Nini kilikufanya ugundue Umri umeenda?

Nini kilikufanya ugundue Umri umeenda?

Wanawake wakizeeka wanakosa hamu ya tendo, hapo ndo huolewa mke mdogo, lakini humu mnadanganyana sana au kisa fake id,et hamu imekuwa kubwa we wazee hawana hamu kabisa kama ipo ni kidogo sana, compare to men, mnadanganyana sana au wote humu watoto?
Nadhani wapo wanaokuwa na high sex desire lkn majority wana lose hatuwezi sema all they ain't feel it nope
 
Nadhani wapo wanaokuwa na high sex desire lkn majority wana lose hatuwezi sema all they ain't feel it nope
You r wright nigga, hata akili ya kawaida mabinti uliowaacha shule let say std 7 wao walikua std 4, ukikutana nao nani mkubwa? Kat Yao na we, mnadanganyana sana wanawake wazee kpenda sex hiyo ni mazoea Yao tu, kpenda ngono since last ila kusema mwanaume ana kata upepo kuliko woman SI kweli, SI Kuna kipindi tulianza kuona umuhimu wa kuoa girl unae mzidi umri mkubwa you know why, wao huwai kuchoka, hivo kubalansi inabidi wewe uwe mkubwa kiumri kuliko wao. Anapo choka we unakua mwishoni, akikizidi umri yanatokea ya macron rais ufaransa, unataka kutomber mke Hana nyege
 
Ok umesema wanawake mkifika kwenye 40's mnakuwa mna hamu kubwa ya sex sababu hasa ni nn ?.ukilinganisha na mabinti wa kwenye twenties hv
Ni kweli kabisa. Sababu sijui ,
Nitajibu hivi
Huu umri mwanamke anakuwa amekua na kadri anavyokua anazidi kujijua zaidi kimwili kiakili pia.
Umri huu mwanamke ana watoto, mume au partiner.
Sasa basi inawezekana akili inamtuma keshatumikia wengine basi ni muda wa kujijali pia!!!!.
Huko kwenye twenties ntajibu hivi.
Yaani 18-25 mwanamke hajui hata anachokitaka japo wenzetu wachache wamejaaliwa.
Huko kama ni mapenzi uko kwenye mkumbo kwamba huwa ni hivi lakini kiuhalisia hakuna kitu.
Huo ni umri ambao wanaume wasiojiamini wanaupenda kwa sababu haujui unataka Nini!!!! Na ni rahisi kumuendesha mtu asiye jitambua .

Lkn wakati huo huo tunaambiwa mpnajiandaa na menopause na yenyewe inakuja na effect zake sasa hapo nakiwa selewii
Weweee!!!! Mpaka mi sasa sijaona effect za menopause.
Zaidi nafurahia aisee waliosema life began at forty hawakukosea.
Pengine hii inatokea kwa mtu na mtu sijui.
Nafikiri nimekujibu
 
Majuzi hapa nilikua napita hii barabara ya mhimbili nikaikumbuka shule yangu ya azania. Tangu ile siku ya mwisho nimemaliza form 4 pale sijawahi kuingia hata kwenye uzio wa shule.

Nikasema ngoja niingie nikasalimie. Katika walimu niliowaacha ni mmoja tu ndio bado yupo. Akaniambia niende kusalimia wanafunzi wa form 4. Kuingia darasani nimekuta hivyo viwanafunzi bado vitoto kabisa. Wakafi namaliza form 4 nafikiri darasa zima hakuna ambae alikua hata amezaliwa.

Akilini nikajisemea kweli umri umesogea
 
Huko kwenye twenties ntajibu hivi.
Yaani 18-25 mwanamke hajui hata anachokitaka japo wenzetu wachache wamejaaliwa.
Huko kama ni mapenzi uko kwenye mkumbo kwamba huwa ni hivi lakini kiuhalisia hakuna kitu.
Huo ni umri ambao wanaume wasiojiamini wanaupenda kwa sababu haujui unataka Nini!!!! Na ni rahisi kumuendesha mtu asiye jitambua
Hapa haupo sawa, ukweli ni kwamba wanaume tunathamini sana purity na loyalty. Na uwezekano mkubwa zaidi wa kuvipata hivyo vigezo ni kwa mwanamke wa hiyo interval ya umri uliyoitaja.

Hata ukitathmini ile devine connection kijinsia utaona inakua functional zaidi mwanaume akiwa na umri mkubwa. Mwanaume na mwanamke wakiwa agemates kuna vipengere vinakataa kuungana
 
Hapa haupo sawa, ukweli ni kwamba wanaume tunathamini sana purity na loyalty. Na uwezekano mkubwa zaidi wa kuvipata hivyo vigezo ni kwa mwanamke wa hiyo interval ya umri uliyoitaja.

Hata ukitathmini ile devine connection kijinsia utaona inakua functional zaidi mwanaume akiwa na umri mkubwa. Mwanaume na mwanamke wakiwa agemates kuna vipengere vinakataa kuungana
Kumbe
 
Wana niita faza kwenye mazoezi ya mpira wa miguu wakati wakiomba pasi kutoka kwangu
 
Nimekuwa mvivu kukwangua vocha na kuweka namba za vocha mpaka nimpe hiyo kazi binti yangu,hii ni ishara kwamba umri umesogea
 
Back
Top Bottom