Empty container for sale
JF-Expert Member
- Feb 26, 2024
- 2,617
- 2,125
Ahaa hii kaliKugeuza viatu,
Kiatu cha kulia nakivaa mguu wa kushoto na kiatu cha kushoto nakivaa mguu wa kulia.
Ahaa hii kaliKugeuza viatu,
Kiatu cha kulia nakivaa mguu wa kushoto na kiatu cha kushoto nakivaa mguu wa kulia.
Juzi kati nlijicheki kwenye kidevu,eti nkakuta kuna nywele nyeupe kwa mbali kama mbili hivi.
Bado mtoto!!!!!? Hata hivyo kuelewa mpaka ukue.Aiseee,mzee hashughuliki?
Bado mtoto!!!!!? Hata hivyo kuelewa mpaka ukue.Aiseee,mzee hashughuliki?
Kuna kipindi Nilipata habari class mate wangu, aliekuaga rafka yangu primary alifiwa na mtoto wake na mke wake kwa nyakati mbili tofautu 🙄
Hapo mm bado sijaoa, Ndo nikashtuka huenda tumekua mpaka tushaanza kua wagane.
Toka nijue binadamu ni wanafki hapo nikaacha kufatilia yasiyonihusuUpo floor ya 4 kuelekea ya 5
Ila utajua pale ukiona hauna interest na baadhi ya mambo.
Hakika wanawake wakiingia ghorofa ya nne Huwa haawataki uzee wakati ni kawaidaToka nijue binadamu ni wanafki hapo nikaacha kufatilia yasiyonihusu
Shikamoo baba🤣Ha ha ha niliingia ofisi ya Tanesco wamama ofisi nzima wananiamkia huku wakiwasihi wafanyakazi wengine 'HEBU MSIKILIZENI BABA ANA SHIDA GANI' Yaani mimi nawaona pisi kali wao wananiona baba duh!
Wewe bado ni mtoto/binti tu, usijizeeshe hata kidogo!!Nina rafiki yangu sote tuna 32, kila nikiwaongelea wadogo zetu wa miaka 25/6/7 nasemaga “wale watoto” mara kwa mara ananimbia we wale sio watoto 😂
Najiuliza imekuwaje nawaona watoto? nikagundua ni kwasababu mi najiona mkubwa sana 😅
Kwahiyo suala la kuniamkia ndio umegoma kabisa🙆♂️🙆♂️🙆♂️Nina rafiki yangu sote tuna 32.
English nyonyo Ndo ipoje Hii, em picha 😎Namshukuru Mungu sana!!!!! Kanipa ngozi natural umbo ambalo nikikwambia Niko kwenye menopause huwezi amini!!!!!!! English nyonyo!!!!
Kinachonishtua kuwa uzee huu hapa ni minyege aiseee hii hali sio poa.....
Peak hiyo, usiache kuufurahisha mwili maana baada ya hapo utashangaa hizo nyege zilipoendaNamshukuru Mungu sana!!!!! Kanipa ngozi natural umbo ambalo nikikwambia Niko kwenye menopause huwezi amini!!!!!!! English nyonyo!!!!
Kinachonishtua kuwa uzee huu hapa ni minyege aiseee hii hali sio poa.....
ERon bado hajaja kutusuluhisha.Kwahiyo suala la kuniamkia ndio umegoma kabisa🙆♂️🙆♂️🙆♂️
Weeeeee! 😂Wewe bado ni mtoto/binti tu, usijizeeshe hata kidogo!!
Mtaniponza 😂Kwa age hiyo mamaaa Bado mdogo sana..,... Na usijibanie enjoy to the fullest.
Bwana toka hapa! 🤣🤣🤣Kugeuza viatu,
Kiatu cha kulia nakivaa mguu wa kushoto na kiatu cha kushoto nakivaa mguu wa kulia.
English nyonyo Ndo ipoje Hii, em picha 😎