuwa sanamu sanamu,,

Hebu igeni kwa mrs roma kapendeza kajipodoa kidogo tu na sio kukandikwa makeup kama nyumba ya udongo bwana ,
Nimemaliza
 

Attachments

  • Screenshot_2017-08-11-10-06-56.png
    Screenshot_2017-08-11-10-06-56.png
    129.6 KB · Views: 83
Huu wimbo hata wakiufungia tushaudownload...
Ntaupiga kwa mwezi mzima nkiwa kwenye kamkweche kangu...
 
Nimeusikia kwa mara ya kwanza leo asubuhi. Alitumia hekima sana kutosema nini kilijiri kipindi alitekwa! Now this song, speaks a thousand words. Salute!!!
 
Mimi sioni cha AJABU alichoimba hapo!!
Binafsi sikupenda kabisa kitu alichofanyiwa siku zilizopita.

Lakini tujiulize kweli yale yamepita na MWENYEZI akamsaidia karudi MZIMA.

Sasa nyimbo hii ni NINI,wote tunajua aliteswa hiyo nyimbo haina maudhui anaruka mara huku mara huko,

Utasikia hapa watu wataleta hadithi nyinbo hii INA UJUMBE MZITO MPAKA UTULIZE KICHWA SANA KUIELEWA.
 
Aminini siku hazigandi we ni Yanga mi ni Simba kuwa mpinzani sio dhambi/
Ipo siku mtawala atakuwa mpinzani Simba akichukua kombe sijui atapona nani.
Fasihi ya hali ya juu inataka akili kuelewa
Nilivyoelewa....We ni ccm(refer jezi ya yanga) mi ni chadema(refer jezi ya simba na rangi za chadema_white and red) . Ndio anauliza unadhani upinzani siku ukichukua nchi weee uliyekwenye madaraka unayeyatumia sivyo utakiwaje?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Leo nmemsikia mkewe roma alikuwa clouds radio akaulizwa roma yuko wapi akajibu kuwa roma yupo ZIMBABWE hapo mm pia baada ya kuisikia nyimbo yake nmeshindwa elewa kuwa yupo Zimbabwe kweli au yupo Zimbabwe kifasihi kama nyimbo yake ilivyo...

Samsung note7
hahahahahah nimeipenda hii
 
Back
Top Bottom