Ningependa mchana huu chakula hiki anipikie Seran

Ningependa mchana huu chakula hiki anipikie Seran

Kama ningekua na mtu wa pembeni wa kuamini zaidi nilikua nafikiria kutengeneza juice point ya kiana ivi
Wazo zuri sana! Umeshaanza kufatilia hata? Ume survey eneo lolote lenye mzunguko?
 
Wazo zuri sana! Umeshaanza kufatilia hata? Ume survey eneo lolote lenye mzunguko?
Sehemu pekee niliona ni sirari ila sasa changamoto wakurya hawanywi juice labda waandikiwe na daktari au waue mwizi
 
Wazo zuri sana! Umeshaanza kufatilia hata? Ume survey eneo lolote lenye mzunguko?
Nilipata interest na M WEKEZA mwanzo riba yake ilikua nzuri ila kwasasa yani pesa unaweka nyingi ila faida ya kijinga sana
 
Nilipata interest na M WEKEZA mwanzo riba yake ilikua nzuri ila kwasasa yani pesa unaweka nyingi ila faida ya kijinga sana
Hmm achana nayo tafuta kitu cha kuzungusha pesa zako ukiona zinakuletea faida unayotegemea!
 
Serikali inapinga sana ukeketaji kwa watoto wa kike ila nimeona watoto wakikeketwa tena mpaka inafanyika shughuli kubwa mziki ila sikuona action yoyote
 
Serikali inapinga sana ukeketaji kwa watoto wa kike ila nimeona watoto wakikeketwa tena mpaka inafanyika shughuli kubwa mziki ila sikuona action yoyote
Ulitoa taarifa kwa wahusika na ikakaliwa kimya hii?
 
Back
Top Bottom