Power to the People
JF-Expert Member
- Jul 11, 2007
- 1,198
- 900
Kama umepungua sana jaribu uongezeke kidogo ili mwili uwe na balance. Lakini usihofu hayo ni mambo madogo mbona
Nimekuwa member hapa muda mrefu hii ni id yangu ambayo hata jf friends wangu hawijui
Mimi ni mama wa watoto wawili mmoja 5yrs mwingine 3yrs umbo langu kabla ya kujifungua halikuwa kubwa lakini nilpopata mimba niliongezeka sana. nimejitahidi nimefanya mazoezi kupunguza uzito lakini manyonyo yamekataa kupungua hata kidogo. Nimebaki kuwa na kifua cha DDD cup wakati kabla sijazaa nilkuwa C cup.
Nahitaji kujua zaidi ya upasuaji kuna njia nyingine inayoweza kupunguza maziwa. Nahitaji msaada wenu naonekana vibaya mno na nguo hata hazinikai vizuri. nimeishia kuvaa jeans na t-shirts kubwa tu. Na mume wangu hapendi ninavyoonekana na amekuwa akisema bila kuficha.
Vasilisa mzuri kabisa
Mameeee sasa snowhite kakasirika karibuni ataingia kwenye computer :smile-big:..Basi shost usimkaripie sana keshakuelewa nadhaniHV UKIMPENDA MTU BADO UNAENDELEA KUANGALIA KAUMBWAJE?
kha!
natamanije nikujue kwa id yako ya kila siku nichambeeee mpka akili ikukae sawa!
HAYO MAZIWA YANGEKUWA HAYANA FAIDA HAO WATOTO WANAOMWITA BABA WANGENYONYA NINI!
twende nikupeleke wanakouza bra nzuri za ukweeen!kwa nini mnakuwa wakali mimi nimewaomba ushauri hali sii nzuri hata bra mjini sipati nikipata ni kwa kuwinda mno. hebu piga picha maziwa makubwa halafu bra sio nzuri.
Hata mimi sipendi jinsi ninavyoonekana
Nimekuwa member hapa muda mrefu hii ni id yangu ambayo hata jf friends wangu hawijui
Mimi ni mama wa watoto wawili mmoja 5yrs mwingine 3yrs umbo langu kabla ya kujifungua halikuwa kubwa lakini nilpopata mimba niliongezeka sana. nimejitahidi nimefanya mazoezi kupunguza uzito lakini manyonyo yamekataa kupungua hata kidogo. Nimebaki kuwa na kifua cha DDD cup wakati kabla sijazaa nilkuwa C cup.
Nahitaji kujua zaidi ya upasuaji kuna njia nyingine inayoweza kupunguza maziwa. Nahitaji msaada wenu naonekana vibaya mno na nguo hata hazinikai vizuri. nimeishia kuvaa jeans na t-shirts kubwa tu. Na mume wangu hapendi ninavyoonekana na amekuwa akisema bila kuficha.
Vasilisa mzuri kabisa
Kwani hayo matiti yatakuwa kifuu cha nazi au saa sita forever basii?kwa mfano yamelala SO WHAT?
kwa hiyo manyonyo yaliolala ni laana?
Huyo mume mwenyewe keshatia dosari shost ndo maana maconfidence yameshuka shuuuu!!at least akiwa anampa moyo ingekuwa habari nyingine si ndio vasilisa mzuri?twende nikupeleke wanakouza bra nzuri za ukweeen!
wachana na kujikana hivo maumbile yako!
lakini hebu nikuulize kitu hiyo bra utavaa mpaka kitandani kwa mumeo?
ungelia na weusi ningesema jipake dekio ung'ae(phwee)
sasa maziwa unafikir unayafanyaje zaid ya kukubali hali yako na KUJIVUNIA ulivyo?
Kwani hayo matiti yatakuwa kifuu cha nazi au saa sita forever basii?
mume kashajua weak point yake iko wapi!Huyo mume mwenyewe keshatia dosari shost ndo maana maconfidence yameshuka shuuuu!!at least akiwa anampa moyo ingekuwa habari nyingine si ndio vasilisa mzuri?
hii mijianaume mingine sijui ina akili ya sisimizii:smile-big:...mume kashajua weak point yake iko wapi!
HE IS TRYN IT VERY HARD TO NAIL HER DOWN!
af kesho utasikia mume wangu kaniacha kaniambia maziwa yangu yameanguka!
mfyuuuuu zake huyo mwanaume
YE KAUMBA WANGAPI?