Nini kilikufanya ugundue Umri umeenda?

Nini kilikufanya ugundue Umri umeenda?

Ukiona kila kikao cha familia wanakunanga uoe basi ujue ushasogea!
Utasikia rafiki zako wote uliokuwa nao na kusoma nao, wameoa bado wewe.
Rafiki zako wote wana watoto bado wewe. 😁

Acha tu mkuu, Nikirud home wale wadada tulio soma nao Msingi/Sec washakua mishangazi watoto 3/4.

Hua nabaki kusikitika tu, any way na mm ngoja ni focus nioe šŸ˜€
 
Peak hiyo, usiache kuufurahisha mwili maana baada ya hapo utashangaa hizo nyege zilipoenda
Hii peak inaenda kipindi kirefu sana.
kwa mfano Dada angu ana 55+ huwa ananiwmbia yaani mdogo nyege unadhani ndo nabalehe.
Kiukweli hii hali inachelewa kukata baba. Sio kama nyie 45+ misuli ya baba mwajuma inaanza kukosa ushirikiano ukifika 59 chaliii
 
Nyege aisee
Kumbe ndo maana kina shilole wako busy kusajili viben ten
Umri wa mwanaume ukiongezeka nguvu zinapungua.mwanamke zinaongezeka
Wenginewakizeeka na wajukuu wengine nyege shetani anataka Tu akudhalilishe
Mwanamke. Kama hukutumika Sana ujanani .ukiwa mmama unateseka Sana kumbe
Hormone hizo,kunywa dawa kuzipunguza ikiwa umefika 50s,utatia aibu
 
Nilipomsikia mhudumu wa bar alipomwelekeza mwenzake nenda kampelekee yule mzee pale Serengeti Laga ya baridi. Dah ilibidi niende toilet nikajiangalie kwenye kioo kwanza.
Hata mimi imenitokea hiyo jana, muhudumu alimwambia mwenzake mpelekee yule baba glas ya wine, nikajua tayari uzee huo unakuja!
 
Kuna muda mtu unakuwa na mambo mengi hadi unasahau kama upo kwenye "Age go" unaongeza miaka ila ni kama unajiona bado mdogo tu mpaka ukutane na jambo fulani ndio unastuka kumbe umri wangu ushaenda hivyo.

Kuna wengine ongezeko la shikamoo ndio linawastua wengine kuitwa kwneye vikao vya ukoo nk.

Kipi kilikufanya ujue umri ushakutupa mkono?
Wanangu waliponza Universities/Colleges.
 
Back
Top Bottom