Ninahitaji msaada wenu jinsi ya kupunguza matiti

Ninahitaji msaada wenu jinsi ya kupunguza matiti

Hivi ushaanza mazoezi wewe mtu?

He he he, kupendeza ni zaidi ya umbo

Na kama umbo linaangua, unanoa msasa akili, basi wazidi kuonekana mrembo tu.

Kuishi ni kupanga, na kupanga ni kuchagua.
 
Ha ha ha, acha tu

Kupendeza kipaji, si pesa sana wala uzuri sana

Ni kujijulia tu.


Natamani huyu dada anipitie tuwe tunaenda wote shopping ya nguo.
Sheria namba moja hakuna kununua nguo hata iwe nzuri vipi bila kujaribishia, na kama hujaridhika hata kidogo usiichukue unless kuna option ya kufanya marekebisho na kukaa utakavyo.
mi mwenywewe muda si refu nampa namba zangu za simu aone watu wanakimbizaje mujhini hapa na nido zao
 
Nishaanza.

Nieamza na dayati kwanza, no starch. Nashindia matunda, yogurt na maji tu

Am happy for you Konnie,
Unaweza usiache kula starch lakini kama wala basi kula kwa kiasi kidogo...iwe ni asubuhi na iwe vitu kama brown breads etc....
Pia kunywa maji mengi na yasiwe ya baridi sana, ukiweza ya vuguvugu ni vizuri zaidi...
 
hakuna SIRI kubwa ya MAFANIKIO km kujiamin... ajionavyo mtu ndan ya moyo wake ndivyo alivyo machoni pa watu..
kwan TT kitu gani anty!! kuna watu ni wabovu si sura si shepu lkn anavyojiamin utampenda bure..
tena jisikie "no one like you" utakuwa na ujasir wa ajabu.
 
Ama kweli waTZ ni wanafiki. Kama suala ni kujikubali mbona wengi wameshindwa, mfano watumia mikorogo na wanaovaa mawigi hao wamejkubali? TAFUTA wanasaikologia wakupe ushauri wa kujikubali na kuweza kuishi katika hali uliyonayo. Sikushauri utumie dawa ili yawe kama zamani kwa sababu dawa nyingi nchini zipo chini ya ubora
 
mumeo anakosea kukusema, inatakiwa akubaliane na muonekano wako mpya. anyway, anza kuvaa nguo ambazo hazikubani sasa ili usije ukaonekana umetutumka sana. ila jipende hivyo ulivyo na ujikubali
 
huyo mume nae duh!.

bt pole...n sioni kama kua na matiti makubwa kuna tatizo
 
Sasa kwa nini umejificha?
Ujue ukiwa watu wanakijua wankushauri yale ya moyoni.

Si unaona mie juzi niliomba kusaidiwa kupungua? Sioni aibu eti sababu mie kibonge na kusema ili watu wanisaidie.

Mie nina uhakika wewe hujajua jinsi ya kuvaa, tisheti na jeans tu kila siku? Waweza vaa sketi na blausi na ukachomekea kabisa. Kwani una matiti kama ya Anabel wa BBA?
Kitu kingine bra zako unavaa mlegezo? Au unanunua high quality na zinazotosha nyonyo lote?

Kasema anataka kupunguza sio kuyasitiri,pengine anafanya hivyo ulivyomshauri lkn bado yanaonekana ni makumbwa.
 
Kasema anataka kupunguza sio kuyasitiri,pengine anafanya hivyo ulivyomshauri lkn bado yanaonekana ni makumbwa.
kuna mhali wanapunguza matiti?af hata kama pangekuwapo ili kiwe nini?
 
Ndio madhara ya kufall in lv na body parts,huyo mumeo alipenda saa sita zako tuu na sidhani kama alikupenda wewe kama wewe.
oooh sijui nimependa macho yako, siku ukipata chongo jamaa anapita hivi....
 
Uzuri napenda maji yasiyo ya baridi sana siku zote, lazima niongeze ya moto kidogo

He he he, ukiniambia naweza kula starch kidogo nafurahi, sijui namwibia nani

Am happy for you Konnie,
Unaweza usiache kula starch lakini kama wala basi kula kwa kiasi kidogo...iwe ni asubuhi na iwe vitu kama brown breads etc....
Pia kunywa maji mengi na yasiwe ya baridi sana, ukiweza ya vuguvugu ni vizuri zaidi...
 
Kuna kuyasitiri na kuyabeba kwa bra

Na ukijua kuyabeba manyonyo vizuri yanaonekana madogo, tena tunaweza dhania hajavunja hata ungo

Kasema anataka kupunguza sio kuyasitiri,pengine anafanya hivyo ulivyomshauri lkn bado yanaonekana ni makumbwa.
 
Mume ujinga wake mwenyewe

Msukuma akipewa shamba kubwa anafurahia, japo atachoka kulima ila atavuna mazao mengi.

Kuna wengine wanaogopa kuchoka hata kama faida kubwa, uwafanyeje sasa? Si ujinga wao wenyewe?

Lakini mume wake anaemuona kabisa???
 
Back
Top Bottom