Mwanamalundi
JF-Expert Member
- Aug 30, 2007
- 3,126
- 1,440
huu ni upumbavu!
Hivi hiyo mwanaume alikupenda km ulivyo kweli?
,..maana yy ndo amekufanya uhangaike/ujickie vby!!
Agrrrrrrrrh
Acha kutumia lugha chafu. Toa ushauri. Kama huna, nyamaza kimya.
huu ni upumbavu!
Hivi hiyo mwanaume alikupenda km ulivyo kweli?
,..maana yy ndo amekufanya uhangaike/ujickie vby!!
Agrrrrrrrrh
Hata MZIO ninaweza kushauri vyema ukini PM tumalize tatizo hilinina mzio na PMz
Nimekuwa member hapa muda mrefu hii ni id yangu ambayo hata jf friends wangu hawijui
Mimi ni mama wa watoto wawili mmoja 5yrs mwingine 3yrs umbo langu kabla ya kujifungua halikuwa kubwa lakini nilpopata mimba niliongezeka sana. nimejitahidi nimefanya mazoezi kupunguza uzito lakini manyonyo yamekataa kupungua hata kidogo. Nimebaki kuwa na kifua cha DDD cup wakati kabla sijazaa nilkuwa C cup.
Nahitaji kujua zaidi ya upasuaji kuna njia nyingine inayoweza kupunguza maziwa. Nahitaji msaada wenu naonekana vibaya mno na nguo hata hazinikai vizuri. nimeishia kuvaa jeans na t-shirts kubwa tu. Na mume wangu hapendi ninavyoonekana na amekuwa akisema bila kuficha.
Vasilisa mzuri kabisa
Hata MZIO ninaweza kushauri vyema ukini PM tumalize tatizo hili
yani hata nami acha nichangie hapo besti kwani umenikuna vilivyo
wewe mwanamke kwanini uvunjike moyo kisha shepu au mwili
kwani mungua alivyokuumba si aliona vyema uwe hivyo kwanini
unaona watu wanakuona uko vibaya na wakati umeumbika vyema?
Mungu alimfanya kiila mtu kwa mfano wake na uzuri wake
hivyo usibabaike na mitazamo ya watu wengine
Huwa najiuliza...!
Sisi wanaume tukipewa upofu wa macho kwa kama mwaka mmoja, hivi kwa hawa tuwapendao tungepunguza nini? Au kama hatujapenda je wale watakaojitokeza tutawapenda kwa vigezo gani?
Na kinachompendezesha mwanaume ni kweli hupitia machoni pekee?...(nadhani tamaa ndio hutumia njia hii!)
Na hasa anachokipenda kwa dhati mwanaume kinapitia wapi?
Huyo mwenzetu bila shaka mkiwa kwenye 6x6 huwa anavuta sura za vimwana alivyoviona huko mitaani ili kutimia...Hakukupenda huyu kwa ile misingi hasa ya kupenda! Mbona mimi nampenda lara 1 hata sijamuona! (Naomba nipigwe upofu halafu ndio nikutane naye ili haya mengine yasiniingilie...lol)
Huyo ingepaswa amwagiwe tindikali ya macho awe mpofu kabisa!
BTW: Napenda sana wanawake wenye hoteli kubwa kwa ajili ya wanangu!
Kumpenda mwanamke ni zaidi ya tujuavyo wanaume! Lara 1 na wana JF wengine wametupa sana elimu hiyo. Tupende wenzi wetu (na zaidi) wake zetu waliotuzalia watoto zaidi ya chochote kinachotuzunguka! Muonekano wake uwe chanzo cha tabasamu kinywani na mioyoni mwetu, na mapenzi yetu kwao yakue kila kukicha! Kwa wale wenye hofu ya Muumba na wanaojua kuwa HUJAFA HUJAUMBIKA, basi wangewachukulia wake zao kama tunu!
Huyo jamaa ni pum.b.fu kabisa! Nawachuki sana watu(wake/waume) wanaowatenda na kuwasababishia wenzi wao maumivu kwa namna yoyote ile!
halafu naupenda mzio wangu
mimisa:Waonekana mkali weye...halafu naupenda mzio wangu
tafuta tenda ya kunyonyesha watoto yatima
ahahahhahahha cuzin umetiiiisher!
unaupendaje sasa mzio wako wa
fafanua basi
fafanua basi