Ninahitaji msaada wenu jinsi ya kupunguza matiti

Ninahitaji msaada wenu jinsi ya kupunguza matiti

Mume ujinga wake mwenyewe

Msukuma akipewa shamba kubwa anafurahia, japo atachoka kulima ila atavuna mazao mengi.

Kuna wengine wanaogopa kuchoka hata kama faida kubwa, uwafanyeje sasa? Si ujinga wao wenyewe?

Na hofu kubwa ya mdada ndo ipo kwa mumewe.

I wish apate hiyo confidence.
 
watu wanakuhukumu wewe na mume wako wakati wao wanahangaika na muonekano kama wewe
 
Mmmm...

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Ama kweli penye miti hakuna wajenzi. Wengine tunayatamani manyonyo makubwa huyo mume wako anakusema kwa sababu tu umebarikiwa kuwa na bidhaa adimu yenye thamani kubwa kwenye zile shughuli zetu. Hii inanikumbusha thread ya Boss kama sijakosea kuhusu wanaume na wavulana.
 
NATAMANI NIKUTIE KERBU YA MAANA we mleta mada!
HV MNAKUBALIJE KUYUMBISHWA PERSONALITY ZENU KIASI HIKI!
kwanini lakini?
baaaaasi basi snowhite msamehe, hatorudia naamin keshajifunza. alaf ni mamndenyi kaja na ID nyingine..
 
acha utumwa! jikubali! na tambua maana ya kupenda ni 'kukubali mapungufu ya mwenzako' hivyo kama unataka kupunguza matiti cos mumeo hayataki basi huyo hakupendi,tafuta anayekupenda na matiti yako husiwe mtumwa wa mapenzi,mbona matiti ndiyo habari ya mjini? jivunie.

Kwahiyo avunje ndoa yake jamani kisa matiti? Halafu utamchukua wewe? Manake huyu ni mume wa ndoa sio boyfriend!
 
kwa nini mnakuwa wakali mimi nimewaomba ushauri hali sii nzuri hata bra mjini sipati nikipata ni kwa kuwinda mno. hebu piga picha maziwa makubwa halafu bra sio nzuri.

Hata mimi sipendi jinsi ninavyoonekana

Tatizo ni wewe mwenyewe kuumbe! Inaonesha we mwenyewe hujikubali!
Bra zinapatikana Karume kwa kaka m1. Ni unique nzuri aaf durable size yoyote! Unaelewa yoyote, aaf Grade A za St Michael! Ni pm ntakupa no ya cm!
 
Duh! Kama mwanaume halisi, tayari nshakutamani hakyanani!
Nashindwa kuamini kama kweli huyo jamaa ni "Mumeo" - huenda ni mzazi mwenzio tu. Kama kweli ni "Mumeo" basi ana matatizo yanayohitaji ushauri nasaha wa haraka!
Huna haja ya kujisikia vibaya hata kidogo - be proud of what you are.Period!
Vinginevyo, kama tatizo ni mwonekano wako kimavazi ndo inakuumiza kichwa, ongea na Wataalamu wa Mavazi wakupe ushauri nini uvae, wakati gani! Nyonyo kubwa sio ulemavu - ni maumbile! Ni hereditary hata hivyo!
Unamkumbuka mwanamuziki wa kitanzania "malkia wa zouk", aliyekuwa kwenye cgati miaka michache ikiyopita, macho makubwa mregezo? Mbona "hotel" yake ilimfanya awe hearthrob kwa baadhi yetu sisi wadau?

Alaaa kumbe ndivyo ilivyokuwa mi cna habari! Hotel iko juu mwambie mdada huyo!
 
Wake zenu wasipozaa mnawaita magumba, wakizaa wakibadilika mnakasirika!!! Hivi unataka mke wako uliyemwoa abaki binti tu? Kuna kubadilika hasa ukishazaa, watu kubalini hali!!!! Binadamu ni wa lawama tu hana shukrani!!
 
huu ni upumbavu!
Hivi hiyo mwanaume alikupenda km ulivyo kweli?
,..maana yy ndo amekufanya uhangaike/ujickie vby!!
Agrrrrrrrrh
 
Wenzio hawajapewa hayo matiti wanayataka..ww umepewa..ridhika na uumbaji wa mungu unazani ucnhekua nayo huyo mwanaume angekutaka kutoka c had d c mbaya ..bado mwanzo ulikua nayo..tulia utapata kansa ..
 
huyo mume nae duh!.

bt pole...n sioni kama kua na matiti makubwa kuna tatizo

Mme wake ni wa BARA hajui jinsi ya kuyatumia big boobs!

If you dont mind ni PM nimpe maelezo dada huyu mwenye matiti makubwa jinsi ya kufanya ili mmewe arudi kwenye mistari:then ww utamfikishia ujumbe!

Siwezi kwenda directly kwake maana inaonekana kabisa mmewe ni mshari sana
 
andika hapa hapa..uwasaidie na wengne kama wapo

pm hautowasaidia
Mme wake ni wa BARA hajui jinsi ya kuyatumia big boobs!

If you dont mind ni PM nimpe maelezo dada huyu mwenye matiti makubwa jinsi ya kufanya ili mmewe arudi kwenye mistari:then ww utamfikishia ujumbe!

Siwezi kwenda directly kwake maana inaonekana kabisa mmewe ni mshari sana
 
sikujua matiti yanaongezeka sababu ya kujifungua...labda ungesema yamelala. yani ulikuwa na tuziwa tudogo umezaa yamekuwa makubwa?

Nenda kacheki hospital isijekuwa una uvimbe
 
andika hapa hapa..uwasaidie na wengne kama wapo

pm hautowasaidia

Ethics za kazi haziruhusu kuandika hapa chochote kuhusu maumbile ya watu,ni PM tumalize hii kitu ahahahahaah!
 
Back
Top Bottom