Nina hamu ya...

Nina hamu ya...

Baada ya idadi kuongezeka
watakaoshindana The NN ndembendembe Contest ni wafuatao
heart
lizzy
king'asti
badili tabia
kivuma
Bishanga
Washawasha

ila hao wawili wa mwanzo mpambano utakuwa mkali sana.
 
Ndembendembe ya kiswahili washihiri hawaiwezi! Siogopi wala nini, muambie atangaze zawadi
mie na nitonye ni wapiga kinanda, saxasphone, kayamba na marimba

NN, ni mwandaa shindano, jaji na refa
sema naye vizuri ili ushinde

bado naongeza washirili
endelea kujinoa
 
Baada ya idadi kuongezeka
watakaoshindana The NN ndembendembe Contest ni wafuatao
heart
lizzy
king'asti
badili tabia
kivuma
Bishanga
Washawasha

ila hao wawili wa mwanzo mpambano utakuwa mkali sana.

Tunahitaji na walevi wa kupiga miruzi....
 
Umenikumbusha kwaito
siwezi kuicheza
watu wote hunicheka

lakini sijali nacheza kama niko bafuni naoga

Kwani hadi kuwe na watazamaji? Whatever happened to 'dance like nobody's watching coz life is short'?
 
Baada ya idadi kuongezeka
watakaoshindana The NN ndembendembe Contest ni wafuatao
heart
lizzy
king'asti
badili tabia
kivuma
Bishanga
Washawasha

ila hao wawili wa mwanzo mpambano utakuwa mkali sana.
duu hiyo itakua shughuli kweli hadi washawasha ndani..
 
Baada ya idadi kuongezeka
watakaoshindana The NN ndembendembe Contest ni wafuatao
heart
lizzy
king'asti
badili tabia
kivuma
Bishanga
Washawasha

ila hao wawili wa mwanzo mpambano utakuwa mkali sana.

Hahahahaha. . .kisa cha mpambano wetu kuwa mkali zaidi? Kuna kitu maalumu tunapambania?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom