Kigi Makasi
JF-Expert Member
- Oct 4, 2022
- 1,343
- 2,615
Kulala muda wa chakula afu chakula kikaniamsha ili nikile
Young forever kivipi mzee wakati unaona mwenyewe hapo huo umri unakuachaMimi ni young forever, ishu inayonifanya nione nina umri mkubwa ni kwamba nina miaka 4 sijawahi kuvaa jeans . Nimepoteza interest kwenye vitu vingi ; kuanzia chakula mpaka show off . Nikienda town kununua suruali na T shirt kama nitanunua naweza nisivae ... Nina Tshirt mpya kama tano sijavaa hata moja , napenda kuvaa kanzu kuliko nguo yoyote ile .
Yaani kifupi hata kupiga picha naona ni ushamba , kushangaa maghorofa . Nikipata fresha na nikikosa fresh , kitu naogopa ni magonjwa tu ila kifo sijawahi kuogopa .. Vitu vingi nilivyozoea kufanya sina mzuka navyo , kila kitu naona kawaida , sipendi kelele wala kujichanganya na watu .
Sipendi kuona mtu anaonewa wala kupata tabu .
Hii ya kwenda kanisani mbona kama haihusianiNiwakumbushe pia dalili nyingine wazee wenzangu
Pale unapojihisi mapenzi na mungu yameongezeka na unaanza kutamani kwenda kanisani zaidi.
Kwisha habari yako, umri umekutupa mkono
Trust me, kama mwanzo ulikuwa masuala ya kanisani hauyaelewi ila ghafla umeanza kuvutiwa na unahudhuria sana, mara sijui unahangaika na masuala ya kuomba au kuombewa TOBA kanisaniHii ya kwenda kanisani mbona kama haihusiani
Kuna wazee wana mvii mpka sehemu nyeti na wala hawamuamini hata huyo MunguTrust me, kama mwanzo ulikuwa masuala ya kanisani hauyaelewi ila ghafla umeanza kuvutiwa na unahudhuria sana, mara sijui unahangaika na masuala ya kuomba au kuombewa TOBA kanisani
Usihangaike sana, ongeza juhudi umri ushaisha huoo
🤣🤣🤣🤣ERon bado hajaja kutusuluhisha.
Uzuri mi na wewe sote tumekulia humu.
Hii kesi haiishi hadi iishe 🤣
Sijamaanisha kuwa kila mzee anamuaminu mungu.Kuna wazee wana mvii mpka sehemu nyeti na wala hawamuamini hata huyo Mungu
SawaaSijamaanisha kuwa kila mzee anamuaminu mungu.
Soma tena post zangu.
😳😳😳😳😳Mwamkie dada yako, huyo ni dada yako. Nae anaufurahia ujana wake maana yupo kwa ile peak😅😅hadi namkimbia maana hachoki!
Ni wakati sahihi wa kuchepuka sasa. Mwambie asijibane bane.Binafsi nimeanza kupoteza interest tayari na mama nae yupo kwenye peak ya utamu, ni changamoto sana kuhakikisha mwenzako yupo sawa😅
Una miaka mingapi, nina 45 ila nakwea mnazi, unataka kusema mimi bado ni kinda??Nyeto haipandi kabisa
ResponsibilityKuna muda mtu unakuwa na mambo mengi hadi unasahau kama upo kwenye "Age go" unaongeza miaka ila ni kama unajiona bado mdogo tu mpaka ukutane na jambo fulani ndio unastuka kumbe umri wangu ushaenda hivyo.
Kuna wengine ongezeko la shikamoo ndio linawastua wengine kuitwa kwneye vikao vya ukoo nk.
Kipi kilikufanya ujue umri ushakutupa mkono?
🌝🌝🤣🤣🤣🤣
Weeeh umekulia humu na nani we mtoto🙆♂️🙆♂️🙆♂️
Mwamkie dada yako, huyo ni dada yako. Nae anaufurahia ujana wake maana yupo kwa ile peak😅😅hadi namkimbia maana hachoki!
Tulia, max akifungua jukwaa la wakubwa nitatupia hukoAi ananiambia hawezi kunisaidia hilo