Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Mwanamuziki wa kizazi kipya Roma Mkatoliki ameamua kufunguka na kutoa nyongo iliyojaa tumboni mwake Sasa ktk kibao chake kipya Zimbabwe.

Baadhi ya maneno ni kama Kuna siku Mtawala atakuwa mpinzani.

Aliyemteka ni soldier lakini je alitumwa.

Bunge lilimjadili lakini anakiri hakumtukana Mjomba

Alimtabiria aliyekuwa Waziri wa Ujenzi kuwa Rais.

Yaye kapewa ambulance lakini Tanga linajengwa bomba la mafuta.

Analaani issue za kuteka watu.

Alifungwa kitambaa usoni na kamba mkononi siku tatu

Alikokuwa hakujui.

Kufa haogopi ila watoto wake na Mke wake na mama nani atawahudumia.

Anashukuru nguvu ya umma.
 
Mwanamuziki wa kizazi kipya Roma Mkatoliki ameamua kufunguka na kutoa nyongo iliyojaa tumboni mwake Sasa ktk kibao chake kipya Zimbabwe.

Baadhi ya maneno ni kama Kuna siku Mtawala atakuwa mpinzani.

Aliyemteka ni soldier lakini je alitumwa.

Bunge lilimjadili lakini anakiri hakumtukana Mjomba

Alimtabiria aliyekuwa Waziri wa Ujenzi kuwa Rais.

Yaye kapewa ambulance lakini Tanga linajengwa bomba la mafuta.

Analaani issue za kuteka watu.

Alifungwa kitambaa usoni na kamba mkononi siku tatu

Alikokuwa hakujui.

Kufa haogopi ila watoto wake na Mke wake na mama nani atawahudumia.

Anashukuru ngumu ya umma.
Yamekuwa haya!
 
Mwanamuziki wa kizazi kipya Roma Mkatoliki ameamua kufunguka na kutoa nyongo iliyojaa tumboni mwake Sasa ktk kibao chake kipya Zimbabwe.

Baadhi ya maneno ni kama Kuna siku Mtawala atakuwa mpinzani.

Aliyemteka ni soldier lakini je alitumwa.

Bunge lilimjadili lakini anakiri hakumtukana Mjomba

Alimtabiria aliyekuwa Waziri wa Ujenzi kuwa Rais.

Yaye kapewa ambulance lakini Tanga linajengwa bomba la mafuta.

Analaani issue za kuteka watu.

Alifungwa kitambaa usoni na kamba mkononi siku tatu

Alikokuwa hakujui.

Kufa haogopi ila watoto wake na Mke wake na mama nani atawahudumia.

Anashukuru ngumu ya umma.


Bora afunguke ila naona fasihi inafikisha ujumbe
 
chekecha akili yako mkuu, utagundua kaongea kila kitu, kama umezoea kusikiliza nyimbo za akina diamond huwezi kuelewa
nimemuelewa saana, ila kwanini apitie magumu yote yale halafu anayasema kwa lugha ya uficho?
huu ndio uoga ninaousema, angechana tu yaani ukisikia unaelewa direct
 
Mkuu unajua ugumu wa kuambiwa upimwe mkojo na mwanaume mwenzako?Mwache tu aimbe kwa fasihi maana palipo na Bashite na Sizonje si salama.
 
Watu great thinkers wenye uwezo uliotukuka katika kuelewa mambo kwa kina tumeelewa alichokiimba ... Vichwa nyanya sijui kama watauelewa huu wimbo wenye mashairi yenye ujazo wa GB 20000000000

Zimbabwe here we are

Sent From My Nokia Ya Tochi
 
nimemuelewa saana, ila kwanini apitie magumu yote yale halafu anayasema kwa lugha ya uficho?
huu ndio uoga ninaousema, angechana tu yaani ukisikia unaelewa direct
Hhaahaha mkuu bado hujaelewa sikiliza tena tena na tena utaelewa mbona kawataja waliomteka na kataja vitu vingi tuu.

Sema ndio hivyo utasikia na hauta elewa,utaangalia na hautaona.

Labda usubili kueleweshwa na walio sikia na wakaelewa.

Kuna aina ya mziki ni ngum sana kuuelewa na unaweza ukasikiliza mwanzo mwisho na ukatoka kapa.

Labda sema kipi na wapi hujaelewa au ulikuwa unataka kusikia nini labda wadau walio elewa wakuwekee nukuu ya sehem unapopata jibu lako
 
Roma angekuwepo Tanga nadhani nae angeitwa na mkuu washikane mikono wote watatu, John, Daud, na Roma.., na kuambiwa wameyamaliza.
 
Back
Top Bottom