Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 34,017
- 97,712
Ninunue mimi wewe ukiwa wapi?Mimi ninunue simu kali au wewe😁😁😁 kaone
Ninunue mimi wewe ukiwa wapi?Mimi ninunue simu kali au wewe😁😁😁 kaone
Oya huyu jamaa alikuwa anajiitaje mwanzo? Nijuze tafadhali kabla sijam....Siku hizi umeacha kugawa mavi kwenye pm za watu?
🤣🤣
UMebadirisha jina anajiita kanitomb🤔, yani anawaita wenyewe🤣🤣
secretarybird
Chizi Maarifa
Castle_Lite
Mbaga Jr
eli -DEFIANT- cohen
Huyu kijana nasikia sio riziki🤔
Simu kali inapandana na simu kali, picha yangu imefifia kizembe sana 😁😁 tuma kama hii nikupe mia😁Ninunue mimi wewe ukiwa wapi?
Nakuwa nimekupiga mimi au? Na hayo makebo niyabandike?Simu kali inapandana na simu kali, picha yangu imefifia kizembe sana 😁😁 tuma kama hii nikupe mia😁View attachment 3586679
😁😁 kamwe zako ziwezi ziweka maisha , il nataka tu uchukie hiyo picha utume tena tuone unatumia simu gan seran wangu 😁Nakuwa nimekupiga mimi au? Na hayo makebo niyabandike?
Hahhaa sasa ili iweje? mi nazitoa wapi nilizokupiga kwa simu yangu?😁😁 kamwe zako ziwezi ziweka maisha , il nataka tu uchukie hiyo picha utume tena tuone unatumia simu gan seran wangu 😁
Mimi zote nimekupiga unawaka kwa sababu natumia simu kali na wewe ni mzuri pia😁Hahhaa sasa ili iweje? mi nazitoa wapi nilizokupiga kwa simu yangu?
Ipi hiyo inayowaka? Hebu niione!Mimi zote nimekupiga unawaka kwa sababu natumia simu kali😁
Hahahaha siwezi fanya hivyo , ila umenipunja sana kasimu kako 😁😁Ipi hiyo inayowaka? Hebu niione!
Sawa andika bango kubwa hapo chini😁Hahahaha siwezi fanya hivyo , ila umenipunja sana kasimu kako 😁😁
Jikubali mwenyewe usisubiri wajuaji wa humu wakukubali hiyo haipo!Kaone wewe ni mwanangu sana , siwezi fanya hivyo ila selfika kuna siku nilipost wadada wakadisi rangi yangu sirudi tena😅🤔
Sawa sawaJikubali mwenyewe usisubiri wajuaji wa humu wakukubali hiyo haipo!
Shauri yakoAnhaaaa!!!! Kama ni fungu langu atakua wangu tu hamna haja ya mikazo mingi.
Nikiamua kuingia miguu yote natia team kwa venye wako matured enough kama wewe.Shauri yako
Ni wewe tu na promo yako ukitaka iwe kali zaidi tunaiita connection ya kada wa chamaHivi ni shingapi kuitoa mkuu! Mbona kama ujira huu🤔
Huenda ukapishana na gari la mshaharaNakijulia wapi mimi mkuu
Umenipa wazo zuri sana ntalifanyia kazi😎Ni wewe tu na promo yako ukitaka iwe kali zaidi tunaiita connection ya kada wa chama
Nyie waalimu mnaodanganywa mamikopo kibao mnabaki na take home laki 2? Unataka kunichumia dhambi ya bure tu😒Huenda ukapishana na gari la mshahara
NB; walimu pesa bado tunazo karibu
Amna tukiungana tunakua mwili mmoja pesa tutatumia ata za kwako na urithi wako kutoka kwa mzee shayoNyie waalimu mnaodanganywa mamikopo kibao mnabaki na take home laki 2? Unataka kunichumia dhambi ya bure tu😒
Fikiria yaan apo inaanzishwa website kabisa maana kwa hili wabongo tuko nyuma wakenya wanalinga sanaUmenipa wazo zuri sana ntalifanyia kazi😎