Nina mashaka na Bwana Inayat Kassam wa Kenya

Nina mashaka na Bwana Inayat Kassam wa Kenya

WEKA DINI KANDO KWANZA NDUGU!
Huyu ni mpumbavu {ni mtu mzima kwangu lakini nathubutu kumuita mpumbavu},huyu anaona hapo pana jina Kassam basi ameshamaliza kwamba ni muislam mwenzake.

Isingekuwa hilo jina ambacho angekiandika hapa kingekuwa na mlengo tofauti kabisa,sijui aliyemwambia jamaa ni muislam nani!

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 
Nini kilichopelekea mleta mada kuwa na wasiwasi na Inayat?

Ulipoamka wewe mimi nilipapita miaka 40 nyuma.

Tatizo ni shule uliyoenda, ilikufundisha kusoma haikukufundisha kuelewa unachokisoma. Hizo ndiyo shule za kusomesha ujinga.
Wewe mama, sawa una akili na elimu kubwa. Ila huyo Kassam naamini hana dini na imani kama yako, vinginevyo asingeshiriki kufyeka wenzake kiasi hicho.
 
Kwa hali hii, wadada wazuri wataacha kupenda wazee kweli? Vijana hasa wa mijini kama Dar na Nairobi ni hoi na waoga wa kupindukia!
View attachment 996806
....inawezekana ana connection na taasisi za kimataifa za ujasusi si bure. Watu kama hawa wapo wengi bahati mbaya serikali zetu huwa hazitaki kuwatumia kwa sababu tu hawahusudu siasa zetu za kishenzi.
 
....inawezekana ana connection na taasisi za kimataifa za ujasusi si bure. Watu kama hawa wapo wengi bahati mbaya serikali zetu huwa hazitaki kuwatumia kwa sababu tu hawahusudu siasa zetu za kishenzi.
Ukiwa na taasisi kubwa ya ulinzi na usalama kama hiyo, lazima uwe na connections hizo. Majasusi na magaidi kuna wakati wanafanya kazi pamoja, cha msingi wabalance matukio. Hata hapa bongo, kampuni yoyote ya ulinzi iliyojipanga lazima ijue vikundi vya wezi, ujambazi, wahalifu etc.
 
Huyo ni Mwalimu wa maswali ya intelijensia na usalama na ana kampuni binafsi ya mambo ya ulinzi na usalama. Utakuta hizo sehemu zote kampuni yake inahusika kutoa ulinzi. Likitokea yeye ni kati ya watu wa mwanzo kujulishwa na ni mtu asiyengoja amri ya mtu mwengine.

Au kwa Dini yake tu?

Dah!

Duh!!!

We ajuza inaonekana mtu asiyekuwa wa dini yako hata salam huwezi mpatia kwa kujishtukia kwako
 
Kenya wawekeze kwenye intelligence ili kuepusha haya matukio kabla hayajatokea. Haina maana kusifia watu baada ya matukio huku vifo na majeruhi ni wengi, tuwasifie kwa kutegua mipango ya magaidi.

Katika matukio yote inaonyesha magaidi wamesuka mipango kwa muda mrefu na inatokea downtown kabisa, hii ina maana intelligence ya nchi imefeli. Wawekeze kwenye intelligence ya nchi
 
Kenya wawekeze kwenye intelligence ili kuepusha haya matukio kabla hayajatokea. Haina maana kusifia watu baada ya matukio huku vifo na majeruhi ni wengi, tuwasifie kwa kutegua mipango ya magaidi.

Katika matukio yote inaonyesha magaidi wamesuka mipango kwa muda mrefu na inatokea downtown kabisa, hii ina maana intelligence ya nchi imefeli. Wawekeze kwenye intelligence ya nchi

Matukio mengi ya kigaidi katika nchi za KiAfrica yangeweza kuepukika, tatizo ni intelligence systems ziko weak. Duniani kuna nchi zimejipanga mpaka wakati mwingine unahisi labda hao magaidi huwa wanawatuma wao, check CIA helped stop Russia terror attack
 
Exactly. Hapa watu wapo kumsifia mtu mmoja for nothing sembuse hata asingeenda eneo la tukio labda kisingebadilika chochote.

Badala ya kuboresha intelligence ya nchi ili haya matukio yakome wao wapo kusifia aftermath. Huu ni upuuuzi. Kenya wanaabudu sana watu weupe
Matukio mengi ya kigaidi katika nchi za KiAfrica yangeweza kuepukika, tatizo ni intelligence systems ziko weak. Duniani kuna nchi zimejipanga mpaka wakati mwingine unahisi labda hao magaidi huwa wanawatuma wao, check CIA helped stop Russia terror attack
 
Wabongo ni wajuaji sana kuliko hata wahusika ilifaa kumpongeza tu inatosha
 
Huyo ni Mwalimu wa maswali ya intelijensia na usalama na ana kampuni binafsi ya mambo ya ulinzi na usalama. Utakuta hizo sehemu zote kampuni yake inahusika kutoa ulinzi. Likitokea yeye ni kati ya watu wa mwanzo kujulishwa na ni mtu asiyengoja amri ya mtu mwengine.

Au kwa Dini yake tu?

Dah!
Ningeshangaa sana usingekuja hapa na kuhusisha udini, pathetic.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Inayat.jpg
Inayat.jpg
 
Wewe mama, sawa una akili na elimu kubwa. Ila huyo Kassam naamini hana dini na imani kama yako, vinginevyo asingeshiriki kufyeka wenzake kiasi hicho.
Usimpe kichwa hana Elimu yoyote ile,hawa ni wale wenzetu waliokataa kwenda shule sababu watakula mnyama,kilichomuokoa ni papuchi yake ikamfanya aende nje. Elimu aliyonayo ni ya dini yake tena ya kukariri bila uelewa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo ni Mwalimu wa maswali ya intelijensia na usalama na ana kampuni binafsi ya mambo ya ulinzi na usalama. Utakuta hizo sehemu zote kampuni yake inahusika kutoa ulinzi. Likitokea yeye ni kati ya watu wa mwanzo kujulishwa na ni mtu asiyengoja amri ya mtu mwengine.

Au kwa Dini yake tu?

Dah!
Wewe mwanamke utakufa na kihoro cha dini, ni wapi mtoa mada ametaja dini yake? au kwakua unajua dini yake inahusika na mambo ya kigaidi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata mimi nimejiuliza...inakuwaje awepo kwenye matukio mawili ya kighaidi kwenye sehemu mbili tofauti na yaliyopishana kwa takribani miaka mitano?

Ndiyo, yawezekana ikawa ni sadfa tu.....ila hmmm.....

Hata hivyo, hongera zake. Alichokifanya ni ushujaa.
Kwani serikali ya Kenya haijui wala kutambua ujuzi wake?
Na ataingiaje kwenye Operation kama hiyo bila idhini ya wana usalama?
 
Back
Top Bottom