Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,951
- 183,519
Wakati huo ukiwa bado viunoniš¤£Mhmmm hapana kabisa watoto wa 93 wa juzi tu hapa
Wakati huo ukiwa bado viunoniš¤£Mhmmm hapana kabisa watoto wa 93 wa juzi tu hapa
Usijali mamy ukifika 30 unajiona mtu fulani unafaa hata kwenye vikaoš ni barak kubwa sana kuwa mtu mzimaUmenichekesha darling š
Ngoja tuone japo sura bado haijanisalitiš
Kataa ndoa mkuu ni utapelišššNikikumbuka naingia fourth floor kesho kutwa nachoka na sijawowa bado
Inspirational mzee wa mitungi it's Friday cc min -me
Mdg wangu secretarybird Kuna hechia ivi
šššUnajiuliza wananiambia mimi au kuna mtu nyumayangu auHa ha ha niliingia ofisi ya Tanesco wamama ofisi nzima wananiamkia huku wakiwasihi wafanyakazi wengine 'HEBU MSIKILIZENI BABA ANA SHIDA GANI' Yaani mimi nawaona pisi kali wao wananiona baba duh!
Sawa kipenz šUsijali mamy ukifika 30 unajiona mtu fulani unafaa hata kwenye vikaoš ni barak kubwa sana kuwa mtu mzima
Shindii nione mdogo tuWakati huo ukiwa bado viunoniš¤£
Anza kutoa laana sasaHuu mwezi nimejikuta nafurahia sana nyimbo za dini isivyo kawaida yaani š
Kuna muda tu inatokea hayo mambo yanakukataa tuKumtumikia Mungu ni kwa umri wote kuanzia mdogo mpaka mkubwa usisubiri umekongoroka ndio umkumbuke muumba wako
Hahaha ko kuitwa tu mzazi ukaogopa? Kuna wale wanaozaa wakiwa na umri mdogo probably 17 yrs, ko hao wakiitwa wazazi watakuwa wamezeekaSiku nyingine nimemsindikiza Rafk angu kutafuta shule ya watoto, Mwalimu wa Taaluma akawa anatukaribisha pale ety "Karibuni ofisini Wazazi " Nikapata shock kua kumbe naonekana kama mzazi š
Si ndio totooš¤£Shindii nione mdogo tu
Sawa totoliiSi ndio totooš¤£
Totolee muuza simu au?Sawa totolii
Muuza mbegešTotolee muuza simu au?
Lazm nioe weeeh šš mtu anasema kataa ndoa huku katoka tukanwa na mkewe š afu wewe usioe hakunaKataa ndoa mkuu ni utapeliššš
Ukishafika 35+ jua kabisa maji kupwa ,maji ya jioni ,jua linazama.Kuna muda mtu unakuwa na mambo mengi hadi unasahau kama upo kwenye "Age go" unaongeza miaka ila ni kama unajiona bado mdogo tu mpaka ukutane na jambo fulani ndio unastuka kumbe umri wangu ushaenda hivyo.
Kuna wengine ongezeko la shikamoo ndio linawastua wengine kuitwa kwneye vikao vya ukoo nk.
Kipi kilikufanya ujue umri ushakutupa mkono?
Hahaha ko kuitwa tu mzazi ukaogopa? Kuna wale wanaozaa wakiwa na umri mdogo probably 17 yrs, ko hao wakiitwa wazazi watakuwa wamezeeka