Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Hujaelewa mkuu! Zimbabwe ametumia kama kiitikio lkn hakija beba maana yeyote,nilipokuwa jkt miaka kadhaa iliyopita tuliimba sana kwenye mchakamchaka hiko kiitikio cha Zimbabwe.
Zimbabwe...ina maana mkuu..jamaa anauchu wa madaraka. .huko mbele ni vigumu kumtoa, ila kuna kajisehemu kasema nilitabir ww kuwa raisi toka kipindi uko wazir, japo maisha sio shwar ila nakupa pongezi. .Angali maisha ya wananchi wa zimbabwe raisi wao amefanikiwa kuzuia lasilimari zao zisitumie vibaya but pamoja na yote hayo bado hawanufaiki ni sawa na sisi huku***risit evry where but nothing we get. Tatizo watanzania wavivu kufikir

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna sehemu alisema.." Mlinipiga mijeredi bila huruma na kunivunja sasa kwa nje hatuoni amevunjwa wap..unaweza jiuliza kitu gani wamevunja mwilini mwake[emoji23][emoji23][emoji6][emoji6][emoji6] Roma mm simo shauri yako

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndo maana alipopatikana alikuwa Kama zoba alishindwa kuzungumza ukweli kuvunjwa bila huruma si mchezo muulizeni rafiki yake mchizi moni alivyovunjwa kila akikumbuka alivyovunjwa huwa anatamani kiama kitokee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndo maana alipopatikana alikuwa Kama zoba alishindwa kuzungumza ukweli kuvunjwa bila huruma si mchezo muulizeni rafiki yake mchizi moni alivyovunjwa kila akikumbuka alivyovunjwa huwa anatamani kiama kitokee

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii ngoma Roma ametumia akili sana ila ameeleza kila kitu..inahitaji akili ya ziada kuelewa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sijui watu wengine wanatafutaga matatizo ya nini, wakikutaiti tena na huyo mkeo anayekupump atapigwa dudu ovyo kwa ulimbukeni eti umaarufu

Mbona kama umetumia nguvu sana kuandika hii?
 
Lakini bado swali ni lile lile,kwa nini ROMA MKATOLIKI Atekwe???ili iwe nini? Yes ni maharufu lakini kwa umaarufu gani sana??? Kwa siasa au upinzani au kutaka chama cha CCM au chama cha CHADEMA au kichukua Wake za Watu???,sipati jibu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Exactly mkuu. Kuna maana kubwa sana kwenye hili neno "Nakwenda Zimbabwe"
Hivi huko si ndo kwa yule jamaa mbabe ambaye anazeekea Madarakani. Kwenye video naona anaenda Zimbabwe na raia kutoka kila sekta wanamfuata. Hili dongo la kisomi sana.
Duuh kweli nimemuona dr na Mwalimu wanamfuata but ckutoka na kitu pale wewe ndio umenifungua machoo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
anachoimba ni burudani au ni kitu gani maana anachoimba na vionjo mkienda klub mtachezaje au ujumbe unamhusu nani?
Kila wimbo lazima uende club ucheze? Mbona una akili za kimakinikia, tumia hata nusu ya akili yako kuwaza, usiwe kama mawaziri wa mkulu.
 
Huu wimbo Roma angeuweka wasafi.com angepiga hela kinoma na ndo ungekuwa wimbo unaongoza kwa mauzo ishu inakuwa kwamba mlezi wa wcboo simnamjua unafikir wangekubali wauweke. .ila bora Roma hujatamani pesa nyingi umetaka watanzania tujue kilichotokea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom