Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

View attachment 562810 Pitia hii video kujua kilichomkuta Roma Mkatoliki


NB
Siku tatu kama Mateka, wakati huo kuna Mkuu wa Mkoa alitoa ahadi ya kupatikana kwake, na akapatikana kweli. Hakika hata Ben Saanane akitokea anaweza kunena Makuu ambayo kimsingi yanaweza kuwakaa akilini watanzania, vizazi kwa vizazi.

Bring Back Ben Saanane


Hili ni Jukwaa la siasa.....
 
Safi.
My take.
1.Katumia akili sana kubalance story yake ili yasimkute tena.

2. Kumbe alitabiri magufuli atakuwa Rais.(bado cjaamini hili)

3. Kawajibu wale waliokuwa wakisema bora anyooshwe kwa kumsingizia eti kamtukana magu. ( hata humu JF wamo)

4. Hayupotyari kuwataja watekaji wala kusema lengo lao ( ipo siku atawasema tu. Akikaa kimya, Tume will)

5. Yupo vizuri kutunga na kudeliver message kupitia mziki.

6. Kumbe anatambua kelele zetu ndizo zilimuokoa laa sivyo wangekuwa wamesha msaa 8.

7. Inawezekna wimbo na video katengenezea zimbabwe ili wasije msomba kabla poroject haijaisha.



Sent using Jamii Forums mobile app

sikiliza hapo dakika ya pili sekunde ya 20 utamsikia akimtabilia Magu mema.
 
Angekuwa anabadilisha sauti @ melodia sio kubadili maneno lakini melody ni ile ile asije akafika sehemu muziki wake ukakinaiwa kama wale wa zamani , nature, baya, nk. Anatakiwa aangalie sii soko la bongo tuu ambalo muziki unapata umaarufu kwa na ngano, misemo na mashairi ya mafumbo ya kiswahili lakini, muziki wake unatakiwa umvutie hata mtu ambaye hasikii chochote kinachozungumzwa bali mvuto wa melody na beat
 
hajaeleweka, wimbo mbaya

aweke wazi kilichomkuta kwanza, mafumbo haya hayatusaidiii sana
 
Asee jamaa humu ndani katumia lugha ya fasihi haswa asee. Kama unajiuliza kuna maswali mengi asee unaweza jiuliza. Mfano
1. Kuna sehemu anasema "nilikutabiri tangu ukiwa waziri" hiki kimstari kuna nyimbo moja aliwahi kuimba kipindi cha Jk,bado sijang'amua kama aliwahi kumtabiria huyu wa sasa.
2. Kuna mahala anasema sikuona nyota kwa shoulder ila najua ni soldier na hapa inaonekana wazi huyu mtu ni ama ni mwanajeshi/ askari/usalama au vyovyote vile ila inaelekea kwenye mkumbo huohuo.
3. Anazungumzia waliotabiri ataonekana kabla ya jumapili na ikatokea kweli na waliotabiri wanajulikana,haha.
Hayo mm ni mawazo yangu tu
"bandugu bwaga manyanga ayaokote magufuli"

Delta Force

 
Dongo toka Msoga kwenda mtaa wa pili. "kijana wetu" alimaanisha wengine wanamuona adui yao lakini "wao" Roma ni kijana wao!!
 
duhuuuuu.
nilitabiri utaitwa rais wakati ukiitwa waziri,
japokuwa maisha siyo rahisi, unasitaili pongezi.
roma huyuuuu mkali kwa kweriiiiii
 
Back
Top Bottom