ephen_
JF-Expert Member
- Oct 28, 2022
- 20,699
- 76,261
NaumwaMhmm umekuja tena jf bila kusalimia wakubwa kaone
NaumwaMhmm umekuja tena jf bila kusalimia wakubwa kaone
Hahahaha sio muongeaji tu bwashee , mimi nikichaa kabisa halafu , naishi kwa akili mingi sana , mpaka nawaonea wivu watoto watakao zaliwa na mimi😀😀😀😀😀 na Seran kanifundisha bangi mtakomakumbe na wewe muongeaji hivi mkuu...!!
hahahahahahahahahahha.........
Unajua pa kunisaka mama naniNaumwa
Hivi unagusaga mapombe makali?.Mno nakula pombe 24hrs , kumaliza pesa halafu nife ila naona sihishiwi bado😅
Nitakupata wapi zaid ya jf au kwangu unapajua?Unajua pa kunisaka mama nani
Yeah mara moja moja kama hivi bwashee, leo nimemtumia mama yangu kipenzi siku ya kina mama mil 1 na laki 8 ya kulewa tu kwanini nisijipongeze na mimi pia?😀Hivi unagusaga mapombe makali?.
Mimi mbona hujanitumiaYeah mara moja moja kama hivi bwashee, leo nimemtumia mama yangu kipenzi siku ya kina mama mil 1 na laki moja na laki 8 ya kulewa tu kwanini nisijipongeze na mimi pia?😀
Vipi sasa jioni hiii dinner au mpaka nikufungulie thread!😅😅😅kaaziii ipooooo
Anhaaaa!!!! Kama ni fungu langu atakua wangu tu hamna haja ya mikazo mingi.We tatizo hukazi shauri yako
Komaaq🤣🤣🤣
Hahahaa siku moja nitawabless😁😁Mimi mbona hujanitumia
Enjoy bro.Yeah mara moja moja kama hivi bwashee, leo nimemtumia mama yangu kipenzi siku ya kina mama mil 1 na laki 8 ya kulewa tu kwanini nisijipongeze na mimi pia?😀
Mimi na naniHahahaa siku moja nitawabless😁😁
Na marafiki zangu 😊Mimi na nani
Mimi na nani
Alinikimbia nimeqchana nae mademu wapo wengiHivi ulifanikiwa kuona CV ya Marry Diana?😎😎😎😎
Marry Diana sijui ana tatizo gani yule dadaHivi ulifanikiwa kuona CV ya Marry Diana?😎😎😎😎
Mzima mith yuu!Safi sukari yao mzma
MsalimieeeHahahaha chache namwachia A 😅😅 asije kuwa pisi kali na pesa hana😁
😅😄 haina haja ya threadVipi sasa jioni hiii dinner au mpaka nikufungulie thread!