Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Huyo Diamond habari nyingine kabisa muda huu wewe unaleta post hapa yeye yuko Duniani huko na vijana wake
44aa05fed6179e438e7113c5afa39418.jpg


-Ndumilakuwili-
 
Pitia hii video kujua kilichomkuta Roma Mkatoliki

​


NB
Siku tatu kama Mateka, wakati huo kuna Mkuu wa Mkoa alitoa ahadi ya kupatikana kwake, na akapatikana kweli. Hakika hata Ben Saanane akitokea anaweza kunena makuu ambayo kimsingi yanaweza kuwakaa akilini watanzania, vizazi kwa vizazi.

Bring Back Ben Saanane
 
Asee jamaa humu ndani katumia lugha ya fasihi haswa asee. Kama unajiuliza kuna maswali mengi asee unaweza jiuliza. Mfano
1. Kuna sehemu anasema "nilikutabiri tangu ukiwa waziri" hiki kimstari kuna nyimbo moja aliwahi kuimba kipindi cha Jk,bado sijang'amua kama aliwahi kumtabiria huyu wa sasa.
2. Kuna mahala anasema sikuona nyota kwa shoulder ila najua ni soldier na hapa inaonekana wazi huyu mtu ni ama ni mwanajeshi/ askari/usalama au vyovyote vile ila inaelekea kwenye mkumbo huohuo.
3. Anazungumzia waliotabiri ataonekana kabla ya jumapili na ikatokea kweli na waliotabiri wanajulikana,haha.
Hayo mm ni mawazo yangu tu
 
Huyo Roma wako Tuzo ya Kimataifa hata Moja hana wakati Diamond ndo kafungua ulingo wa Tuzo za kimataifa kwa wasanii wabongo kwa kiasi kikubwa zaidi ya alivyofanya legend AY sasa nikuulize kati yao nani akamfundishe mwingine??
wewe utakuwa mshabiki wa tuzo za kimataifa Ila siyo shabiki wa muziki
 
Asee jamaa humu ndani katumia lugha ya fasihi haswa asee. Kama unajiuliza kuna maswali mengi asee unaweza jiuliza. Mfano
1. Kuna sehemu anasema "nilikutabiri tangu ukiwa waziri" hiki kimstari kuna nyimbo moja aliwahi kuimba kipindi cha Jk,bado sijang'amua kama aliwahi kumtabiria huyu wa sasa.
2. Kuna mahala anasema sikuona nyota kwa shoulder ila najua ni soldier na hapa inaonekana wazi huyu mtu ni ama ni mwanajeshi/ askari/usalama au vyovyote vile ila inaelekea kwenye mkumbo huohuo.
3. Anazungumzia waliotabiri ataonekana kabla ya jumapili na ikatokea kweli na waliotabiri wanajulikana,haha.
Hayo mm ni mawazo yangu tu
Kuna mahali amesema, "nilipokuwepo sikuwa na jua hii saa nne hii SAANANE"

Sikiliza uelewe hapo kuna issue kwani hakukuwa na muda mwingine wa kutaja??
 
Back
Top Bottom